Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 13:46 10/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Trần Đại Nghĩa (Nâng tầng 3 bố trí 5 phòng học và 1 phòng phục vụ học tập)
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 19/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3198/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/09/2024 04:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND quận Ngũ Hành Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:45 10/09/2024
đến
14:00 19/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 19/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
94.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/09/2024 (17/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng H.S.T Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 212 Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
2 Trung tâm giám định chất lượng xây dựng Đà Nẵng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 109 đường Lê Sát, Phường Hoà Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
3 Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài chính Đà Nẵng Tư vấn thẩm định giá 426 Hoàng Diệu, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Tín Tâm Trí Tư vấn lập E-HSMT Số 97 Trần Kim Xuyến, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Ngũ Hành Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT 486 Lê Văn Hiến, Quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Tín Tâm Trí Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 97 Trần Kim Xuyến, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
7 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Ngũ Hành Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 486 Lê Văn Hiến, Quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3, có tài liệu chứng minh khả năng huy động
1
2
Máy vận thăng lồng sức nâng ≥ 3,0 T, có tài liệu chứng minh khả năng huy động
1
3
Xe ô tô tự đổ, có tài liệu chứng minh khả năng huy động
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: PHẦN XÂY LẮP (NÂNG TẦNG VÀ CẢI TẠO)
2
PHÁ DỠ, NÂNG TẦNG 3 VÀ SẢNH CHÀO CỜ
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
538.2325
m2
4
Tháo dỡ xà gồ
1.3692
tấn
5
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
89.8439
m3
6
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
15.996
m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.6025
m3
8
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.2049
100m3
9
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.472
m3
10
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤200cm, mác 250, đá 1x2, PCB40
3.2544
m3
11
Ván khuôn móng
0.1669
100m2
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0347
tấn
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.2692
tấn
14
Xây móng bằng đá bê tông KT 8x18x28cm, vữa XM M75, PCB40
3.1919
m3
15
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2653
100m3
16
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 4x6, PC30
5.4656
m3
17
Khối lượng đất mua về đắp (đơn giá đất 60.000 đồng/m3 + vận chuyển 19 km*4.000 đồng/km = 136.000 đồng/m3)
6.04
m3
18
Khoan lỗ vào dầm sàn để cấy thép (fi10-20) sâu 100 - 200 và rót phụ gia khoan cấy thép
1172
lỗ
19
Đục sờn bê tông cũ và quét phụ gia tăng độ kết dính
90.472
m2
20
Đục lớp bê tông mặt ngoài dầm để hàn thép mới vào thép dầm cũ bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục ≤3cm, đục theo phương thẳng đứng
1.92
m2
21
Đục lớp bê tông mặt ngoài dầm để hàn thép mới vào thép dầm cũ bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục ≤3cm, đục ngửa từ dưới lên
1.28
m2
22
Bê tông gia cố cột, đá 1x2, tiết diện ≤0,1m2, vữa BT M250, XM PCB40
1.104
m3
23
Ván khuôn gia cố cột
33.12
m2
24
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, đổ bằng máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
17.9022
m3
25
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
2.3294
100m2
26
Ván khuôn cột tròn, chiều cao ≤28m
0.0546
100m2
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.2898
tấn
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
2.5456
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
2.1386
tấn
30
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đổ bằng máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
220.0944
m3
31
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
5.4653
100m2
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.5987
tấn
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
6.8108
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
2.3323
tấn
35
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
13.4915
100m2
36
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
17.0957
tấn
37
Bê tông cầu thang, đổ bằng máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
16.7545
m3
38
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
1.3562
100m2
39
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.5495
tấn
40
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
1.3147
tấn
41
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
27.519
m3
42
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
5.2565
100m2
43
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.018
tấn
44
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
2.1954
tấn
45
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 9,5x13,5x19cm, vữa XM M75, XM PCB40
155.9064
m3
46
Xây ốp trụ bằng gạch bê tông 9,5x13,5x19cm - vữa XM M75, XM PCB40
4.7913
m3
47
Xây bậc cấp, bậc cầu thang bằng gạch bê tông 5,5x9x19cm - vữa XM M75, XM PCB40
7.1096
m3
48
Lợp mái tôn dày 0,5mm
5.3823
100m2
49
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
2.1511
tấn
50
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
2.1511
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ như sau:

  • Có quan hệ với 66 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,65 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.469.437.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.823.361.458 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,21%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây