Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN |
|
||||||||||||||||||||
| Tên đơn vị (tiếng Anh) | TAM PHAT GREEN LIMITED LIABILI TYCOMPANY | |||||||||||||||||||||
| Lượt xem | 1278 | |||||||||||||||||||||
| Mã số thuế | 5300637222 | |||||||||||||||||||||
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |||||||||||||||||||||
| Mã định danh | vn5300637222 | |||||||||||||||||||||
| Địa chỉ trụ sở | Số Nhà 050, Phố Thanh Phú, Tổ 9, Phường Lào Cai, Tỉnh Lào Cai | |||||||||||||||||||||
| Lĩnh vực kinh doanh | Hàng hóa, Xây lắp, Phi tư vấn, Tư vấn | |||||||||||||||||||||
| Loại hình pháp lý | Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên | |||||||||||||||||||||
| Ngày thành lập công ty | 16/08/2013 | |||||||||||||||||||||
| Số nhân viên | 20 | |||||||||||||||||||||
| Ngày phê duyệt | 15/10/2019 | |||||||||||||||||||||
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn. |
|||||||||||||||||||||
| Người đại diện pháp luật | Lưu Thị Thanh Huyền | |||||||||||||||||||||
| Chức vụ | Chủ tịch Hội đồng thành viên kiêm Giám đốc | |||||||||||||||||||||
| File đính kèm |
Điều lệ hoạt động của doanh nghiệp Sơ đồ tổ chức Giấy đăng ký kinh doanh
|
|||||||||||||||||||||
Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN |
||||||||||||||||||||||
|
||||||||||||||||||||||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
12:04 SA 16/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
11:22 SA 29/11/2022 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:02 SA 10/01/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:07 SA 12/03/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
6:27 SA 02/04/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:06 CH 28/04/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:02 SA 19/05/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
4:18 CH 06/06/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:10 SA 28/10/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:54 SA 23/11/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
11:30 CH 27/03/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
2:03 CH 01/04/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
1:20 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
1:06 CH 19/12/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:47 SA 01/04/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
2:18 CH 21/05/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 29/07/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
8:39 CH 29/07/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 19 gói thầu, trong đó trúng 16 gói, trượt 1 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 71.74% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.41% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lào Cai (13), Lạng Sơn (1), Tuyên Quang (2), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lào Cai (9), Lạng Sơn (1), Không xác định (9)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 16 gói thầu, thắng 13 gói, thua 1 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
- Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 4 dự án với tổng số 6 gói thầu.
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Nhà thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 gói thầu trong đó tự mời thầu 6 gói, có 0 gói là do đơn vị khác mời thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 7 | 0% |
| 0% | 8 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 16 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã trúng thầu gói thầu Mua giống cây dược liệu Đương quy để thực hiện mô hình sản xuất, chế biến cây dược liệu trên địa bàn xã Si Ma Cai và xã Lùng Phình tỉnh Lào Cai do Đại học Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
31/12/2025 14:30
CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã trúng thầu gói thầu Mua phân bón, vật tư do Đại học Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
07/11/2025 16:05
CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã trúng thầu gói thầu Mua giống cây bạc hà để xây dựng mô hình hỗ trợ hộ nghèo trồng cây bạc hà và phát triển đàn ong mật theo chuỗi giá trị trên địa bàn huyện Đồng Văn do Đại học Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/10/2025 10:33
CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã trúng thầu gói thầu Mua củ gừng giống để xây dựng mô hình hỗ trợ hộ nghèo trên địa bàn huyện Quản Bạ sản xuất và tiêu thụ cây gừng trâu theo chuỗi giá trị do Đại học Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/10/2025 10:26
CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã trúng thầu gói thầu Mua sắm cây giống do Đại học Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
26/09/2025 10:13
CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã trúng thầu gói thầu Mua sắm cây giống do Đại học Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
26/09/2025 09:23
CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã trúng thầu gói thầu Mua hạt giống, cây giống hoa và vật tư phân bón phục vụ triển khai đề tài "Nghiên cứu phát triển mô hình du lịch nông nghiệp sinh thái bền vững trong xây dựng nông thôn mới tại huyện Bắc Hà và Bảo Yên tỉnh Lào Cai" do Đại học Thái Nguyên mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Công ty TNHH Tâm Phát Green + Công ty TNHH Thương mại và Phát triển Nông nghiệp Hải Đăng. Cùng tham gia có 1 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
28/06/2025 10:22
CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã trúng thầu gói thầu Mua sắm cây giống, vật tư, phân bón thực hiện nhiệm vụ Xây dựng mô hình sản xuất chế biên cây dược liệu trên địa bàn huyện Bát Xát , tỉnh Lào Cai thuộc Hợp phần "Đa dạng hóa sinh kế, phát triển các mô hình giảm nghèo" Chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững năm 2023 của Bộ Giáo dục và Đào tạo do Đại học Thái Nguyên mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Công ty TNHH Tâm Phát Green + Công ty TNHH XD và TM VT Nông nghiệp Lào Cai. Cùng tham gia có 1 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
30/12/2024 18:29
CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã trúng thầu gói thầu Mua cây giống cây Bảy lá một hoa do Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Công ty TNHH Dịch vụ Nông lâm nghiệp Tiến Giang + Công ty TNHH Tâm Phát Green.
- Kết quả: Trúng thầu
30/05/2024 21:31
CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã trượt thầu gói thầu Mua giống cây Dứa, vật tư, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật phục vụ triển khai đề tài “Nghiên cứu thử nghiệm một số giống Dứa có năng xuất cao, chất lượng tốt và hoàn thiện quy trình kỹ thuật thâm canh đạt tiêu chuẩn VietGap”. do Trung tâm Nghiên cứu và Chuyển giao KHCN - Phân hiệu Đại học Thái Nguyên tại tỉnh Lào Cai mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 1 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
12/03/2024 17:46
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN có tham gia 19 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 16 gói, trượt thầu 1 gói, 1 gói chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN có quan hệ với 9 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN có quan hệ với 10 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 16 gói thầu, thắng thầu 13 gói, thua 1 gói, 1 gói thầu chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 0 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã tham gia thầu tại 3 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TÂM PHÁT GREEN đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có trí óc tốt vẫn chưa đủ, quan trọng là biết sử dụng nó. "
Rene Descartes
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Thêm nhà thầu