Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 01:06 20/03/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng trạm biến áp Đại học Thương mại 3 - 1250 KVA
Gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch đấu thầu các gói thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Dự án xây dựng trạm biến áp Đại học Thương mại 3 - 1250 KVA
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Từ nguồn thu hợp pháp của Nhà trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 29/03/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:33 19/03/2021
đến
14:00 29/03/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 29/03/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
80.000.000 VND
Bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Điện lực Sông Hồng Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 38, ngõ 2, tổ 19, phường Nghĩa Đô, quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
2 Công ty Cổ phần tư vấn và kinh doanh năng lượng Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 28, ngách 1, ngõ 814 đường Láng, phường Láng Thượng, quận Đống Đa, TP Hà Nội
3 Công ty Cổ phần tư vấn năng lượng điện 2-9 Tư vấn lập HSMT Tổ dân phố số 2, Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần tư vấn năng lượng điện 2-9 Tư vấn đánh giá HSDT Tổ dân phố số 2, Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn và kinh doanh năng lượng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 28, ngách 1, ngõ 814 đường Láng, phường Láng Thượng, quận Đống Đa, TP Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NĂNG LƯỢNG ĐIỆN 2-9
E-CDNT 1.2 Xây lắp và thiết bị
Xây dựng trạm biến áp Đại học Thương mại 3 - 1250 KVA
60 Ngày
E-CDNT 3 Từ nguồn thu hợp pháp của Nhà trường
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NĂNG LƯỢNG ĐIỆN 2-9 , địa chỉ: Tổ dân phố số 2, Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: Tên Chủ đầu tư là: Trường Đại học Thương mại. Địa chỉ: 79 Đường Hồ Tùng Mậu, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, TP Hà Nội. Điện thoại: 0243 7643219 Fax: 0243 7643228 Tên Bên mời thầu là: Công ty Cổ phần tư vấn năng lượng điện 2-9
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với Chủ đầu tư: Trường Đại học Thương mại, Bên mời thầu: Trường Đại học Thương mại (Địa chỉ: 79 Đường Hồ Tùng Mậu, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, TP Hà Nội), trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn. + Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau: + Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật: Công ty Cổ phần Điện lực Sông Hồng. Địa chỉ: Số 38, ngõ 2, tổ 19, phường Nghĩa Đô, quận Cầu Giấy, TP Hà Nội. + Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật: Công ty Cổ phần tư vấn và kinh doanh năng lượng. Địa chỉ: Số 28, ngách 1, ngõ 814 đường Láng, phường Láng Thượng, quận Đống Đa, TP Hà Nội. * Tư vấn lập HSMT: + Tư vấn lập HSMT: Công ty Cổ phần tư vấn năng lượng điện 2-9. Địa chỉ: Tổ dân phố số 2, Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội. * Tư vấn đánh giá HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: + Tư vấn đánh giá HSDT: Công ty Cổ phần tư vấn năng lượng điện 2-9. Địa chỉ: Tổ dân phố số 2, Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội. + Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty Cổ phần tư vấn và kinh doanh năng lượng. Địa chỉ: Số 28, ngách 1, ngõ 814 đường Láng, phường Láng Thượng, quận Đống Đa, TP Hà Nội - Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với: Chủ đầu tư: Trường Đại học Thương Mại Địa chỉ: 79 Đường Hồ Tùng Mậu, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, TP Hà Nội. Điện thoại: 0243 7643219 Fax: 0243 7643228


- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NĂNG LƯỢNG ĐIỆN 2-9 , địa chỉ: Tổ dân phố số 2, Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: Tên Chủ đầu tư là: Trường Đại học Thương mại. Địa chỉ: 79 Đường Hồ Tùng Mậu, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, TP Hà Nội. Điện thoại: 0243 7643219 Fax: 0243 7643228 Tên Bên mời thầu là: Công ty Cổ phần tư vấn năng lượng điện 2-9


E-CDNT 5.6
Không áp dụng
E-CDNT 10.1(g)
Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: - Tài liệu chứng minh nguồn lực tài chính của nhà thầu trị giá: 1.670.000.000 đồng; - Tài liệu chứng minh HĐ tương tự (HĐ, tài liệu chứng minh hoàn thành hoặc hoàn thành phần lớn); - Tài liệu chứng minh nhân sự của nhà thầu (Bằng cấp nhân sự, tài liệu chứng minh nhân sự đã tham gia HĐ tương tự); - E-HSDT của nhà thầu; - Bảng chi tiết danh mục hàng hóa phù hợp với yêu cầu nêu tại Chương V với đầy đủ thông số kỹ thuật, xuất xứ, ký, mã hiệu, nhãn mác, hãng sản xuất. - Cam kết hàng hóa mới 100%, nguyên đai, nguyên kiện, đóng gói theo tiêu chuẩn; sản xuất từ năm 2020 trở về sau. - Hàng hóa, thiết bị tại phạm vi cung cấp phải có catalogue, tài liệu kỹ thuật để chứng minh tính đáp ứng về yêu cầu kỹ thuật tại Chương V. - Cam kết cung cấp Giấy chứng nhận xuất xứ (CO) và Giấy chứng nhận chất lượng hàng hóa (CQ) đối với các hàng hóa nhập khẩu. - Giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương của đại diện phân phối được nhà sản xuất ủy quyền cho phép cung cấp hàng hóa: Máy biến áp, đảm bảo khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác. - Hàng hóa phải nêu rõ xuất xứ của hàng hóa; kỹ mã hiệu, nhãn mác của sản phẩm và các tài liệu kèm theo để chứng minh tính hợp lệ của hàng hóa và phải tuân thủ các quy định về tiêu chuẩn hiện hành tại quốc gia hoặc vùng lãnh thổ mà hàng hóa có xuất xứ. - Các tài liệu để chứng minh như: Bản chụp có chứng thực HĐ kinh tế; BB bàn giao mặt bằng; hoặc BB nghiệm thu hạng mục, giai đoạn đối với các gói thầu đang thi công; BB nghiệm thu bàn giao công trình đưa vào sử dụng hoặc BB thanh lý hoặc quyết toán đối với các gói thầu đã hoàn thành. - Có chứng chỉ năng lực thi công công trình đường dây và trạm biến áp còn hiệu lực. - Xác nhận không nợ thuế đến năm 2020 của cơ quan quản lý thuế.
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 80.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Tên Chủ đầu tư là: Trường Đại học Thương mại. Địa chỉ: 79 Đường Hồ Tùng Mậu, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, TP Hà Nội. Điện thoại: 0243 7643219 Fax: 0243 7643228 Tên Bên mời thầu là: Công ty Cổ phần tư vấn năng lượng điện 2-9
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trường Đại học Thương mại. Địa chỉ: 79 Đường Hồ Tùng Mậu, phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội. Điện thoại: 0243 7643219 Fax: 0243 7643228
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Địa chỉ của Người có thẩm quyền Trường Đại học Thương mại. Địa chỉ: 79 Đường Hồ Tùng Mậu, phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội. Điện thoại: 0243 7643219 Fax: 0243 7643228
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Trường Đại học Thương mại. Địa chỉ: 79 Đường Hồ Tùng Mậu, phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây