Thông báo mời thầu

XL.01: Xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:52 22/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng, nâng cấp hàng rào, sân, san nền, nhà học, nhà hiệu bộ, nhà vệ sinh và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Minh Lạc
Tên gói thầu
XL.01: Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
17. THCS Minh Lạc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và Chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác (Đã bố trí 9.200 triệu đồng tại Nghị quyết số 30/NQ-HĐND ngày 31/12/2025 của HĐND xã Cẩm Lạc)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cẩm Lạc, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
10:00 01/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
926
Ngày phê duyệt
22/06/2026 08:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:51 22/06/2026
đến
10:00 01/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 01/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2026 (28/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại An Phát 79 Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Thôn Trung Đoài, xã Yên Hòa, tỉnh Hà Tĩnh
2 Công ty CP HK38 Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Tổ dân phố 3, Xã Cẩm Xuyên, Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Đánh giá hồ sơ dự thầu Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Tên thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8m3, đang hoạt động tốt. Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
2
Tên thiết bị: Máy ủi Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110Cv, còn hoạt động tốt, Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
3
Tên thiết bị: Máy lu Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng: ≥ 16T, còn hoạt động tốt, Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
7.475
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch terazo 40x40x4cm, vữa XM mác 75, PCB40
6233.41
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB40
623.341
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Rải lớp bạt chống thấm
62.3341
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Công khoét lổ gạch trên mương thoát nước
2
công
Theo quy định tại Chương V
6
Đào xúc đất và vận chuyển đi đổ bãi thải, đất cấp II
2.9862
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào xúc đất, đất cấp II
18.7767
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào xúc đất và vận chuyển đi đổ bãi thải, đất cấp I
2.6551
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
San đầm đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
9.9208
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển đất đi đổ bãi thải, đất cấp II
8.8559
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đào san đất, đất cấp II
6.9556
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
San đầm đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
6.9556
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
7.8815
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
3.8001
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB40
5.3746
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
25.956
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 600x600, vữa XM mác 75, PCB40
57.6816
m2
Theo quy định tại Chương V
18
HÀNG RÀO
Theo quy định tại Chương V
19
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
1.5436
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
24.4043
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 75, PCB40
367.938
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Chèn đá dăm (1-4cm)
0.0312
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.5824
100m
Theo quy định tại Chương V
24
Vải địa bọc đầu ống
1
tb
Theo quy định tại Chương V
25
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.5016
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đổ bê tông, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
26.773
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.4415
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.922
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao <= 28m
1.7995
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Đổ bê tông, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
8.6442
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2504
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.7912
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
1.5717
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
26.598
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
31.9176
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
773.76
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
103.62
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Trát giằng, vữa XM mác 75, PCB40
315.6296
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75, PCB40
82.72
m
Theo quy định tại Chương V
40
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1193.0096
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
8.3994
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
MƯƠNG THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
43
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp II
1.0935
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
12.1502
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2984
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đất đi đổ bãi thải, đất cấp II
0.9256
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB40
19.01
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Rải lớp bạt chống thấm
1.8945
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB40
20.4582
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, PCB40
8.486
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL.01: Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL.01: Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây