Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | BÍCH PHƯỢNG |
|
| Lượt xem | 338 | |
| Mã số thuế | 8097261825 | |
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |
| Mã định danh | vn8097261825 | |
| Địa chỉ trụ sở | 46/12 Xom Chieu, phường 13, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh | |
| Địa chỉ trụ sở (Sau sáp nhập) | Thành phố Hồ Chí Minh | |
| Lĩnh vực kinh doanh | Hàng hóa | |
| Loại hình pháp lý | Loại hình khác | |
| Số nhân viên | 10 | |
| Ngày phê duyệt | 19/04/2023 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
| Người đại diện pháp luật | Lâm Thị Bích Phượng | |
| Chức vụ | Chủ cửa hàng | |
| File đính kèm |
Điều lệ hoạt động của doanh nghiệp Sơ đồ tổ chức Giấy đăng ký kinh doanh
|
|
| Quy mô doanh nghiệp | Khác | |
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
12:12 SA 18/07/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
8:13 CH 31/07/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
11:32 CH 12/11/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
9:19 SA 15/01/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 24/04/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
2:33 CH 06/05/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 10/05/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
11:40 SA 21/05/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 23/05/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
5:40 CH 04/06/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 27/06/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu BÍCH PHƯỢNG như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 17 gói thầu, trong đó trúng 17 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 94.65% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.56% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (8), Đồng Nai (8), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (8), Đồng Nai (8), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 17 gói thầu, thắng 17 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 2 | 0% |
| 0% | 13 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 17 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
BÍCH PHƯỢNG đã trúng thầu gói thầu mua vật tư phục vụ công tác chuyên môn ngành Tác huấn do TRUNG TÂM BẢO ĐẢM KỸ THUẬT mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/07/2024 17:55
BÍCH PHƯỢNG đã trúng thầu gói thầu Mua sắm TB bảng biểu chính quy phòng điều KKT, phòng làm việc thủ kho do Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/06/2024 11:00
BÍCH PHƯỢNG đã trúng thầu gói thầu Mua vật tư ngành Quản lý xí nghiệp do TRUNG TÂM BẢO ĐẢM KỸ THUẬT mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/06/2024 13:18
BÍCH PHƯỢNG đã trúng thầu gói thầu Mua vật tư sửa chữa chòi gác do TRUNG TÂM BẢO ĐẢM KỸ THUẬT mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/06/2024 13:23
BÍCH PHƯỢNG đã trúng thầu gói thầu Mua vật tư phục vụ BĐKT ngành Khí tài - Điện tử cho CĐKN2 năm 2024 do Trung tâm Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng CS2 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/05/2024 23:56
BÍCH PHƯỢNG đã trúng thầu gói thầu Mua vật tư phục vụ BĐKT ngành Khí tài - Điện tử cho các đơn vị Vùng 2 năm 2024 do Trung tâm Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng CS2 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/05/2024 23:54
BÍCH PHƯỢNG đã trúng thầu gói thầu Mua vật tư phục vụ BĐKT cho các tàu thuộc CĐKN2 đợt 1 năm 2024 do Trung tâm Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng CS2 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
02/05/2024 14:50
BÍCH PHƯỢNG đã trúng thầu gói thầu Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, định kỳ năm trang bị kỹ thuật do Z103070 - Trung đoàn 276 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/04/2024 08:17
BÍCH PHƯỢNG đã trúng thầu gói thầu Mua vật tư , vật liệu bảo dưỡng xe ô tô nội bộ do Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
01/04/2024 14:51
BÍCH PHƯỢNG đã trúng thầu gói thầu Mua vật tư, vật chất duy trì hoạt động thường xuyên ngành TMKH và Đo lường năm 2024 do Sư đoàn PK 367 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
25/03/2024 07:41
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu BÍCH PHƯỢNG có tham gia 17 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 17 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu BÍCH PHƯỢNG có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu BÍCH PHƯỢNG có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu BÍCH PHƯỢNG đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu BÍCH PHƯỢNG đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều chúng ta gọi là vận may là bản ngã nội tâm ngoại hiện. Chúng ta tự gây nên những sự việc đến với mình. "
Robertson Davies
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Thêm nhà thầu