Thông báo mời thầu

XL.01

Tìm thấy: 18:24 28/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông và bãi đỗ xe nhà thờ anh hùng liệt sỹ Phan Đình Giót
Tên gói thầu
XL.01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Đường giao thông và bãi đỗ xe nhà thờ anh hùng liệt sỹ Phan Đình Giót
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cẩm Xuyên, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
17:00 07/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
767/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/04/2026 17:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Xuyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:41 28/04/2026
đến
17:00 07/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 07/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/05/2026 (04/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN & XÂY DỰNG SƠN HẢI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 174, đường Nguyễn Huy Tự - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 479 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 315, đường Hà Huy Tập - - Xã Cẩm Xuyên - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Liên Vinh - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT 121 Nguyễn Du - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Liên Vinh - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
6 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 121 Nguyễn Du - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Tên thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 1,25m3, Hoạt động tốt và sẵn sàng huy động cho công trình này - Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
2
- Tên thiết bị: Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110CV (tương đương 80,9 kW), Hoạt động tốt và sẵn sàng huy động cho công trình này - Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
3
- Tên thiết bị: Máy lu rung - Đặc điểm thiết bị: Lực rung ≥ 25 tấn (tương đương 250 KN), Hoạt động tốt và sẵn sàng huy động cho công trình này - Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
4
- Tên thiết bị: Máy lu bánh thép - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 9 tấn, Hoạt động tốt và sẵn sàng huy động cho công trình này - Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
5
- Tên thiết bị: Máy lu bánh hơi tự hành - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 16 tấn, Hoạt động tốt và sẵn sàng huy động cho công trình này - Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
6
- Tên thiết bị: Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt và sẵn sàng huy động cho công trình này - Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
7
- Tên thiết bị: Cần cẩu - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 6 tấn. Hoạt động tốt và sẵn sàng huy động cho công trình này - Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
8
- Tên thiết bị: Xe nâng - Đặc điểm thiết bị: Chiều cao nâng ≥ 12 m. Hoạt động tốt và sẵn sàng huy động cho công trình này - Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
179.0555
m3
3
Đào đất không thích hợp - Cấp đất I
6.0286
100m3
4
Đào nền, đào khuôn đường - Cấp đất II
4.933
100m3
5
Đào nền, đào khuôn đường - Cấp đất III
4.529
100m3
6
Cày xới, lu lèn nền đất, chiều sâu tác dụng 30cm; Độ chặt: K=0,95
5.4225
100m3
7
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
7.3613
100m3
8
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
6.0713
100m3
9
Mua đất đắp K95
495.3835
m3
10
Mua đất đắp K98
802.8692
m3
11
Trồng vầng cỏ mái kênh mương, đê, đập, mái taluy nền đường
6.2327
100m2
12
Vận chuyển đất - Cấp đất I
5.2786
100m3
13
Vận chuyển đất - Cấp đất II
2.82
100m3
14
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển và đi đổ thải
1.4576
100m3
15
San đất bãi thải
4.7781
100m3
16
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤20cm
30
gốc
17
Vận chuyển và Trồng cây xanh- kích thước bầu 0,7x0,7x0,7m
30
cây
18
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng
30
1cây / 90 ngày
19
Đắp đất ụ trồng cây
75
m3
20
Mặt đường
21
Đắp khuôn phần mở rộng cấp phối đá dăm loại II, độ chặt Y/C K = 0,95
2.5401
100m3
22
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
7.7482
100m3
23
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
9.064
100m3
24
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
56.1713
100m2
25
Thi công thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC16); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
6.5468
100m2
26
Lề gia cố
27
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
1.0012
100m3
28
Bạt xác rắn
8.7257
100m2
29
Ván khuôn mặt đường
2.0257
100m2
30
Bê tông lề gia cố, M200, đá 1x2, PCB40
130.6424
m3
31
An toàn giao thông
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm (màu vàng)
30.224
m2
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm (màu vàng)
52.6
m2
34
Biển báo phản quang tam giác A70
9
cái
35
Biển báo phản quang tròn D70
4
cái
36
Biển báo phản quang chữ nhật KT 90x145cm
2
cái
37
Biển báo phản quang chữ nhật, biển chỉ hướng KT 150x240cm
2
cái
38
Cột đỡ biển báo
46.5
cái
39
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác
9
cái
40
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn
4
cái
41
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển chữ nhật
4
cái
42
Đào móng biển báo
1.875
1m3
43
Công trình trên tuyến
44
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m và vận chuyển đi đổ thải - Cấp đất II
4.1891
100m3
45
San đất bãi thải
2.0945
100m3
46
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
2.7764
100m3
47
Mua đất đắp K95
357.6547
m3
48
Cống hộp (0,6x0,6)m qua đường
49
Phá dỡ kết cấu bê tông và vận chuyển đi đổ thải
38.76
m3
50
San đá bãi thải bằng
0.1938
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL.01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL.01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây