Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 15:28 27/04/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trụ sở làm việc xã Hải Ba
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện và ngân sách xã Hải Ba
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hải Lăng, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
68/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/04/2023 15:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HẢI BA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 27/04/2023
đến
09:00 13/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/05/2023 (11/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn xây dựng Không Gian Xanh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Thành Cổ, Khu phố 6, Phường 3, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Hải Lăng Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khóm 6 - Thị trấn Diên Sanh - Huyện Hải Lăng - Quảng Trị
3 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT 240 Quốc lộ 9, phường 3, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
4 Công ty cổ phần tư cấn xây dựng Thăng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT 133 Lý Thường Kiệt, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
5 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn đánh giá E-HSDT 240 Quốc lộ 9, phường 3, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
6 Công ty cổ phần tư cấn xây dựng Thăng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 133 Lý Thường Kiệt, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - dung tích gầu: ≥ 0,4 m3
1
2
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥7T
2
3
Máy cắt gạch đá - công suất: ≥1,7 kW
1
4
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: ≥5 kW
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: ≥1,0 kW
1
6
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥1,5 kW
2
7
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥70 kg
2
8
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít
1
9
Máy thủy bình hoặc Máy cân bằng laser ngoài trời
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MÓNG:
2
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
3.035
100m3
3
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.103
100m3
4
Bê tông lót móng M100, đá 4x6
27.533
m3
5
Ván khuôn móng dài
0.693
100m2
6
Bê tông móng M250, đá 1x2
61.838
m3
7
Ván khuôn móng dài
0.92
100m2
8
Xây tường thẳng bằng gạch blo 15x20x30cm - chiều cao ≤6m, vữa XM M75
49.239
m3
9
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
11.004
m3
10
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
1.194
100m2
11
Ván khuôn cột tròn, chiều cao ≤28m
0.051
100m2
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.544
tấn
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.308
tấn
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
1.412
tấn
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
17.588
m3
16
Ván khuôn móng dài,Ván khuôn dầm móng, móng tường
1.562
100m2
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm giằng móng, ĐK ≤10mm
0.378
tấn
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
1.934
tấn
19
Lấp đất hố móng, độ chặt Y/C K = 0,90
3.138
100m3
20
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
4.196
100m3
21
Cung cấp đất đắp nền móng - dất C3
461.56
m3
22
PHẦN THÂN:
23
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2
26.043
m3
24
Ván khuôn cột tròn, chiều cao ≤28m
0.061
100m2
25
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
3.937
100m2
26
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.714
tấn
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
4.76
tấn
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
1.456
tấn
29
Bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2
55.787
m3
30
Ván khuôn, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
5.734
100m2
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.319
tấn
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
6.986
tấn
33
Bê tông sàn mái bê tông M250, đá 1x2
83.189
m3
34
Ván khuôn, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
8.265
100m2
35
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
7.32
tấn
36
Bê tông cầu thang thường bê tông M250, đá 1x2
8.199
m3
37
Ván khuôn, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.79
100m2
38
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.307
tấn
39
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.478
tấn
40
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2
7.163
m3
41
Ván khuôn, khung xương, cột chống giáo ống, lanh tô, chiều cao ≤28m
0.967
100m2
42
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.447
tấn
43
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.172
tấn
44
Bê tông nền M150, đá 2x4
33.502
m3
45
Xây móng bằng gạch không nung 5x10x20cm, dày ≤30cm, vữa XM M75
1.002
m3
46
Xây tường bằng gạch ống 10x10x20cm câu gạch thẻ 5x10x20cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75 (gạch nung)
115.435
m3
47
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
24.556
m3
48
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 10x15x22cm-chiều dày >10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75 (gạch không nung)
80.257
m3
49
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M100 (gạch nung)
2.783
m3
50
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 5x10x20cm-chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75 (gạch nung)
0.701
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây