Thông báo mời thầu

XD-TB.NK

Tìm thấy: 12:03 14/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trung tâm Nhi khoa
Tên gói thầu
XD-TB.NK
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Giai đoạn thực hiện đầu tư đối với công trình: “Cải tạo, nâng cấp Trung tâm Nhi khoa”
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500177492_2506141152
Ngày phê duyệt
14/06/2025 12:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Bạch Mai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:01 14/06/2025
đến
09:00 24/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
190.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2025 (22/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng hạ tầng đô thị Thành An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 230 khu dịch vụ Xa La, phường Phúc La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nôị
2 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng SHT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 20 ngõ 4 Lương Văn Can, phường Nguyễn Trãi, quận Hà Đông, TP. Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng hạ tầng đô thị Thành An Tư vấn lập E-HSMT Số 230 khu dịch vụ Xa La, phường Phúc La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nôị
4 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng Hưng Thành An Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố Long Đằng, Phường Phùng Chí Kiên, Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng hạ tầng đô thị Thành An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 230 khu dịch vụ Xa La, phường Phúc La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nôị
6 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng Hưng Thành An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố Long Đằng, Phường Phùng Chí Kiên, Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
2
Máy khoan bê tông (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
3
Máy hàn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
4
Ô tô vận tải thùng (Tải trọng hàng hóa ≤ 10 Tấn. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
5
Máy thủy bình hoặc Máy toàn đạc điện tử (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D25mm, chiều sâu khoan 25cm
52
lỗ khoan
2
Keo Ramset gắn chốt thép (14 lỗ khoan/tuýt)
3.714
tuýp
3
Gia công hệ khung dàn
0.419
tấn
4
Lắp dựng thủ công kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.419
tấn
5
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
28.872
m2
6
Lắp dựng lưới thép D4 khoảng cách A=50
66.678
m2
7
HẠNG MỤC: ĐIỆN NƯỚC
8
Cung cấp và lắp đặt MCCB-3P-250A-36KA
1
cái
9
Cung cấp và lắp đặt MCCB-3P-100A-25KA
2
cái
10
Cung cấp và lắp đặt MCB-3P-16A-10KA
1
cái
11
Cung cấp và lắp đặt MCB 1P 20A 6KA
119
cái
12
Cung cấp và lắp đặt MCB 1P 10A 6KA
40
cái
13
Cung cấp và lắp đặt MCB 1P 40A 10KA
9
cái
14
Cung cấp và lắp đặt MCB 1P 32A 10KA
14
cái
15
Cung cấp và lắp đặt MCB 1P 25A 10KA
10
cái
16
Cung cấp và lắp đặt MCB 2P 25A 10KA
8
cái
17
Cung cấp và lắp đặt MCB 2P 40A 10KA
9
cái
18
Cung cấp và lắp đặt MCB 2P 32A 10KA
11
cái
19
Cung cấp và lắp đặt MCB 3P 32A 10KA
1
cái
20
Lắp đặt tủ điện hợp bộ 8 modul
15
hộp
21
Lắp đặt tủ điện hợp bộ 6 modul
17
hộp
22
Lắp đặt tủ điện hợp bộ 14 modul
1
hộp
23
Lắp đặt tủ điện tôn dày 1,5mm kích thước C900xR600xS300
1
tủ
24
Lắp đặt tủ điện tôn dày 1,5mm kích thước C1100xR700xS300
1
tủ
25
Lắp đặt cáp CU/ XLPE/PVC (4x70)mm2
50
m
26
Lắp đặt cáp CU/ XLPE/PVC (4x35)mm2
6
m
27
Lắp đặt cáp CU/XLPE/PVC (4x6)mm2
58
m
28
Lắp đặt cáp CU/XLPE/PVC (4x2.5)mm2
24
m
29
Lắp đặt cáp CU/XLPE/PVC (2x10)mm2
275
m
30
Lắp đặt cáp CU/XLPE/PVC (2x6)mm2
486
m
31
Lắp đặt cáp CU/XLPE/PVC (2x4)mm2
426
m
32
Lắp đặt dây CU/PVC 2(1x2.5)mm2
1891
m
33
Lắp đặt dây CU/PVC 2(1x1.5)mm2
2476
m
34
Lắp đặt dây Cu/PVC tiếp địa 1Cx2.5mm2
1891
m
35
Lắp đặt dây Cu/PVC tiếp địa 1Cx4mm2
426
m
36
Lắp đặt dây Cu/PVC tiếp địa 1Cx6mm2
544
m
37
Lắp đặt dây Cu/PVC tiếp địa 1Cx10mm2
275
m
38
Lắp đặt dây Cu/PVC tiếp địa 1Cx16mm2
6
m
39
Lắp đặt dây Cu/PVC tiếp địa 1Cx35mm2
50
m
40
Lắp đặt ống nhựa luồn dây PVC D20 đặt chìm bảo hộ dây dẫn
2620
m
41
Lắp đặt ống nhựa luồn dây PVC D25 đặt chìm bảo hộ dây dẫn
341
m
42
Lắp đặt ống nhựa luồn dây PVC D32 đặt chìm bảo hộ dây dẫn
674
m
43
Lắp đặt ống nhựa luồn dây PVC D50 đặt chìm bảo hộ dây dẫn
5
m
44
Cung cấp và lắp đặt máng cáp 400x100mm
109
m
45
Cung cấp và lắp đặt máng cáp 300x100mm
52
m
46
Lắp đặt đèn downlight D110mm, led 220V/9W ánh sáng 4000K lắp âm trần
58
bộ
47
Lắp đặt đèn Panel 600x600mm, led 220V/40W lắp âm trần
245
bộ
48
Lắp đặt ổ cắm 8 modul socket 3 chấu 250V/16A loại âm tường có cực tiếp địa chuyên dùng cho y tế
87
cái
49
Lắp đặt công tắc 1 phím 10A/230V
69
cái
50
Lắp đặt công tắc 2 phím 10A/230V
23
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Bạch Mai như sau:

  • Có quan hệ với 1709 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,82 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,84%, Xây lắp 4,47%, Tư vấn 1,29%, Phi tư vấn 13,40%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.720.687.848.498 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.909.623.065.881 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 58,47%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XD-TB.NK". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XD-TB.NK" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây