Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 16:40 21/07/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng công trình Trụ sở Agribank chi nhánh huyện Gia Viễn, tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư xây dựng công trình Trụ sở Agribank chi nhánh huyện Gia Viễn, tỉnh Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Nhà nước ngoài đầu tư công dành cho đầu tư xây dựng và mua sắm tài sản cố định của Agribank
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:00 08/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
152/QĐ-NHNo.NB-QLĐT
Ngày phê duyệt
18/07/2025 16:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
NGÂN HÀNG NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN VIỆT NAM - CHI NHÁNH NINH BÌNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:38 21/07/2025
đến
17:00 08/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 08/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/08/2025 (04/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 300m, đất cấp I
0,0790
100m3
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
7,8930
m3
3
Xây kè chắn đất bằng đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM PCB40, cát vàng, mác 75
54,2540
m3
4
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông giằng tường, đá 1x2, mác 250
3,0060
m3
5
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền ram dốc, đá 1x2, mác 250
2,5650
m3
6
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng
0,3290
100m2
7
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn giằng tường chắn
0,3010
100m2
8
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn ram dốc
0,0270
100m2
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng tường chắn, đường kính cột thép D6mm
0,0600
tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng tường chắn, đường kính cột thép D12mm
0,2750
tấn
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép ram dốc, đường kính cốt thép D10mm
0,2300
tấn
12
Xây bậc cấp bằng gạch đặc không nung 60x100x210mm, vữa XM mác 75
0,2130
m3
13
Lát đá granite bậc tam cấp, vữa XM PCB40 mác 75
2,5000
m2
14
Lát gach terazzo kích thước 400x400x30mm, vữa xi măng M75
20,9200
m2
15
Gia công lan can ram rốc, tam cấp bằng inox 304 kết hợp sắt la inox 30x3mm
0,2530
tấn
16
Lắp dựng lan can ram rốc, tam cấp bằng inox 304 kết hợp sắt la inox 30x3mm
46,9720
m2
17
CHI PHÍ THIẾT BỊ
18
Cửa kho tiền
19
Cung cấp, lắp đặt cửa kho tiền sản xuất theo tiêu chuẩn an toàn quy định KT 1200x2200mm (01 cửa kho, 01 cửa gian đệm, 02 cửa thông gió)
1,0000
bộ
20
Máy bơm nước
21
Bơm sinh hoạt Q=6m3/h, H-50m, P=3kw
2,0000
máy
22
Hệ thống PCCC
23
Bình chữa cháy ABC 8kg
29,0000
bình
24
Bình chữa cháy CO2 5kg
29,0000
bình
25
Tủ điều khiểm bơm chữa cháy
1,0000
tủ
26
Bình tích áp loại 50 lít
1,0000
bình
27
Bơm chữa cháy chạy điện Q=83m3/h, H=60m.H2O, P=37kW
2,0000
máy
28
Bơm bù áp trục đứng Q=3.6m3/h, H=65m.H2O, P=1.5kW
1,0000
máy
29
Bình chữa cháy treo trần tự nổ ABC 6kg
6,0000
bình
30
Bình chữa cháy khí FM200 dung tích 80kg, thép đúc 82,5L, áp lực làm việc 42bar/* 50bar bao gồm van đầu bình và đồng hồ hiểm thị áp lực
2,0000
bình
31
Bình chữa cháy khí FM200 dung tích 60kg, thép đúc 82,5L, áp lực làm việc 42bar/* 50bar bao gồm van đầu bình và đồng hồ hiểm thị áp lực
2,0000
bình
32
Tủ kích hoạt 1L (bao gồm bình kích van điện tử, công tắc áp lực khí xả)
4,0000
bình
33
Tủ trung tâm báo cháy và xả khí 1 vùng bao gồm ác quy
2,0000
tủ
34
Đầu báo khói quang (Hochiki SOC-24VN hoặc tương đương)
4,0000
cái
35
Đầu báo nhiệt (Hochiki DSC-EA hoặc tương đương)
4,0000
cái
36
Chuông báo cháy gắn tường (Hochiki FBB-150l hoặc tương đương)
2,0000
cái
37
Còi đèn báo cháy (Hochiki HEH24-WR hoặc tương đương)
2,0000
cái
38
Hệ thống báo cháy, chống sét
39
Trung tâm báo cháy địa chỉ 1 Loop (Hochiki FNP-1127E hoặc tương đương)
1,0000
trung tâm
40
Đầu báo khói quang địa chỉ kèm đế (Hochiki ALN-V + đế âm hoặc tương đương)
116,0000
cái
41
Nút nhấn báo cháy địa chỉ (Hochiki DCP-AMS hoặc tương đương)
9,0000
cái
42
Chuông báo cháy gắn tường (Hochiki FBB-150l hoặc tương đương)
9,0000
cái
43
Đèn chớp báo cháy (Hochiki HES3-24WR hoặc tương đương)
9,0000
cái
44
Lắp đặt van xả khí D114
1,0000
cái
45
Lắp đặt van xả khí D90
2,0000
cái
46
Lắp đặt tủ chữa cháy ngoài nhà KT 1050x1050x350
2,0000
tủ
47
Cung cấp lắp đặt lăng phun (16bar) DN65/D19
4,0000
cái
48
Cung cấp lắp đặt Cuộn vòi vải bạc (16 bar) DN65 20m
4,0000
cuộn
49
Lắp đặt tủ chữa cháy vách tường KT 1200x500x200mm
10,0000
tủ
50
Cung cấp lắp đặt cuộn vòi DN65, L=20m, 16bar
10,0000
cuộn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây