Thông báo mời thầu

XL.01

Tìm thấy: 14:45 14/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà đa năng, nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ trường THCS Cẩm Dương, xã Yên Hoà
Tên gói thầu
XL.01
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng nhà đa năng, nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ trường THCS Cẩm Dương, xã Yên Hoà
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và Chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Hòa, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
774/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/05/2026 14:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Yên Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:42 14/05/2026
đến
10:00 25/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
265.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2026 (22/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN TOÀN TÂM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 3, Tòa nhà Huệ Lộc, Số 146, Đường Nguyễn Sỹ Sách - - Phường Trường Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10 ngõ 178 đường Trần Phú, phường Thành Sen, tỉnh Hà Tĩnh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Liên Vinh - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT 121 Nguyễn Du - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Liên Vinh - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
6 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 121 Nguyễn Du - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Tên thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8m3, Hoạt động tốt và sẵn sàng huy động cho công trình này - Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm bản gốc hợp đồng nguyên tắc có dấu đỏ của bên cho thuê dành riêng cho công trình này)
1
2
Tên thiết bị: Cần cẩu - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 10 tấn, Hoạt động tốt và sẵn sàng huy động cho công trình này - Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm bản gốc hợp đồng nguyên tắc có dấu đỏ của bên cho thuê dành riêng cho công trình này)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
9.691
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.065
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.119
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
0.767
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.181
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.119
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim , ván khuôn móng
0.853
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.139
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90, đắp hố móng
1.294
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.793
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90, đắp tôn nền
1.569
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
26.17
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
68.781
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
91.454
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
6.96
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lát gạch Tezaro 400x400, vữa XM mác 75
8.914
m2
Theo quy định tại Chương V
17
PHẦN THÂN
Theo quy định tại Chương V
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250
12.44
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250
26.471
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250
43.566
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
4.732
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.3
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.214
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
2.162
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.668
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
1.271
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
4.087
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
3.959
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.314
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.153
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
1.884
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao <= 28m
2.506
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
5.238
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.527
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
129.366
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
42.691
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
30.061
m3
Theo quy định tại Chương V
38
PHẦN HOÀN THIỆN
Theo quy định tại Chương V
39
Sản xuất xà gồ thép dập C160x60x20x2.5
4.549
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 18 m
6.634
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Gia công giằng mái thép
1.056
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Sản xuất cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông
0.185
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Gia công khung đà trần
3.101
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
6.634
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp dựng giằng thép
1.056
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp dựng xà gồ thép và đà trần
7.65
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông
0.185
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
297.234
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Tăng đơ f16
48
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Tăng đơ f18
24
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL.01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL.01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây