Thông báo mời thầu

Xe Ô tô 7 chỗ

Tìm thấy: 13:51 05/12/2025
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đồng Nai
Tên gói thầu
Xe Ô tô 7 chỗ
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Đồng Nai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trấn Biên, Tỉnh Đồng Nai
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
05/12/2025 13:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ DÂN TỘC VÀ TÔN GIÁOTỈNH ĐỒNG NAI

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 11/12/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 12/12/2025
Giá trần
900.000.000 VND
Bước giá
900.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Xe Ô tô 7 chỗ
TOYOTA
Công ty ô tô TOYOTA Việt Nam
Việt Nam
2025
1
Xe
Nhãn hiệu: TOYOTA; Model: CROSS V; Xuất xứ: Việt Nam; Chủng loại: Xe ô tô 07 chỗ 1 cầu; Màu xe: Bạc; Chất lượng, năm sản xuất: Mới 100%, sản xuất 2025 trở lại đây; Số lượng: 01 xe. Kích thước tổng thể (D x R x C): 4755x1845x1790 (mm); Chiều dài cơ sở: 2850 (mm); Bán kính vòng quay tối thiểu: 5,67 (m); Khoảng sáng gầm xe: ≥ 170 (mm); Dung tích thùng nhiên liệu: 52 (L); Số chỗ ngồi: 8. Động cơ: Theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất; Hệ thống nhiên liệu: Phun xăng điện tử; Dung tích xi lanh: 1987; Công suất cực đại: 128(172)/6600; Momen xoắn cực đại: 205/4500-4900; Hộp số: Số tự động vô cấp; Chế độ lái: Tiết kiệm nhiên liệu/bình thường; Số xy lanh: 4. Hệ thống treo (trước/sau): Độc lập Mc Pherson/Torsion Beam; Hệ thống phanh trước/ sau: Đĩa/Đĩa; Hệ truyền động: Dẫn động cầu trước; Vành & lốp xe: 215/60R17. Đèn chiếu gần/xa: LED; Tự động bật - tắt đèn: Có; Tự động cân bằng góc chiếu: chỉnh tay; Chế độ đèn chờ dẫn đường: có; Cụm đèn sau: LED; Đèn báo phanh trên cao (Đèn phanh thư ba): LED; Đèn sương mù: LED; Chức năng điều chỉnh điện gương: Có; Tích hợp đèn báo rẽ trên gương: Có; Chức năng gập điện gương: Có; Tích hợp đèn chào mừng trên gương: Có. Chất liệu bọc ghế: Da; Điều chỉnh ghế lái: Chỉnh điện 8 hướng; Điều chỉnh ghế hành khách: Chỉnh cơ 4 hướng; Hàng ghế thứ 2: 60-40; Hàng ghế thứ 3: 50-50; Tựa tay hàng ghế hai: Có; Hệ thống điều hòa: Tự động; Cửa gió sau: Có; Màn hình giải trí: Cảm ứng 10.1inch; Số loa: 6; Kết nối điện thoại thông minh không dây: có; Chìa khóa thông minh & khởi động bằng nút bấm: có. Phanh tay điện tử và giữ phanh tự động: Có; Cửa sổ điều chỉnh điện: Có; Cốp điều khiển điện: Có; Hệ thống chống bó cứng phanh ABS: Có; Hệ thống hỗ trợ lực phanh khẩn cấp BA: Có; Hệ thống phân phối lực phanh điện tử (EBD): Có; Hệ thống cân bằng điện tử VSC: Có; Hệ thống kiểm soát lực kéo TRS: Có; Hệ thống hỗ trợ khởi hành ngang dốc HAC: Có; Hệ thống theo dõi áp suất lốp TPMS: Có; Camera toàn cảnh (PVM): Có; Cảm biến hỗ trợ đỗ xe: 8; Túi khi người lái & hành khách phía trước: Có; Túi khi rèm: Có; Túi khí bên hông phía trước: Có. Trong đô thị: 8,7 (L/100km); Ngoài đô thị: 6,3 (L/100km); Kết hợp: 7,2 (L/100km)
Số 01, đường 30/4, phường Trung Dũng, Phường Trấn Biên, Tỉnh Đồng Nai

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xe Ô tô 7 chỗ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xe Ô tô 7 chỗ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây