Thông báo mời thầu

XL.01

Tìm thấy: 08:06 30/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo dãy nhà học 2 tầng, nhà hiệu bộ, nhà bếp ăn và các hạng mục Trường mầm non Cẩm Hưng
Tên gói thầu
XL.01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nâng cấp, cải tạo dãy nhà học 2 tầng, nhà hiệu bộ, nhà bếp ăn và các hạng mục Trường mầm non Cẩm Hưng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã (đã bố trí 3.500 triệu đồng tại Nghị Quyết số 16/NQ-HĐND ngày 28/6/2026)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cẩm Hưng, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
994/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/07/2026 08:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:05 30/07/2026
đến
08:00 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (08/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Nguyễn Gia HT Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 16, ngõ 12 đường Trần Phú - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH Tư vấn thẩm định E-HSMT 22 Lý Thường Kiệt - - Xã Minh Hóa - Tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH Nguyễn Gia HT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 16, ngõ 12 đường Trần Phú - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 22 Lý Thường Kiệt - - Xã Minh Hóa - Tỉnh Quảng Trị

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đai giữ ống
30
cái
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.35
100m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.114
100m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.739
m3
5
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.123
tấn
6
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.034
100m2
7
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.261
m3
8
Xây bể chứa bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
7.313
m3
9
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
37.466
m2
10
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
32.556
m2
11
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
8.576
m2
12
Quét nước xi măng 2 nước
8.576
m2
13
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.055
100m2
14
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.081
tấn
15
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.168
m3
16
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, mái hắt bằng máy
10
cái
17
Bộ ống thông hơi và ống thoát bể phốt
2
bộ
18
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
233.7
m2
19
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gồ
0.922
tấn
20
Bốc xếp xuống Thép các loại bằng thủ công
1.748
tấn
21
Tháo dỡ trần
163.493
m2
22
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
22.76
m2
23
Cắt bản lề cửa
46
1 mạch
24
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
6.72
m2
25
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
17.92
m2
26
Bốc xếp gỗ các loại
0.683
m3
27
Tháo dỡ hệ thống điện chiếu sáng hiện trạng (dây dẫn, bóng đèn, quạt...)
1.5
công
28
Phá dỡ xà, dầm, giẳng bê tông cốt thép bằng thủ công
0.507
m3
29
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
0.415
m3
30
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
48.456
m2
31
Đục tạo nhám vữa trát tường, cột, trụ đê ốp gạch
214.526
m2
32
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà:
336.223
m2
33
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
115.395
m2
34
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
213.715
m2
35
Phá dỡ lớp vữa lót nền
213.715
m2
36
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.116
100m3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
11.6
m3
38
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất II
8.093
1m3
39
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.106
m3
40
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M50, PCB40
2.296
m3
41
Ván khuôn xà dầm, giằng, ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng giáo ống, chiều cao ≤28m
0.069
100m2
42
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.059
tấn
43
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.767
m3
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.039
100m3
45
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
8.24
m3
46
Ván khuôn xà dầm, giằng, ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng giáo ống, chiều cao ≤28m
0.131
100m2
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.075
tấn
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.05
tấn
49
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
1.226
m3
50
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.387
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL.01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL.01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây