Thông báo mời thầu

XL: Thi công xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:32 17/09/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa công trình Ký túc xá số 4 Trường Đại học Sư phạm Thể dục Thể thao Hà Nội
Tên gói thầu
XL: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án "Sửa chữa công trình ký túc xá số 4 Trường Đại học Sư phạm Thể dục Thể thao Hà Nội"
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chi thường xuyên Ngân sách nhà nước và nguồn thu hợp pháp của Trường Đại học Sư phạm Thể dục Thể thao Hà Nội
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:45 26/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1035/QĐ-QLCDA
Ngày phê duyệt
17/09/2025 14:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý các dự án Bộ Giáo dục và Đào tạo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:30 17/09/2025
đến
08:45 26/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:45 26/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/09/2025 (24/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại An Đông Dương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 15 đường Thanh Bình, Phường Hà Đông, thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế Quản lý dự án và Phát triển công nghệ DMT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 3, Tòa nhà VIMECO Lô E9, đường Phạm Hùng, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Quản lý dự án và Phát triển công nghệ xây dựng Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 58 phố Tân Mai, phường Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn – Đầu tư xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6 Đặng Xuân Bảng, phường Định Công, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Quản lý dự án và Phát triển công nghệ xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 58 phố Tân Mai, phường Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Tư vấn – Đầu tư xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6 Đặng Xuân Bảng, phường Định Công, thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY DỰNG
2
PHÁ DỠ
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
480.624
m2
4
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
32.64
m2
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
34.4362
m3
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
28.889
m3
7
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông gạch vỡ
5.8725
m3
8
Phá dỡ gạch lát nền
564.201
m2
9
Tháo dỡ gạch ốp tường
449.28
m2
10
Tháo dỡ đá ốp tường
193.8054
m2
11
Tháo dỡ trần
415.23
m2
12
Tháo dỡ lớp xốp dán tường
1242.7328
m2
13
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ - ngoài nhà
741.1598
m2
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ - trong nhà
1370.5387
m2
15
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
295.6126
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ - ngoài nhà
1729.3729
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ - trong nhà
2327.5678
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
1278.8615
m2
19
Cạo bỏ lớp rong rêu trên bề mặt bê tông
183.4677
m2
20
Tháo tấm lợp tôn
5.3217
100m2
21
Bốc xếp, vận chuyển phế thải các loại ra khỏi công trường
235.2982
m3
22
Cạo rỉ các kết cấu thép
282.377
m2
23
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
36
bộ
24
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
108
bộ
25
Tháo dỡ đường thoát, đường cấp các loại (Knc=0.6)
9
100m
26
Tháo dỡ hệ thống điện hiện trạng
48
phòng
27
CẢI TẠO
28
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
13.1219
100m2
29
Lắp dựng lưới chắn bụi khi thi công
1312.1906
m2
30
Khuôn cửa 85 hở bằng thép dày 1.5 mm sơn tĩnh điện; Kt 85x65x1,5mm
850.68
m
31
Sản xuất và lắp dựng cửa đi pano kính: Đố cửa làm bằng thép hộp định hình 36x60x1,2mm, Kính dán an toàn dày 6.38mm, cửa sơn tĩnh điện sần ngoài trời . Bao gồm phụ kiện đồng bộ
145.1664
m2
32
Sản xuất và lắp dựng vách kính khung thép,Đố cửa làm bằng thép hộp định hình 36x60x1,2mm có rãnh để lồng kính; nẹp kính làm bằng thép mạ kẽm dày 0.8mm Kính dán an toàn 6.38mm, cửa sơn tĩnh điện sần ngoài trời . Bao gồm phụ kiện đồng bộ
84.168
m2
33
Sản xuất và lắp dựng cửa đi mở quay 1 cánh, Nhôm Kính hệ Xingfa kính dán dày 6.38mm
129.6
m2
34
Sản xuất và lắp dựng cửa sổ mở quay 1 cánh,Đố cửa làm bằng thép hộp định hình 36x60x1,2mm có rãnh đẻ lồng kính; nẹp kính làm bằng thép mạ kẽm dày 0.8mm Kính dán an toàn dày 6.38mm, cửa sơn tĩnh điện sần ngoài trời . Bao gồm phụ kiện đồng bộ
54.3744
m2
35
Sản xuất và lắp dựng cửa sổ mở hất 1 cánh, Nhôm Kính hệ Xingfa kính dán dày 6.38mm
23.04
m2
36
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75, PCB30
30.1039
m3
37
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB30
37.723
m3
38
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
741.1598
m2
39
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
1312.8499
m2
40
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
193.8054
m2
41
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
295.6126
m2
42
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
5214.8918
m2
43
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
2664.3381
m2
44
Công tác ốp gạch vào tường KT gạch 150x600mm vữa XM mác 75, PCB30
15.534
m2
45
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch 300x600mm vữa XM mác 75, PCB30
1064.8728
m2
46
Lát nền, sàn bằng gạch granite 600x600mm, vữa XM mác 75, PCB30
254.241
m2
47
Lát nền gạch chống trơn 300x300mm, vữa XM mác 75, PCB30
309.96
m2
48
Vệ sinh, tẩy rửa nền hiện trạng
1165.6009
m2
49
Quét dung dịch chống thấm nền sàn khu WC (2 lớp)
414.864
m2
50
Quét dung dịch chống thấm mái (2 lớp)
232.6437
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây