Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 22:57 04/02/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, mua sắm trang thiết bị cho các Nhà Văn hóa thôn xã Bình Tuyền (khu vực Bá Hiến)
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT dự án: Cải tạo, nâng cấp, mua sắm trang thiết bị cho các Nhà Văn hóa thôn xã Bình Tuyền (khu vực Bá Hiến)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Tuyền, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
15:30 13/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
40/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
04/02/2026 22:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Bình Tuyền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:55 04/02/2026
đến
15:30 13/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 13/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
49.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/02/2026 (13/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TS Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phố Me - - Xã Tam Dương - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9 Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT TDP Đông - - Phường Vĩnh Yên - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU Tư vấn thẩm tra E-HSMT, kết quả LCNT TDP Gia Du - - Xã Bình Xuyên - Tỉnh Phú Thọ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn (Đặc điểm thiết bị: có thông số kỹ thuật phải phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu)
2
2
Máy đầm đất cầm tay (Đặc điểm thiết bị: có thông số kỹ thuật phải phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu)
1
3
Máy cắt uốn sắt (Đặc điểm thiết bị: có thông số kỹ thuật phải phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu)
2
4
Máy trộn bê tông (Đặc điểm thiết bị: có thông số kỹ thuật phải phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu)
2
5
Máy trộn vữa (Đặc điểm thiết bị: có thông số kỹ thuật phải phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu)
2
6
Máy đầm bàn (Đặc điểm thiết bị: có thông số kỹ thuật phải phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu)
2
7
Máy cắt gạch đá (Đặc điểm thiết bị: có thông số kỹ thuật phải phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu)
2
8
Máy mài (Đặc điểm thiết bị: có thông số kỹ thuật phải phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu)
2
9
Máy khoan bê tông (Đặc điểm thiết bị: có thông số kỹ thuật phải phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu)
2
10
Máy đào (Đặc điểm thiết bị: có thông số kỹ thuật phải phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu)
1
11
Ô tô tự đổ (Đặc điểm thiết bị: có thông số kỹ thuật phải phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông sàn mái, bê tông M250, đá 1x2
2.5174
m3
2
Lát gạch chống nóng
9.36
m2
3
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
9.48
m2
4
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M100
61.136
m2
5
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M100
42.25
m2
6
Trát trần, vữa XM M75
5.6426
m2
7
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75
5.6426
m2
8
Ốp tường gạch Ceramic KT 30x60cm2, vữa XM M75
25.788
m2
9
Bê tông lót móng, M100, đá 2x4
0.2604
m3
10
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, vữa XM M75
2.8722
m3
11
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75
3.348
m2
12
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
22.1046
m2
13
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
61.136
m2
14
Cửa đi nhôm hệ 2 cánh mở quay kính dày 5mm + phụ kiện + lắp dựng hoàn thiện
2.94
m2
15
Cửa đi nhôm hệ 1 cánh mở quay kính dày 5mm + phụ kiện + lắp dựng hoàn thiện
0.72
m2
16
Chênh giá kính 5mm -6,38mm
3.66
m2
17
Lắp đặt xí bệt
2
bộ
18
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
2
bộ
19
Hộp để giấy Inox
2
hộp
20
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
21
Xi phông chậu rửa
2
cái
22
Lắp đặt bể nước Inox 1m3
1
bể
23
Van Phao điện
1
bộ
24
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn
0.08
100m
25
Phá dỡ kết cấu bê tông
0.8
m3
26
Đào móng - Cấp đất III
0.08
100m3
27
Lắp đặt bể phốt nhựa 1,0m3
1
bể
28
Đắp cát hoàn trả móng
0.0267
m3
29
Bê tông nền hoàn trả móng, M200, đá 1x2
0.8
m3
30
Lắp đặt hệ thống ống cấp thoát nước
1
hm
31
HẠNG MỤC: NVH ĐÊ HẾN
32
Nhà văn hóa
33
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
4.8384
100m2
34
Dọn dẹp bàn ghế trước khi sơn
15
Công
35
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
124.495
m2
36
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót
30.073
m2
37
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 2 nước phủ
601.46
m2
38
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót
94.422
m2
39
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 2 nước phủ
493.412
m2
40
Thay mới hệ thống điện, lắp đặt bổ sung các thiết bị điện hư hỏng
1
hm
41
Cổng, tường rào
42
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
18.1736
m2
43
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót
18.1736
m2
44
Sơn tường rào không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
181.7355
m2
45
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
148.2
m2
46
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
148.2
m2
47
HẠNG MỤC: NVH TÂN NGỌC
48
Nhà văn hóa
49
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
3.2844
100m2
50
Dọn dẹp bàn ghế trước khi sơn
10
Công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây