Tìm kiếm thông tin doanh nghiệp

0314373468 - CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS CÁT LÁI

Thông tin chung của nhà thầu

Tên đơn vị (đầy đủ) CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS CÁT LÁI
Tên đơn vị (tiếng Anh) CATLAI LOGISTICS JOINT STOCK COMPANY
Lượt xem 418
Mã số thuế 0314373468
Quốc gia cấp MST Việt Nam
Mã định danh vn0314373468
Địa chỉ giao dịch 216 Trần Não, Khu Phố 2 - Phường An Khánh - Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh.
Địa chỉ trụ sởB1-01-25 Đường 32CL, Khu Phố 3, Phường Cát Lái, Thành phố Hồ Chí Minh
Lĩnh vực kinh doanh Hàng hóa, Xây lắp, Phi tư vấn, Tư vấn
Loại hình pháp lý Công ty Cổ phần
Ngày thành lập công ty 26/04/2017
Số nhân viên 10
Ngày phê duyệt 05/08/2022
Trạng thái nộp phí Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.

Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn.
Người đại diện pháp luật VÕ THỤY HỒNG HẠNH
Chức vụ Giám đốc
File đính kèm
Quy mô doanh nghiệp Doanh nghiệp nhỏ

Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS CÁT LÁI

1 Sửa chữa, bảo dưỡng máy móc, thiết bị
2 Sửa chữa, bảo dưỡng phương tiện vận tải (trừ ô tô, mô tô, xe máy và xe có động cơ khác)
3 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
5 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
6 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác còn lại chưa được phân vào đâu
7 Cho thuê xe có động cơ
8 Dịch vụ đóng gói
9 Vận tải hành khách đường bộ khác
10 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
11 Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
12 Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa
13 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
14 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
15 Bốc xếp hàng hóa
16 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
17 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
18 Bán buôn thực phẩm
19 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
20 Hoàn thiện công trình xây dựng
21 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
22 Xây dựng nhà để ở
23 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
24 Xây dựng nhà không để ở
25 Xây dựng công trình công ích khác
26 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
27 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
28 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
29 Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
30 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
31 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
32 G9531
33 Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ)
34 Sửa chữa, bảo dưỡng các sản phẩm kim loại đúc sẵn
Mở rộng
1 Sửa chữa máy móc, thiết bị
2 Sửa chữa và bảo dưỡng phương tiện vận tải (trừ ô tô, mô tô, xe máy và xe có động cơ khác)
3 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
5 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
6 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu
7 Cho thuê xe có động cơ
8 Dịch vụ đóng gói
9 Vận tải hành khách đường bộ khác
10 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
11 Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
12 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa
13 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
14 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
15 Bốc xếp hàng hóa
16 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
17 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
18 Bán buôn thực phẩm
19 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
20 Hoàn thiện công trình xây dựng
21 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
22 Xây dựng nhà để ở
23 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
24 Xây dựng nhà không để ở
25 Xây dựng công trình công ích khác
26 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
27 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
28 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
29 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
30 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
31 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
32 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
33 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
34 Sửa chữa các sản phẩm kim loại đúc sẵn
Mở rộng
1 Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
2 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
3 Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa
4 Hoàn thiện công trình xây dựng
5 Sửa chữa, bảo dưỡng các sản phẩm kim loại đúc sẵn
6 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
7 Xây dựng nhà không để ở
8 Sửa chữa, bảo dưỡng máy móc, thiết bị
9 Xây dựng nhà để ở
10 Vận tải hành khách đường bộ khác
11 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
12 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ (Ngành nghề chính)
13 Bán buôn thực phẩm
14 Sửa chữa, bảo dưỡng phương tiện vận tải (trừ ô tô, mô tô, xe máy và xe có động cơ khác)
15 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
16 Bốc xếp hàng hóa
17 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
18 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
19 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
20 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
21 Dịch vụ đóng gói
22 Xây dựng công trình công ích khác
23 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
24 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
25 Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
26 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
27 Cho thuê xe có động cơ
28 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
29 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
30 Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ)
31 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
32 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
33 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác còn lại chưa được phân vào đâu
Mở rộng
1 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
2 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
3 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa
4 Hoàn thiện công trình xây dựng
5 Sửa chữa các sản phẩm kim loại đúc sẵn
6 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
7 Xây dựng nhà không để ở
8 Sửa chữa máy móc, thiết bị
9 Xây dựng nhà để ở
10 Vận tải hành khách đường bộ khác
11 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
12 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ (Ngành nghề chính)
13 Bán buôn thực phẩm
14 Sửa chữa và bảo dưỡng phương tiện vận tải (trừ ô tô, mô tô, xe máy và xe có động cơ khác)
15 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
16 Bốc xếp hàng hóa
17 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
18 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
19 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
20 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
21 Dịch vụ đóng gói
22 Xây dựng công trình công ích khác
23 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
24 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
25 Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
26 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
27 Cho thuê xe có động cơ
28 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
29 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
30 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
31 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
32 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
33 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu
Mở rộng

Kết quả phân tích dữ liệu của nhà thầu

Để xem đầy đủ thông tin

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS CÁT LÁI như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Nhà thầu này cũng có thông tin trên Mạng đấu thầu tư nhân DauThau.Net với tên hồ sơ doanh nghiệp là CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS CÁT LÁI.

Điểm năng lực nhà thầu

Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu và quy mô doanh nghiệp. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực nhà thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn hoặc quyết định đến khả năng trúng thầu. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu và lĩnh vực, ngành nghề của mỗi doanh nghiệp. Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá năng lực nhà thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Năng lực kinh nghiệm
???
Năng lực tài chính
???
Năng lực cạnh tranh
???
Quy mô doanh nghiệp
???
Lịch sử vi phạm
???

Để xem điểm năng lực nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm năng lực nhà thầu.

Xếp hạng nhà thầu theo từng tiêu chí (Phạm vi toàn quốc)

Đây là thứ hạng của nhà thầu theo từng tiêu chí mà Phần mềm DauThau.info thống kê dựa theo lịch sử đấu thầu. Lưu ý là thống kê này hoàn toàn có thể sai do việc thu thập dữ liệu không đầy đủ từ Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Chỉ tiêu Giá trị Xếp hạng toàn quốc
Tổng số gói thầu tham dự ??? ???
Tổng số gói thầu trúng ??? ???
Tổng số gói thầu trượt ??? ???
Tổng doanh số trúng thầu ??? ???

Để xem xếp hạng nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem xếp hạng nhà thầu chi tiết.

Các biểu đồ thống kê dữ liệu

Thống kê các gói thầu nhà thầu từng tham gia

Tổng số kết quả trúng/trượt thầu qua từng năm được khảo sát

Tổng giá trị trúng thầu và tổng giá trị các gói dự thầu

Thời gian thống kê
Diễn giải:
  • Giá trị kỳ vọng là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu dự thầu (chưa biết có trúng hay không).
  • Giá trị tối đa là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu có tham dự (bao gồm cả các gói thầu liên danh).
  • Giá trị tối thiểu là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu tham dự độc lập!

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT

Tỉ lệ chênh lệch giá gói thầu và giá trúng thầu

Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu Số lượng gói trong từng nhóm Tỉ lệ % trên tổng số gói
Thấp hơn từ 20% 0
Thấp hơn từ 10% đến 20% 1 0%
Thấp hơn từ 5% đến 10% 1 0%
Thấp hơn từ 1% đến 5% 2 0%
Thấp hơn từ 0% đến 1% 1 0%
0% 1 0%
Cao hơn từ 0% đến 1% 0
Cao hơn từ 1% đến 5% 0
Cao hơn từ 5% đến 10% 0
Cao hơn từ 10% 0
Không xác định 0
Tổng 6 100%

Biểu đồ thể hiện chênh lệch các tiêu chí của nhà thầu ở các lĩnh vực

Tiện ích dành cho bạn

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Hoạt động của nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS CÁT LÁI

Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Các bảng thống kê dữ liệu chi tiết

Danh sách các gói thầu đã tham gia

STT
Gói thầu
Chủ đầu tư
Số tiền
Thời gian
Kết quả
Vai trò nhà thầu
Tỉnh/tp
STT: 1
Số tiền:
Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
Tỉnh/tp:
STT: 2
Số tiền:
Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
Tỉnh/tp:
STT: 3
Số tiền:
Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
Tỉnh/tp:

Để xem đầy đủ thông tin

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS CÁT LÁI có tham gia 13 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 6 gói, trượt thầu 3 gói, 0 gói chưa có kết quả, 4 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách bên mời thầu mà nhà thầu đã tham gia dự thầu

STT
Bên mời thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS CÁT LÁI có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách chủ đầu tư mà nhà thầu tham dự

STT
Chủ đầu tư
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS CÁT LÁI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu từng đấu

STT
Nhà thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS CÁT LÁI đã từng đấu với 3 nhà thầu trong 13 gói thầu, thắng thầu 6 gói, thua 3 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 4 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách tỉnh/thành phố tham gia thầu

STT
Tỉnh/tp
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Tổng giá trị trúng thầu
Số gói thầu trúng khi liên danh
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh
STT: 1
Tỉnh/tp: TP.Hồ Chí Minh
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:
STT: 2
Tỉnh/tp: Vĩnh Long
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:
STT: 3
Tỉnh/tp: Cà Mau
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS CÁT LÁI đã tham gia thầu tại 5 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

QC LuatVietnam giua trang

Top nhà thầu trúng thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 6.370
STT: 2
Gói thầu: 5.780

Top nhà thầu trượt thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 3.988
STT: 2
Gói thầu: 2.685
STT: 3
Gói thầu: 2.557
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây