Thông báo mời thầu

XL: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:29 15/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án đầu tư xây dựng Nhà tập thể thao đa năng – Trường Đại học Sư phạm Thể dục Thể thao Hà nội;
Tên gói thầu
XL: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thi công xây dựng dự án: Nhà thi đấu thể thao đa năng - Trường Đại học Sư phạm Thể dục Thể thao Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước chi đầu tư phát triển và nguồn thu hợp pháp của Nhà trường dành để đầu tư
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500040138_2502150914
Ngày phê duyệt
15/02/2025 09:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đại học Sư phạm Thể dục Thể thao Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:27 15/02/2025
đến
09:00 28/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
800.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/02/2025 (28/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Hà Nội Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 7 tòa nhà Hội nhà báo Việt Nam, phố Dương Đình Nghệ, phường Yên Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội Hà Nội
2 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng CGD Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 358 đường Láng, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty cổ phần Thương mại và Dịch vụ Thuận Vũ Tư vấn lập E-HSMT Nhà OV14.02, Khu chức năng đô thị Xuân Phương, đường Xuân Phương, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
4 Công ty cổ phần Lenco Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 125D Minh Khai, phường Minh Khai, quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần Thương mại và Dịch vụ Thuận Vũ Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà OV14.02, Khu chức năng đô thị Xuân Phương, đường Xuân Phương, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
6 Công ty cổ phần Lenco Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 125D Minh Khai, phường Minh Khai, quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 5 tấn - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký, giấy đăng kiểm còn hạn đến thời điểm đóng thầu) - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký, giấy đăng kiểm còn hạn đến thời điểm đóng thầu)
1
2
Máy vận thăng lồng sức nâng >=3,0T. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
3
Máy cắt gạch đá - Đặc điểm thiết bị: Công suất >=1,7kw còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
4
Máy cắt thép - Đặc điểm thiết bị: Công suất 1,5-2,2 kw còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
5
Máy uốn thép - Đặc điểm thiết bị: Công suất 1,5-2,2 kw còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
6
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Công suất >=23,0kw còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
7
Máy trộn vữa ≥150l - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
8
Máy trộn bê tông ≥250l - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
9
Máy khoan bê tông cầm tay công suất ≥ 0,62 kw - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
10
Máy bơm bê tông công suất ≥ 40m3/h - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
11
Ôtô trộn bê tông ≥ 8T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
3
12
Máy bơm nước ≥ 20 kw - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Kép thép DN25
20
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Côn thu DN100/80
3
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Van 1 chiều D25
3
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Nút bịt thép DN50
14
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Nút bịt thép DN25
190
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Hộp vách tường 120x650x180mm
15
hộp
Theo quy định tại Chương V
7
Cuộn vòi DN65 dài 20m
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Lăng phun DN65
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Hộp vách tường 120x650x180mm
14
hộp
Theo quy định tại Chương V
10
Van góc DN50
14
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lăng phun DN50
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Cuộn vòi DN50 dài 20m
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
13
Nội quy, tiêu lệnh chữa cháy
14
bảng
Theo quy định tại Chương V
14
Quang treo ống DN100
100
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Quang treo ống DN65
137.6
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Quang treo ống DN25
547.1
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Ubolt DN100
160
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Ubolt DN65
137.6
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Bích rỗng DN80
2
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
20
Sơn chống gỉ + đỏ
350
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Thử áp lực đường ống < DN125
0.444
100m
Theo quy định tại Chương V
22
Thử áp lực đường ống < DN100
43.32
100m
Theo quy định tại Chương V
23
Bệ bê tông máy bơm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Đào đất chôn ống
17.1
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đắp cát nền móng
17.1
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất hoàn thiện
7
m3
Theo quy định tại Chương V
27
giá treo ống V4
160
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Que hàn 3mm
40
kg
Theo quy định tại Chương V
29
Tiren M10
1105.5
m
Theo quy định tại Chương V
30
Ecubulong M10
5
kg
Theo quy định tại Chương V
31
Vật tư phụ (vít, nở, đay, băng tan, …)
1
Theo quy định tại Chương V
32
Đèn exit một mặt không chỉ hướng
2.2
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
33
Đèn sự cố
8.4
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
34
đèn biển báo Phòng máy bơm chữa cháy
0.2
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
35
Dây Cu/PVC/PVC 2x1,5mm2
450
m
Theo quy định tại Chương V
36
Ống ghen nhựa PVC D20
450
m
Theo quy định tại Chương V
37
Ống ghen mềm PVC D20
50
m
Theo quy định tại Chương V
38
Aptomat 1P 20A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Hộp đựng Aptomat
2
hộp
Theo quy định tại Chương V
40
Đế âm nhựa
53
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Hộp chia ngả
53
hộp
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt ổ cắm đơn
53
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Ống tôn KT 1600x300/L400/EI30
30
m
Theo quy định tại Chương V
44
Ống tôn KT 1400x300/L400/EI30
24
m
Theo quy định tại Chương V
45
Cửa gió, bằng nhôm sơn tĩnh điện, kèm van OBD KT: 1000x600
4
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Hộp phụ KT 1000x600
4
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Cửa gió, bằng nhôm sơn tĩnh điện, kèm van OBD KT: 1200x600
2
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Hộp phụ KT 1200x600
2
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Côn thu KT 1600x1400x300/L400/EI30
4
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Côn thu đầu quạt KT 1600x1400x450/L400/EI30
4
cái
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đại học Sư phạm Thể dục Thể thao Hà Nội như sau:

  • Có quan hệ với 113 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,69%, Xây lắp 36,54%, Tư vấn 5,77%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.297.157.886 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.071.465.519 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây