Thông báo mời thầu

XL.01

Tìm thấy: 11:21 02/02/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hệ thống thoát nước khu vực dân cư thôn Đinh Phùng (gần nhà văn hóa), thôn Yên Lạc (gần UBND xã) và vùng giáp khu tái định cư cao tốc thôn Hà Văn
Tên gói thầu
XL.01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng hệ thống thoát nước khu vực dân cư thôn Đinh Phùng (gần nhà văn hóa), thôn Yên Lạc (gần UBND xã) và vùng giáp khu tái định cư cao tốc thôn Hà Văn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách xã và chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cẩm Lạc, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
10:00 11/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
116/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/02/2026 11:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND-UBND XÃ CẨM LẠC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:19 02/02/2026
đến
10:00 11/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 11/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/02/2026 (12/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG C.I.C Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 46, đường Nguyễn Huy Oánh, Phường Nguyễn Du, Thành phố Hà Tĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh, Việt Nam - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
2 Công ty trách nhiệm hữu hạn MInh Anh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 15, ngõ 24, đường Xuân Diệu, phường thành sen tỉnh Hà Tĩnh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Khối phố Linh Tân - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT 121 Nguyễn Du - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối phố Linh Tân - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
6 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 121 Nguyễn Du - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3. Sẵn sàng huy động
1
2
Cần cẩu ≥6T. Sẵn sàng huy động
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạ tầng thoát nước thôn Đinh Phùng
2
HỆ THỐNG RÃNH DỌC, HỐ THU
3
Đào hố móng, đất C2 bằng thủ công (70% KL do 62/88m thi công trong khuôn viên nhà văn hóa)
213.84
m3
4
Đào hố móng, đất C2 bằng máy (30%KL)
0.92
100m3
5
Lắp đặt bó vỉa vỉa hè loại thẳng dài 1m
24
m
6
Bốc xếp bó vỉa lên
24
CK
7
Bốc xếp bó vỉa xuống
24
CK
8
Vận chuyển bó vỉa, đan rãnh
0.25
10T
9
Phá dỡ nền gạch Terazzo
150.85
m2
10
Phá dỡ móng đá xây, tường gạch
1.36
m3
11
Tháo dỡ hàng rào sắt
8.15
m2
12
Hoàn trả đá hộc xây móng
0.95
m3
13
Hoàn trả tường gạch xây
0.41
m3
14
Trát tường rào
6.18
m2
15
Sơn tường rào
6.18
m2
16
Lắp dựng lại hàng rào sắt
8.15
m2
17
Hạ tầng thoát nước thôn Hà Văn
18
HỆ THỐNG RÃNH DỌC, HỐ THU
19
Đào hố móng, đất C2 bằng thủ công (5% KL)
49.71
m3
20
Đào hố móng, đất C2 bằng máy (95%KL)
9.44
100m3
21
Vận chuyển đất đào đi đổ, ô tô 10T, đất cấp 2, cự ly bình quân 1,5km
0.24
100m3
22
Đắp đất hố móng bằng đầm đất cầm tay 70Kg, K95
9.7
100m3
23
Đá dăm đệm móng rãnh
45.67
m3
24
Ván khuôn móng rãnh
0.14
100m2
25
Ván khuôn thân rãnh dọc+hố thu TC
18.96
100m2
26
Ván khuôn rãnh hộp đổ lắp ghép
0.68
100m2
27
Ván khuôn nắp rãnh dọc+hố thu đổ LG
3.02
100m2
28
Bê tông móng rãnh M150# đá 2x4, đổ tại chỗ
5.14
m3
29
Bê tông móng rãnh M250#, đá 1x2, đổ tại chỗ
57.35
m3
30
Bê tông thân rãnh M250#, đá 1x2, đổ tại chỗ
136.47
m3
31
Bê tông M250 rãnh dọc đúc sẵn, đá 1x2
6.58
m3
32
Bê tông tấm nắp rãnh M250# đá 1x2, lắp ghép
56.22
m3
33
Lắp dựng cốt thép mương D<=10mm
4.79
Tấn
34
Lắp dựng cốt thép mương D>10mm
8.39
Tấn
35
Cốt thép D<=10mm thân rãnh đúc sẵn, LG
0.19
Tấn
36
Cốt thép D<18mm thân rãnh đúc sẵn, LG
0.39
Tấn
37
Cốt thép D<=10mm,tấm nắp rãnh, LG
3.63
Tấn
38
Cốt thép D<18mm tấm nắp rãnh, LG
4.93
Tấn
39
Sản xuất cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông
0.26
Tấn
40
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông
0.26
Tấn
41
Lắp đặt rãnh bê tông đơn B=0.8m (dài 1.0m)
14
CK
42
Lắp đặt tấm đan nắp rãnh
140
CK
43
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn lên, trọng lượng Q<500Kg
140
CK
44
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn xuống, trọng lượng Q<500Kg
140
CK
45
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn lên, trọng lượng Q<1T
14
CK
46
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn xuống, trọng lượng Q<1T
14
CK
47
Vận chuyển các cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm bản, giằng mương từ vị trí đúc đến vị trí lắp đặt
3.58
10T
48
Vận chuyển các cấu kiện bê tông đúc sẵn rãnh hộp, rãnh chữ nhật từ vị trí đúc đến vị trí lắp đặt
1.65
10T
49
Khấu hao cọc định vị thép hình
1
TB
50
Đóng cọc thép hình thi công rãnh dọc phần không ngập đất
0.15
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL.01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL.01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây