Thông báo mời thầu

XL: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 17:01 08/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa phòng học Giảng đường H2, Trường Đại học Xây dựng Hà Nội
Tên gói thầu
XL: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa phòng học Giảng đường H2, Trường Đại học Xây dựng Hà Nội
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thường xuyên Ngân sách nhà nước và nguồn thu hợp pháp của trường Đại học Xây dựng Hà Nội
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
855/QĐ-QLCDA
Ngày phê duyệt
08/08/2025 16:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý các dự án Bộ Giáo dục và Đào tạo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 08/08/2025
đến
09:00 18/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
190.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/08/2025 (16/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Công nghệ - Quản lý xây dựng Đông Á Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 49, ngõ 1295 đường Giải Phóng, Phường Hoàng Mai, TP Hà Nội
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng VGARCO Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 75, ngõ 6, đường Đặng Văn Ngữ, Phường Kim Liên, TP Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Quản lý dự án và Phát triển công nghệ xây dựng Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 58 phố Tân Mai, phường Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng SAB Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12, Ngõ 293 đường Khuất Duy Tiến, Phường Đại Mỗ, TP Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Quản lý dự án và Phát triển công nghệ xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 58 phố Tân Mai, phường Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng SAB Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12, Ngõ 293 đường Khuất Duy Tiến, Phường Đại Mỗ, TP Hà Nội
7 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam Tư vấn khảo sát hiện trạng Số 6 Đặng Xuân Bảng, phường Định Công, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất Tài liệu chứng minh gồm: - Giấy chứng nhận đăng ký xe. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực.
1
2
Máy tời điện hoặc vận thăng: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất Tài liệu chứng minh gồm: - Hóa đơn tài chính.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thi công trần thạch cao khung xương nổi
246.856
m2
2
Thi công trần giật cấp khung xương nổi, tấm trần tiêu âm
274.241
m2
3
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao tiêu âm, khung xương chìm
116.588
m2
4
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung xương nổi
25.227
m2
5
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao chống ẩm, khung xương chìm
1.737
m2
6
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
118.325
m2
7
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
118.325
m2
8
CẢI TẠO PHÒNG 31-H2 THÀNH PHÒNG CHUYÊN DÙNG KHOA CƠ KHÍ; PHÒNG HỌC 32-H2, 33-H2, 34-H2, WC PHÒNG NGHỈ GIÁO VIÊN
9
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
1.351
m3
10
Tháo dỡ vách khung nhôm kính
60.816
m2
11
Cắt gạch lát nền bằng máy (tạm tính 10% định mức)
23.4
m
12
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay (chiều dày lớp gạch lát, vữa tạm tính 5cm)
0.402
m3
13
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay, gạch ốp tường (chiều dày lớp gạch lát, vữa tạm tính 5cm)
0.625
m3
14
Tháo dỡ trần
611.696
m2
15
Tháo dỡ đèn, quạt trên trần
128
bộ
16
Bốc xếp vận chuyển phế thải phá dỡ
36.004
m3
17
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
36.004
m3
18
Vận chuyển phế thải tiếp 14000m bằng ô tô - 2,5T
36.004
m3
19
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
2.599
m3
20
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
8.037
m2
21
Lát nền, sàn bằng gạch granite KT 600x600mm, vữa XM M75, PCB30
6.3
m2
22
Lát nền, sàn bằng gạch granite chống trơn KT 300x600mm, vữa XM M75, PCB30
1.737
m2
23
Quét dung dịch chống thấm nền WC
3.24
m2
24
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch KT300x600mm, vữa XM M75, PCB30
12.5
m2
25
Thi công trần thạch cao khung xương nổi
678.839
m2
26
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao chống ẩm, khung xương chìm
1.737
m2
27
Bả bằng bột bả vào tường
22.518
m2
28
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
1.737
m2
29
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
24.255
m2
30
Vách kính khung nhôm hệ 55, chiều dày nhôm 1.4mm, kính an toàn 6.38mm
10.913
m2
31
Cửa đi 1 cánh khung nhôm hệ 55, chiều dày nhôm 1.4mm, kính an toàn 6.38mm
2.043
m2
32
Cửa sổ mở trượt khung nhôm hệ 93, độ dày nhôm 1.8mm, kính an toàn 6.38mm
6.026
m2
33
CẢI TẠO PHÒNG HỌC 41-H2, 42-H2, 43-H2, 44-H2, PHÒNG XÉP
34
Tháo dỡ trần
587.675
m2
35
Tháo dỡ đèn, quạt trên trần
121
bộ
36
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
38.199
m3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
38.199
m3
38
Vận chuyển phế thải tiếp 14000m bằng ô tô - 2,5T
38.199
m3
39
Thi công trần thạch cao khung xương nổi
587.675
m2
40
CẢI TẠO CẦU THANG, LAN CAN
41
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay (chiều dày lớp gạch lát, vữa tạm tính 5cm)
11.331
m3
42
Cạo rỉ các kết cấu thép
454.654
m2
43
Cạo bỏ lớp sơn bản thang
483.799
m2
44
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
11.331
m3
45
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
11.331
m3
46
Vận chuyển phế thải tiếp 14000m bằng ô tô - 2,5T
11.331
m3
47
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75, PCB30 (lát mới cầu thang 03)
161.554
m2
48
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75, PCB30 (tận dụng đá tháo dỡ của cầu thang 03, ốp lát lại cầu thang 01, 02, 04)
55.696
m2
49
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
454.654
m2
50
Sơn kết cấu gỗ - 1 nước lót, 2 nước phủ
43.555
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây