Thông báo mời thầu

XL-Thi công lắp dựng 03 trụ đèn

Tìm thấy: 18:34 24/09/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án đầu tư xây dựng 03 trụ đèn chiếu sáng tại cảng Tiên Sa
Gói thầu
XL-Thi công lắp dựng 03 trụ đèn
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đầu tư xây dựng 03 trụ đèn chiếu sáng tại cảng Tiên Sa
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Vốn tự có chiếm 100%.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/10/2021
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
18:28 24/09/2021
đến
10:00 08/10/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 08/10/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
21.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn và Xây dựng TQK Tư vấn lập lập hồ sơ thiết kế - dự toán
2 Công ty cổ phần Tư vấn và Xây dựng H.L.D Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Tự thực hiện Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
4 Tự thực hiên Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG
E-CDNT 1.2 XL-Thi công lắp dựng 03 trụ đèn
Dự án đầu tư xây dựng 03 trụ đèn chiếu sáng tại cảng Tiên Sa
60 Ngày
E-CDNT 3 Vốn tự có chiếm 100%.
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG , địa chỉ: 26 Bạch Đằng, TP Đà Nẵng
- Chủ đầu tư: - Địa chỉ của Chủ đầu tư: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty TNHH MTV Tư vấn và Xây dựng TQK. + Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty cổ phần Tư vấn và Xây dựng H.L.D. + Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT: Tự thực hiện. + Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Tự thực hiên.


- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG , địa chỉ: 26 Bạch Đằng, TP Đà Nẵng
- Chủ đầu tư: - Địa chỉ của Chủ đầu tư: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565.


E-CDNT 10.1(g)
Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: a/ Xác nhận chi tiết rằng E-HSDT sẽ tuân theo các yêu cầu được nêu ra trong phần Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT. Nếu không, nhà thầu phải nói rõ điểm nào không phù hợp. b/ Tài liệu thuyết minh kỹ thuật: Tiêu chuẩn, tính năng, chất lượng, thông số kỹ thuật của trụ đèn, thiết bị cung cấp trong phạm vi gói thầu. c/ Xác nhận bảo hành móng trụ đèn, trụ đèn và các thiết bị cung cấp trong phạm vi gói thầu trong vòng 12 tháng kể từ ngày nghiệm thu và bàn giao đưa vào sử dụng. Bảo hành phải bao gồm chi phí nhân công và các chi phí phát sinh hợp lý khác.
E-CDNT 10.2(c)
Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hoá: Nhà thầu phải có: - Có giấy chứng nhận chất lượng (CQ), Giấy chứng nhận xuất xứ (CO) của trụ đèn và các thiết bị cung cấp trong phạm vi gói thầu hoặc cam kết cung cấp CO, CQ khi giao hàng. CO, CQ đối với hàng hóa nhập khẩu, đối với hàng hóa sản xuất trong nước chỉ cần CQ. - Có Giấy phép bán hàng thuộc bản quyền của nhà sản xuất hoặc giấy ủy quyền bán hàng của đại lý phân phối (nếu nhà thầu không phải là nhà sản xuất). - Có tài liệu kỹ thuật chứng minh đáp ứng kỹ thuật của hàng hóa. (cataloge). Nhà thầu phải đảm bảo tính trung thực, chính xác trong việc thông tin về chất lượng trụ đèn và các thiết bị cung cấp trong phạm vi gói thầu của mình. Bên mời thầu sẽ khước từ tất cả các trụ đèn và các thiết bị cung cấp trong phạm vi gói thầu do nhà thầu cung cấp mà không có nguồn gốc rõ ràng, không đảm bảo chất lượng hoặc vi phạm các chính sách có liên quan do Nhà nước ban hành.
E-CDNT 12.2
Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau: - Đối với các hàng hoá được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hoá được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam, nhà thầu chào giá của hàng hoá tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. - Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 Thời hạn sử dụng dự kiến của móng trụ, trụ đèn và các thiết bị cung cấp trong phạm vi gói thầu : Tối thiểu là 20 năm.
E-CDNT 15.2
Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: . - Giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc Hợp đồng nguyên tắc với nhà sản xuất hoặc thư cam kết cung cấp hàng hóa nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. - Nhà thầu phải có một đại lý (hoặc đại diện) có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Phần 2.
E-CDNT 16.1 40 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 21.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 70 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: - Địa chỉ của Chủ đầu tư: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
+ Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565.
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Trụ nâng hạ 30m 3 Trụ Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
2 Bulong móng 20 cây M36x1750mm 3 Bộ Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
3 Dây lên đèn CVV (12x1,5mm2) -0,6kV 108 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
4 Đèn pha LED 500W-220V 24 Bộ Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
5 Cáp ngầm M(3x16+1x10)XLPE/DSTA/PVC-0,6kV 220,86 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
6 Dây lên đèn CVV (3x1,5) -0,6kV 100 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
7 Ống nhựa xoắn fi 50/65 ĐCS 216 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
8 Móng trụ cao 30m 3 Móng Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
9 Tiếp địa RC16 3 Hệ Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
10 Ống cáp điện đi nổi trên tường h>4m 56,4 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
11 Mương cáp ngầm bê tông 55,65 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
12 Mương cáp theo ống có sắn 80 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Các dịch vụ kỹ thuật kèm theo để thực hiện gói thầu (Vận chuyển thiết bị, bàn giao, nghiệm thu, hướng dẫn vận hành, bảo dưỡng, sửa chữa...) 1 Gói Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60 ngày kể từ ngày ký hợp đồng chuyển tiền tạm ứng

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 60 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Trụ nâng hạ 30m 3 Trụ Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60
2 Bulong móng 20 cây M36x1750mm 3 Bộ Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60
3 Dây lên đèn CVV (12x1,5mm2) -0,6kV 108 Mét Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60
4 Đèn pha LED 500W-220V 24 Bộ Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60
5 Cáp ngầm M(3x16+1x10)XLPE/DSTA/PVC-0,6kV 220,86 Mét Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60
6 Dây lên đèn CVV (3x1,5) -0,6kV 100 Mét Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60
7 Ống nhựa xoắn fi 50/65 ĐCS 216 Mét Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60
8 Móng trụ cao 30m 3 Móng Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60
9 Tiếp địa RC16 3 Hệ Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60
10 Ống cáp điện đi nổi trên tường h>4m 56,4 Mét Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60
11 Mương cáp ngầm bê tông 55,65 Mét Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60
12 Mương cáp theo ống có sắn 80 Mét Xí Nghiệp Cảng Tiên Sa. Số 1, đường Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng 60

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Chỉ huy trưởng công trình 1 Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành kỹ thuật điện.- Có chứng chỉ hành nghề giám sát công tác lắp đặt thiết bị vào công trình hạng III trở lên, đã trực tiếp tham gia thi công xây dựng ít nhất 01 công trình có hạng hệ thống điện chiếu sáng cấp III cùng loại trở lên.- Có chứng nhận bồi dưỡng Chỉ huy trưởng công trường.(Nhà thầu đính kèm file tài liệu chứng minh) 5 1
2 Cán bộ kỹ thuật thi công 1 - Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành kỹ thuật điện. Đã làm cán bộ kỹ thuật 01 công trình hệ thống điện chiếu sáng. Có tài liệu chứng minh kèm theo. Có tên trong hợp đồng xây lắp hoặc biên bản nghiệm thu hoặc xác nhận của chủ đầu tư (Nhà thầu đính kèm file tài liệu chứng minh nhân sự đã từng đảm nhận chức vụ cán bộ kỹ thuật tại Webform hệ thống) 3 1
3 Công nhân kỹ thuật xây dựng điện 3 Công nhân kỹ thuật xây dựng điện 1 1
4 Công nhân kỹ thuật xây dựng 2 Công nhân kỹ thuật xây dựng 1 1
5 Công nhân lái xe, máy 1 Công nhân lái xe, máy, có chứng chỉ lái máy 1 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Trụ nâng hạ 30m
3 Trụ Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
2 Bulong móng 20 cây M36x1750mm
3 Bộ Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
3 Dây lên đèn CVV (12x1,5mm2) -0,6kV
108 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
4 Đèn pha LED 500W-220V
24 Bộ Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
5 Cáp ngầm M(3x16+1x10)XLPE/DSTA/PVC-0,6kV
220,86 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
6 Dây lên đèn CVV (3x1,5) -0,6kV
100 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
7 Ống nhựa xoắn fi 50/65 ĐCS
216 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
8 Móng trụ cao 30m
3 Móng Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
9 Tiếp địa RC16
3 Hệ Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
10 Ống cáp điện đi nổi trên tường h>4m
56,4 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
11 Mương cáp ngầm bê tông
55,65 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 
12 Mương cáp theo ống có sắn
80 Mét Tương tự cột Danh mục hàng hoá 

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL-Thi công lắp dựng 03 trụ đèn". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL-Thi công lắp dựng 03 trụ đèn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 103

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây