Thông báo mời thầu

XD-01

Tìm thấy: 08:24 28/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bao cao KTKT
Tên gói thầu
XD-01
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN chi thường xuyên cho quốc phòng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2636/QĐ-TCĐT
Ngày phê duyệt
25/10/2024 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Tác chiến điện tử/BTTM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:23 28/10/2024
đến
09:00 06/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/11/2024 (06/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng - Bộ Quốc phòng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 21 Lê Văn Lương, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Đất Việt 68 Tư vấn lập E-HSMT Số 14, ngõ 675 đường Lạc Long Quân, phường Xuân La, quận Tây Hồ, TP Hà Nội
3 Cục Tác chiến điện tử/BTTM Tư vấn thẩm định E-HSMT Ngõ 46, đường Nguyễn Hoàng Tôn, phường Xuân La, quận Tây Hồ, TP Hà Nội
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Đất Việt 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14, ngõ 675 đường Lạc Long Quân, phường Xuân La, quận Tây Hồ, TP Hà Nội
5 Cục Tác chiến điện tử/BTTM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ngõ 46, đường Nguyễn Hoàng Tôn, phường Xuân La, quận Tây Hồ, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá/Bàn cắt gạch: Cắt gạch ốp lát xây dựng
2
2
Máy hàn nhiệt: + Hàn ống nhựa PPR/+ Loại cầm tay
1
3
Máy khoan bê tông: + Loại động cơ điện/+ Khoan đục bê tông
3
4
Máy trộn vữa: + Loại động cơ: Điện hoặc diesel/+ Công dụng: Trộn vữa xây trát/ + Dung tích thùng trộn: ≥ 250l
2
5
Máy vận thăng: + Vận chuyển vật liệu lên cao/+ Tải trọng hàng ≥ 0,5 tấn
1
6
Máy thủy bình: Đo cao độ
2
7
Ô tô tự đổ: + Vận chuyển vật liệu, phế thải/+ Đăng ký xe và đăng kiểm còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO SỞ CHỈ HUY (S1)
2
Tháo tấm lợp tôn
3.2628
100m2
3
Tháo dỡ cửa
337.41
m2
4
Tháo dỡ trần WC
68.6925
m2
5
Phá dỡ nền láng vữa xi măng mái
231.1769
m2
6
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
68.6925
m2
7
Phá dỡ đá ốp mặt trên tường lan can, tam cấp
67.872
m2
8
Tháo dỡ gạch ốp tường
218.46
m2
9
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
4.061
m3
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
511.469
m2
11
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
474.972
m2
12
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần trong nhà
108.986
m2
13
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần ngoài nhà
180.7797
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
495.3
m2
15
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
3407.24
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
1159.06
m2
17
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
20
bộ
18
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
12
bộ
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
12
bộ
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
48
bộ
21
Tháo dỡ hệ thông điện
1
tb
22
Tháo dỡ hệ thông nước
1
tb
23
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.7458
100m3
24
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.7458
100m3
25
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
4.4814
100m2
26
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
16.4396
100m2
27
Gia công xà gồ thép
0.3512
tấn
28
Lắp dựng xà gồ thép
0.3512
tấn
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
1.272
m3
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.1538
100m2
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.0763
tấn
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.0472
tấn
33
Vệ sinh công nghiệp
811.48
m2
34
Công tác ốp gạch thẻ 230x70
63.975
m2
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
12.5818
m3
36
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
125.8184
m2
37
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, gạch ceramic 400x100mm
4.64
m2
38
Ốp tường tấm nhựa giả gỗ
83.22
m2
39
Quét dung dịch chống thấm WC gốc xi măng
93.5175
m2
40
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
68.6925
m2
41
Lát nền, sàn, kích thước gạch ceramic chống trơn 300x300, vữa XM mác 75
68.6925
m2
42
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch ceramic 300x600mm
218.46
m2
43
Thi công trần thạch cao khung nổi
68.6925
m2
44
Thi công vách ngăn bằng tấm compact dày 12mm, phụ kiện inox đồng bộ
73.11
m2
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
495.3
m2
46
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75
67.872
m2
47
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 2cm, vữa XM mác 75
231.1769
m2
48
Quét dung dịch chống thấm mái gốc bitum
231.1769
m2
49
Lợp mái che tường bằng tôn chống nóng
4.4979
100m2
50
Ke chống bão
2698.74
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XD-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XD-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây