Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 14:23 29/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng HTKT đấu giá QSD đất khu đường Chợ Dưới, thôn My Hạ xã Thanh Mai, huyện Thanh Oai, TP. Hà Nội
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn triển khai dựán: Xây dựng HTKTđấu giá QSD đất khu đường chợ Dưới, thôn My Hạ, xã Thanh Mai, huyện Thanh Oai, thành phố Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500166813_2504291356
Ngày phê duyệt
29/04/2025 13:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Thanh Oai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:05 29/04/2025
đến
09:00 19/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/05/2025 (16/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh: Công ty TNHH Tổng hợp Xây dựng và Phát triển Sơn Hà - Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Điện Thăng Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 4, số 149C, tổ 11, đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội.
2 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Bình Phương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Chợ xã Bình Minh, huyện Thanh Oai, thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn lập E-HSMT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - Phường Vĩnh Phúc - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN Tư vấn thẩm định E-HSMT Phòng 6, nhà A10, tập thể 128 Đại La - Phường Đồng Tâm - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - Phường Vĩnh Phúc - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 6, nhà A10, tập thể 128 Đại La - Phường Đồng Tâm - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu rung ≥16 T(có kiểm định còn hiệu lực) kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
2
Máy cắt gạch đá kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
4
Ô tô tự đổ - trọng tải : ≥10,0 T(có kiểm định còn hiệu lực) kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
5
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 6 T(có kiểm định còn hiệu lực) kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≤ 0,80 m3 (có kiểm định còn hiệu lực) kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
7
Máy đầm đất cầm tay kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
9
Máy hàn xoay chiều kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SAN NỀN
2
KL đắp đất tận dụng từ các hạng mục trong dự án.
34.206
100m3
3
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
1.025
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.025
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.025
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 10km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
1.025
100m3
7
Mua đất đồi đắp K98 sử dụng để đắp K90 san nền (tương đương hoặc tốt hơn ở mỏ Núi Voi, cự ly từ mỏ đất đến tuyến tạm tính là 36,8km )
11588.873
m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 1km; L=1km đường loại 4)
1158.887
10m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km; L=4.3km ;đường loại 4
1158.887
10m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km; L=4.7km ;đường loại 1
1158.887
10m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 60km; L=26.8km; đường loại 1
1158.887
10m3
12
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,90
154.569
100m3
13
HẠNG MỤC: CẮM MỐC
14
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 250, PCB30
18.48
m3
15
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.212
tấn
16
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn cọc, cột
0.431
100m2
17
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ. Sơn đỉnh cọc
24.64
m2
18
Đóng cọc mốc bằng máy đào 0,5m3
1.848
100m
19
HẠNG MỤC: GIAO THÔNG
20
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
31.38
m3
21
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp I (10% thủ công)
411.04
m3
22
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I (90% bằng máy)
36.994
100m3
23
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II (10% thủ công)
194.271
m3
24
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II (90% bằng máy)
17.484
100m3
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
0.163
100m3
26
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.161
100m3
27
Mua đất đồi K98 (tương đương hoặc tốt hơn ở mỏ Núi Voi, cự ly từ mỏ đất đến tuyến tạm tính là 36,8km )
4223.607
m3
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 1km; L=1km đường loại 4)
422.361
10m3
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km; L=4.3km ;đường loại 4
422.361
10m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km; L=4.7km ;đường loại 1
422.361
10m3
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 60km; L=26.8km; đường loại 1
422.361
10m3
32
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95 (90%)
29.243
100m3
33
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 (10%)
3.249
100m3
34
Mua đất đồi K98 ở mỏ Núi Voi, cự ly từ mỏ đất đến tuyến là 36.8km
5256.534
m3
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 1km; L=1km đường loại 4)
525.653
10m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km; L=4.3km ;đường loại 4
525.653
10m3
37
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km; L=4.7km ;đường loại 1
525.653
10m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 60km; L=26.8km; đường loại 1
525.653
10m3
39
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
39.287
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
32.386
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
32.386
100m3/1km
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 10km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
32.386
100m3/1km
43
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.314
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.314
100m3/1km
45
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 10km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
0.314
100m3/1km
46
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
14.641
100m3
47
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
11.833
100m3
48
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
75.606
100m2
49
Hao phí vật liệu bê tông nhựa chặt BTNC19 (nhựa 4.2%)
1121.993
tấn
50
Sản xuất đá dăm đen và bê tông nhựa bằng trạm trộn 120 T/h
11.22
100tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây