Thông báo mời thầu

Xây lắp và Thiết bị

Tìm thấy: 15:26 27/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tăng gia sản xuất của BĐBP tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu giai đoạn 2020 - 2025 (phân kỳ 2022)
Tên gói thầu
Xây lắp và Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 04/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3112/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
26/10/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BRVT
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 27/10/2022
đến
08:30 04/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 04/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2022 (04/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Tín Nghĩa. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số D12/13 Khu trung tâm đô thị Chí Linh, phường Nguyễn An Ninh, thành phố Vũng Tàu tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu;
2 Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E- HSDT: Công ty TNHH Tư vấn Phúc Khang Tư vấn lập E-HSMT 87 Lý Thái Tổ, phường Long Toàn, thành phố Bà Rịa tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu
3 Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 36 đường Trường Chinh, phường Phước Trung, thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu
4 Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E- HSDT: Công ty TNHH Tư vấn Phúc Khang Tư vấn đánh giá E-HSDT 87 Lý Thái Tổ, phường Long Toàn, thành phố Bà Rịa tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu
5 Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 36 đường Trường Chinh, phường Phước Trung, thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN C19
2
NHÀ LƯỚI
3
di dời trụ phát sóng
1
cái
4
Dọn dẹp mặt bằng ( phát cỏ, cây tạp…)
1
lần
5
Di dời cây hiện hữu ( Bứng cây, trồng mới cây có đường kính <=30cm)
17
cây
6
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
78.655
m3
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
8.322
m3
8
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
14.112
m3
9
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.49
100m3
10
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
7.193
m3
11
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
100.96
m2
12
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
1.4112
100m2
13
Cung cấp thép ống mạ kẽm D60x2mm
378
m
14
Cung cấp thép ống mạ kẽm D76x2mm
151.2
m
15
Gia công thép ống mạ kẽm D60 và D76
1.6332
tấn
16
Lắp dựng thép ống mạ kẽm D60; D76
1.633
tấn
17
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
107.3
m2
18
Cung cấp xà gồ mạ kẽm 30x60x1,8mm
2454.54
m
19
Cung cấp xà gồ mạ kẽm 30x30x1,8mm
1815
m
20
Gia công xà gồ mạ kẽm
8.886
tấn
21
Lắp dựng xà gồ mạ kẽm
8.886
tấn
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
659.63
m2
23
Lắp đặt thanh ray cửa đi
16.8
m
24
Lợp vách lưới chống côn trùng 50 mesh cửa đi
0.084
100m2
25
Lợp vách tôn cửa đi dày 5zem
0.042
100m2
26
Lợp vách lưới chống côn trùng 50 mesh
16.449
100m2
27
Lắp đặt thanh nẹp zizac lo so nhà lưới
3393.96
m
28
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
3.96
m3
29
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch terrazzo 40x40x3cm
39.6
m2
30
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 100m, đường kính ống 49 mm
0.72
100m
31
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 200m, đường kính ống 27mm
0.48
100m
32
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 300m, đường kính ống 16mm
3.3
100m
33
Lắp đặt Tê D49
3
cái
34
Lắp đặt co D49
2
cái
35
Lắp đặt T giảm D49-27
4
cái
36
Lắp đặt T giảm D27-16
12
cái
37
Lắp đặt co giảm D27-16
8
cái
38
Lắp đặt khởi thủy D16
120
cái
39
Lắp đặt bec phun sương
120
cái
40
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
2.97
100m3
41
Cung cấp đất hữu cơ
297
m3
42
Cung cấp phân hữu cơ ( Hỗn hợp Sơ dừa, tro trấu…..)
19.008
m3
43
Gieo hạt giống ( giống + công gieo)
4.95
100m2
44
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp II
3.267
100m3
45
GIÀN LEO
46
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
54.571
m3
47
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
2.2
m3
48
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng >250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
3.564
m3
49
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.488
100m3
50
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.4752
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây