Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 11:11 06/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạ tầng kỹ thuật và chung cư tái định cư Côn Đảo (Dự án thành phần 2: Xây dựng hạ tầng kỹ thuật và chung cư tái định cư)
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hạ tầng kỹ thuật và chung cư tái định cư Côn Đảo (Dự án thành phần 2: Xây dựng hạ tầng kỹ thuật và chung cư tái định cư)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Đặc khu Côn Đảo, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
579/QĐ-QLDA.ĐTXD
Ngày phê duyệt
06/06/2026 10:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẶC KHU CÔN ĐẢO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:10 06/06/2026
đến
09:00 24/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.225.598.203 VND
Số tiền bằng chữ
Ba tỷ hai trăm hai mươi lăm triệu năm trăm chín mươi tám nghìn hai trăm lẻ ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2026 (22/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KHÔNG GIAN SỐNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 48 Nam Kỳ Khởi Nghĩa - - Phường Vũng Tàu - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 29 bis Nguyễn Đình Chiểu - - Phường Sài Gòn - Thành phố Hồ Chí Minh
3 chưa xác định Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định không
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIAO THÔNG BÀ RỊA-VŨNG TÀU Tư vấn lập E-HSMT 669/19/19 Nguyễn An Ninh - - Phường Tam Thắng - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ THI CÔNG XÂY DỰNG SỐ 9 VT Tư vấn thẩm định E-HSMT số 978A, đường 30/4 - - Phường Phước Thắng - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIAO THÔNG BÀ RỊA-VŨNG TÀU Tư vấn đánh giá E-HSDT 669/19/19 Nguyễn An Ninh - - Phường Tam Thắng - Thành phố Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ THI CÔNG XÂY DỰNG SỐ 9 VT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 978A, đường 30/4 - - Phường Phước Thắng - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan xoay, 80kNm ÷ 125kNm - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ, giấy tờ kiểm định (đối với thiết bị yêu cầu bắt buộc theo quy định hoặc nhằm chứng minh thiết bị còn đủ điều kiện vận hành). Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
2
2
Cần trục tháp, Sức nâng 25 ÷ 30 tấn - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ. Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Cần cẩu bánh xích, Sức nâng 25 ÷ 30 tấn - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ, giấy tờ kiểm định (đối với thiết bị yêu cầu bắt buộc theo quy định hoặc nhằm chứng minh thiết bị còn đủ điều kiện vận hành). Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Máy vận thăng lồng, Sức nâng 3÷4 tấn - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ. Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
5
Máy bơm bê tông, Năng suất 40 - 60 m3/h - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ, giấy tờ kiểm định (đối với thiết bị yêu cầu bắt buộc theo quy định hoặc nhằm chứng minh thiết bị còn đủ điều kiện vận hành). Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
6
Máy đào bánh xích, Dung tích gầu 1,0 - 1,25m3 - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ, giấy tờ kiểm định (đối với thiết bị yêu cầu bắt buộc theo quy định hoặc nhằm chứng minh thiết bị còn đủ điều kiện vận hành). Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
7
Máy hàn - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ. Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
5
8
Máy cắt uốn cốt thép, - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ. Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
2
9
Máy đầm dùi bê tông - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ. Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
5
10
Ô tô tự đổ, Trọng tải 10 tấn - 22 tấn - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ, giấy tờ kiểm định (đối với thiết bị yêu cầu bắt buộc theo quy định hoặc nhằm chứng minh thiết bị còn đủ điều kiện vận hành). Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
2
11
Máy hàn nhiệt cầm tay - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ. Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
2
12
Máy gia nhiệt D315mm - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ. Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
13
Máy khoan bê tông cầm tay - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ. Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
5
14
Máy phát điện dự phòng (tối thiểu 80 kVA) - Tài liệu chứng minh: Gồm scan từ hợp đồng mua bán, kèm hóa đơn chứng từ. Trường hợp thiết bị đi thuê phải đình kèm hợp đồng thuê và hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Co uPVC 45 D225
2
cái
2
Co uPVC 45 D200
2
cái
3
Co uPVC 45 D160
240
cái
4
Co uPVC 45 D140
70
cái
5
Co uPVC 45 D110
40
cái
6
Co uPVC 45 D90
13
cái
7
Co uPVC 45 D60
110
cái
8
Nút bịt thông tắc D160
2
cái
9
Nút bịt thông tắc D140
9
cái
10
Nút bịt thông tắc D110
70
cái
11
Nút bịt thông tắc D90
140
cái
12
Nối giảm D225/200
3
cái
13
Nối giảm D200/160
1
cái
14
Nối giảm D200/140
2
cái
15
Nối giảm D160/110
11
cái
16
Nối giảm D200/90
1
cái
17
Nối giảm D140/110
10
cái
18
Nối giảm D60/42
1
cái
19
Nối ống D225
18
cái
20
Nối ống D200
25
cái
21
Nối ống D160
155
cái
22
Nối ống D140
75
cái
23
Nối ống D110
75
cái
24
Nối ống D90
25
cái
25
Tê uPVC 90 D160
10
cái
26
Tê uPVC 90 D110
10
cái
27
Tê uPVC 90 D90
2
cái
28
Con thỏ thoát nước D60
14
cái
29
Con thỏ thoát nước D90
2
cái
30
Ống nhựa uPVC PN8 D160
0.36
100m
31
Ống nhựa uPVC PN8 D110
4
100m
32
Ống nhựa uPVC PN8 D60
0.08
100m
33
Ống nhựa uPVC PN8 D90
2.3
100m
34
Co uPVC 45 D110
100
cái
35
Co uPVC 45 D90
50
cái
36
Co uPVC 45 D60
23
cái
37
Y uPVC 45 D110
20
cái
38
Y giảm uPVC 45 D160/110
1
cái
39
Y giảm uPVC 45 D200/90
2
cái
40
Y giảm uPVC 45 D110/60
7
cái
41
Y giảm uPVC 45 D110/90
1
cái
42
Co uPVC 90 D90
4
cái
43
Quả cầu thu nước mái DN80
15
cái
44
Quả cầu thu nước mái DN100
10
cái
45
Nút bịt thông tắc D110
7
cái
46
Nối ống D160
9
cái
47
Nối ống D110
90
cái
48
Nối ống D90
65
cái
49
Phễu thu nước sàn DN50
7
cái
50
Cấp thoát nước căn hộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây