Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 09:58 28/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường Tiểu học Lê Lai năm 2024
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố Đà Nẵng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 07/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3470/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND quận Ngũ Hành Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:58 28/09/2024
đến
15:00 07/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 07/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
54.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/10/2024 (04/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THS Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 292 Dương Đình Nghệ - Phường An Hải Bắc - Quận Sơn Trà - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRE XANH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thửa đất 145, tờ bản đồ số 44, tổ 32 - Phường Hoà Hải - Quận Ngũ Hành Sơn - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ VALID Tư vấn thẩm định giá 79 Quang Trung - Phường Hải Châu I - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Khuê Trung - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Ngũ Hành Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT 486 Lê Văn Hiến, Quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Khuê Trung - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
7 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Ngũ Hành Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 486 Lê Văn Hiến, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu, sức nâng>= 10 T, có tài liệu chứng minh khả năng huy động. Đính kèm giấy tờ sở hữu và đăng kiểm còn hiệu lực.
1
2
Xe ô tô tự đổ, tải trọng >=7 tấn, có tài liệu chứng minh khả năng huy động. Đính kèm giấy tờ sở hữu và đăng kiểm còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát gạch terrazzo 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
706.785
m2
2
Tháo dỡ bể nước hiện trạng
6
bể
3
Lắp lại bể nước mái (bể hiện trạng vệ sinh sạch sẽ)
6
bể
4
Phá dỡ các kết cấu trên mái gồm gạch men + xốp cách nhiệt 5cm
1507.458
m2
5
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng bê tông
1507.458
m2
6
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
2.3426
tấn
7
Cắt sàn bê tông bằng máy tạo lỗ thăm mái
11.2
m
8
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.5208
m3
9
Cạo bỏ lớp vữa phong hóa sàn sê nô hiện trạng để chống thấm
499.188
m2
10
Quét dung dịch chống sê nô bằng 3 lớp hóa chất (tương đương sikatop seal 107)
1945.911
m2
11
Cán vữa tạo dốc về phía phiểu thu
1945.911
m2
12
Khoan lổ bê tông và làm sạch lổ khoan để cấy thép giằng tường vào đầu thành dầm mái
176
lổ
13
Bơm hóa chất liên kết thép vào bê tông hiện trạng (tương đương sikadur 731)
176
lổ
14
Quét hóa chất liên kết bê tông cũ và mới (tương đương sikadur 732 -0,5kg/m2)
51.477
m2
15
Bê tông giằng đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40
14.9525
m3
16
Ván khuôn thành chân tường, giằng, ván ép phủ phim, chiều cao ≤28m
1.995
100m2
17
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.7779
tấn
18
Hàn thép neo xà gồ vào giăng tường
0.0724
tấn
19
Bơm keo nở vào vị trí khe nối
38.7
m
20
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 9,5x11,5x19cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
56.0633
m3
21
Trát tường dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
48.97
m2
22
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
48.97
m2
23
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
7.1253
tấn
24
Lắp dựng xà gồ thép
7.1253
tấn
25
Lợp mái bằng tôn mạ màu dày 0,5mm (dùng cùm V bọc nhựa và bắn silicol trít lổ đinh)
18.3458
100m2
26
Che khớp nối bằng tôn phẳng dày 1mm (có chèn keo nở chống thấm)
0.0624
100m2
27
GCLD nắp đậy lỗ thăm mái kích thước 1x1m
4
cái
28
Khoan thông dầm lắp ống nước tràn (bao gồm ống nhựa d27 và keo nở chống thấm)
96
lỗ
29
Khoan thông dầm lắp ống nước thông dầm (bao gồm ống nhựa d34 và keo nở chống thấm)
96
lỗ
30
Vệ sinh, thông ống thoát nước mái và chống thấm phần cổ ống thoát nước mái
80
cái
31
Vệ sinh bề mặt - tường, trụ, cột hiện trạng để sơn lại
9936.0826
m2
32
Vệ sinh bề mặt - xà dầm, trần hiện trạng để sơn lại
6345.7104
m2
33
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 2 nước phủ
5978.0436
m2
34
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3460.8087
m2
35
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót 2 nước phủ
4503.8915
m2
36
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2339.0492
m2
37
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
406.4277
m2
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
406.4277
1m2
39
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt gỗ
13.1806
m2
40
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
13.1806
1m2
41
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m (tạm tính thời gian thi công 1 tháng - sử dụng luân phiên vật liệu nên tính 50% cho mỗi khối nhà)
40.3857
100m2
42
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m (tạm tính thời gian thi công 1 tháng - sử dụng luân phiên vật liệu nên tính 50% cho mỗi khối nhà)
16.571
100m2
43
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
161.4464
m3
44
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T (cự li vận chuyển từ công trình đến bãi tập kết rác đường Mai Chí Thọ (Cẩm Lệ) : 7,5km)
161.4464
m3
45
Vận chuyển phế thải tiếp 6,5km bằng ô tô - 7,0T
161.4464
m3
46
Vận chuyển Cát các loại, than xỉ lên cao bằng vận thăng lồng
82.3038
m3
47
Vận chuyển Xi măng lên cao bằng vận thăng lồng
16.6643
tấn
48
Vận chuyển Các loại sơn, bột (bột đá, bột bả,..) lên cao bằng vận thăng lồng
8.3851
tấn
49
Vận chuyển Tấm lợp các loại lên cao bằng vận thăng lồng
21.8231
100m2
50
Thiết bị

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây