Thông báo mời thầu

XL.01

Tìm thấy: 10:10 19/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
XL.01
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đường Liên thôn Bắc-Phú-Mỹ đoạn từ Phú Hòa đến đường ĐH.124 kéo dài
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Hòa, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
962/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/06/2026 10:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Yên Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:08 19/06/2026
đến
08:00 29/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:01 29/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2026 (27/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Nguyễn Gia HT Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 16, ngõ 12 đường Trần Phú - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH Tư vấn thẩm định E-HSMT 22 Lý Thường Kiệt - - Xã Minh Hóa - Tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH Nguyễn Gia HT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 16, ngõ 12 đường Trần Phú - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 22 Lý Thường Kiệt - - Xã Minh Hóa - Tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gàu ≥ 0.7m3. Tài liệu yêu cầu: - Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng - Có Chứng nhận kiểm định An toàn kỹ thuật và Bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng còn hiệu lực
1
2
Máy ủi công suất ≥ 50 kw Tài liệu yêu cầu: - Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng - Có Chứng nhận kiểm định An toàn kỹ thuật và Bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng còn hiệu lực
1
3
Lu rung lực rung ≥ 200 kn Tài liệu yêu cầu: - Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng - Có Chứng nhận kiểm định An toàn kỹ thuật và Bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng còn hiệu lực
1
4
Xe ô tô vận chuyển ≥ 5T Tài liệu yêu cầu: - Có Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô - Có Chứng nhận kiểm định An toàn kỹ thuật và Bảo vệ môi trường xe cơ giới còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
13.8303
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ 1km, đất C1
13.8303
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV (50%KL)
6.9151
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào đất bằng máy, đất cấp II
8.5831
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, đất C2
8.5831
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV (50%KL)
4.2915
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.2531
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
27.2104
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
6.4929
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Mua đất tại mỏ, xúc lên phương tiện và vận chuyển về đến công trình HS=1.13*1,14*KL Đắp nền K95
36.6667
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Mua đất tại mỏ, xúc lên phương tiện và vận chuyển về đến công trình HS=1.16*1,14*KL Đắp nền K98
8.5863
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Trồng cỏ mái taluy nền đường
26.8721
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển vầng cỏ tiếp 200m
26.8721
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Làm móng cấp phối đá dăm loại II (Dmax=37.5)
9.9785
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Làm móng cấp phối đá dăm loại I (Dmax=25)
9.8158
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
67.1571
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h
9.5659
100tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
67.1571
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 10T
9.5659
100tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 43,5km tiếp theo, ô tô tự đổ 10T
9.5659
100tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Cột và biển báo tam giác
8
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt trụ đỡ bảng tên đường, bảng lưu thông, sắt ống Phi 80
8
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Làm cọc tiêu BTCT 0,12x0,12x1,025
113
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Đào móng cọc tiêu, biển báo, đất C3
12.9808
1m3
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông móng cọc tiêu, biển báo M150, đá 2x4
10.64
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
1.032
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Gia công lan can
0.2045
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp cột thép các loại
0.2045
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5.4726
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Bu long bắt lan can+ khoan nở cấy
24
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
65.3
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
10
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II (10%)
32.6536
1m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II (90%)
2.9388
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
3.2654
100m3
Theo quy định tại Chương V
36
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV (50%KL)
1.6327
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.0885
100m3
Theo quy định tại Chương V
38
Mua đất tại mỏ, xúc lên phương tiện và vận chuyển về đến công trình HS=1.13*1,14*KL Đắp nền K95
1.4021
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
34.9699
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M200, đá 2x4, PCB40
55.0717
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 2x4, PCB40
44.4218
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông mũ mố, mũ trụ trên cạn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
8.06
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
10.06
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.9882
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn thép thành cống
2.5173
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan
0.5121
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, giằng, ĐK ≤18mm
0.2711
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, giằng, ĐK ≤10mm
0.7375
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.4363
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, panen bằng máy
45
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL.01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL.01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây