Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 10:44 05/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Khối phòng học bộ môn 3 tầng 12 phòng và cơ sở vật chất khác Trường THPT Trần Phú
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công trung hạn Ngân sách tỉnh giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500034694_2502050947
Ngày phê duyệt
05/02/2025 10:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Trần Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:42 05/02/2025
đến
08:00 14/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/02/2025 (14/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Phương Minh và Công ty TNHH Cơ điện lạnh và Phòng cháy chữa cháy Bách Khoa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 4, Phường Bắc Lý, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình và Số nhà 212 Lý Thánh Tông, xã Lộc Ninh, TP. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH HOA SEN Tư vấn thẩm định giá DV04-LK199 Khu đất dịch vụ Đào Đất - Hàng Bè - Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HOÀNG Tư vấn lập E-HSMT Số 29, Đường 30-4 - Phường Đồng Hải - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TVXD ANH THỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 15 - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HOÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 29, Đường 30-4 - Phường Đồng Hải - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH TVXD ANH THỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 15 - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
7 Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Quảng Bình Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 36 đường Trần Quang Khải, phường Đồng Phú, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: - Tải trọng 5-10 tấn - Có giấy chứng nhận đăng ký và có giấy chứng nhận về an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường theo quy định còn hiệu lực
2
2
Cần cẩu bánh lốp - Sức nâng: ≥ 10T; - Có giấy chứng nhận đăng ký và có giấy chứng nhận về an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường theo quy định còn hiệu lực
1
3
Máy đào bánh lốp - Dung tích gầu ≥ 0,5m3; - Có giấy chứng nhận đăng ký và có giấy chứng nhận về an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường theo quy định còn hiệu lực
1
4
Máy đầm bàn 1KW
2
5
Máy đầm dùi 1,5KW
2
6
Máy trộn bê tông 250L
2
7
Máy trộn vữa 150L
2
8
Máy đầm cóc trọng lượng 70kg
2
9
Máy hàn xoay chiều 23kW
1
10
Máy cắt uốn thép 5KW
2
11
Máy khoan bê tông 1.5kW
2
12
Máy mài 2,7 kW
1
13
Máy cắt gạch đá 1,7 kW
1
14
Búa căn khí nén 3 m3/ph
1
15
Máy nén khí 360 m3/h
1
16
Máy toàn đạc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây tường lan can cầu thang bằng gạch không nung 6,0x10,0x21cm, vữa XM M75, PCB40
1.8469
m3
2
Xây tường ngoài nhà bằng gạch không nung 6,0x10,0x21cm, vữa XM M75, PCB40 (Bù tường dày 33cm)
35.5173
m3
3
Xây tường trong nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,0x10,0x21cm, vữa XM M75, PCB40
89.2159
m3
4
Xây tường trong nhà bằng gạch không nung 6 lỗ 10x14,5x20cm, vữa XM M75, XM PCB40
43.6914
m3
5
Xây tường thu hồi bằng gạch không nung 6 lỗ 10x14,5x20cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.8453
m3
6
Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,0x10,0x21cm, vữa XM M75, PCB40
2.593
m3
7
Gia công xà gồ thép tráng kẽm KT 40x80x1,8mm
2574.2599
kg
8
Lắp dựng xà gồ thép
2574.2599
kg
9
Lợp mái che tường bằng tôn sóng dày 0,45mm
611.2545
m2
10
Lớp mái tôn phẳng dày 0,45mm
14.07
m2
11
Ke nhựa chống bão ép dọc xà gồ (3 cái/m)
2182.2
cái
12
Đắp bờ nóc đầu hồi, vữa XM M75, PCB40
22.44
m
13
Lắp đặt ống nhựa thông dầm, ống thoát tràn - D50
21
m
14
Lắp đặt rọ inox chắn rác D120
14
cái
15
Lắp đặt ống nhựa thoát nước đứng - D90
143.8
m
16
Lắp đặt cút nhựa PVC 135 độ D90
28
cái
17
Lắp đặt ống nhựa thoát nước rãnh nổi hành lang - D21
2.8
m
18
GCLD nắp tôn đậy lỗ lên mái KT 800x800
1
cái
19
Thang nhôm
1
cái
20
Xây bậc cầu thang bằng gạch đặc không nung 6,0x10,0x21cm, vữa XM M75, PCB40
3.2967
m3
21
Xây bậc tam cấp bằng gạch đặc không nung 6,0x10,0x21cm, vữa XM M75, PCB40
7.5063
m3
22
Lát nền, sàn - gạch granit chống trượt KT 600x600, vữa XM M75, PCB40
1402.8
m2
23
Ốp chân tường, gạch granit 600x120
95.3952
m2
24
Lát đá granit tự nhiên bậc tam cấp màu đen, vữa XM M75, PCB40
94.8909
m2
25
Lát đá granit tự nhiên bậc cầu thang màu đen, vữa XM M75, PCB40
65.8104
m2
26
Láng granitô đường dốc người khuyết tật
14.155
m2
27
Láng granitô cầu thang
34.8976
m2
28
Trát granitô mũi bậc cấp, vữa XM cát mịn M75, XM PCB40
58.96
m
29
Láng vữa dưới diện tích mài graniô, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
49.0526
m2
30
Lan can inox 304 cao 900
40.89
m
31
Lan can hành lang thép hộp tráng kẽm cao 900 sơn tĩnh điện
42.4
m
32
Ốp tường trụ, cột - gạch ceramic 600x600, vữa XM M75, PCB40
140.9306
m2
33
Láng sê nô dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
111.2348
m2
34
Quét dung dịch chống thấm sê nô
197.7598
m2
35
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
790.0961
m2
36
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
2055.8929
m2
37
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (Có trát keo)
602.5284
m2
38
Trát má cửa, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
832.2208
m2
39
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40 (Có trát keo)
1163.7078
m2
40
Trát trần, vữa XM M75, PCB40 (Có trát keo)
1547.4318
m2
41
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
1206.78
m
42
Căng lưới thép gia cố tường gạch không nung
811.35
m2
43
Cửa đi 2 cánh mở quay khung nhôm Xingfa dày 1,4mm, kính dày 6,38mm
79.2
m2
44
Cửa đi 1 cánh mở quay khung nhôm Xingfa dày 1,4mm, kính dày 6,38mm
25.08
m2
45
Cửa sổ 2 cánh mở quay khung nhôm Xingfa dày 1,4mm, kính dày 6,38mm
76.44
m2
46
Cửa sổ 2 cánh mở trượt khung nhôm Xingfa dày 1,4mm, kính dày 6,38mm
21.84
m2
47
Cửa sổ 1 cánh mở hất khung nhôm Xingfa dày 1,4mm, kính dày 6,38mm
1.44
m2
48
Cửa sổ 2 cánh mở hất khung nhôm Xingfa dày 1,4mm, kính dày 6,38mm
9.628
m2
49
Cửa sổ 1 cánh mở quay khung nhôm Xingfa dày 1,4mm, chớp nhôm
1.6
m2
50
Vách kinh cố định khung nhôm Xingfa dày 1,4mm, kính dày 6,38mm
107.6532
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HOÀNG như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.504.570.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.264.794.786 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây