Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | PHẠM THỊ HOÀI |
|
| Lượt xem | 927 | |
| Mã số thuế | 0107758251 | |
| Ngày cấp | 13/03/2017 | |
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |
| Mã định danh | vn0107758251 | |
| Địa chỉ trụ sở | Thông Tân Hạnh, Xã Tân Tiến, Huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội | |
| Địa chỉ trụ sở (Sau sáp nhập) | Thành phố Hà Nội | |
| Lĩnh vực kinh doanh | Hàng hóa, Phi tư vấn | |
| Loại hình pháp lý | Loại hình khác | |
| Ngày thành lập công ty | 19/10/2016 | |
| Số nhân viên | 2 | |
| Ngày phê duyệt | 16/05/2018 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
| Người đại diện pháp luật | PHẠM THỊ HOÀI | |
| Chức vụ | chủ hộ kinh doanh | |
| File đính kèm |
Điều lệ hoạt động của doanh nghiệp Sơ đồ tổ chức Giấy đăng ký kinh doanh
|
|
| Quy mô doanh nghiệp | Khác | |
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
11:37 CH 29/11/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
4:20 CH 04/12/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
1:53 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu PHẠM THỊ HOÀI như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 53 gói thầu, trong đó trúng 51 gói, trượt 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 66.67% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.06% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (4), Hà Nội (16), Hưng Yên (1), Hải Phòng (1), Không xác định (31)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nam (2), Hà Nội (16), Ninh Bình (2), Thái Bình (1), Hải Phòng (1), Không xác định (31)
- Có quan hệ với 28 bên mời thầu
- Có quan hệ với 28 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 20 nhà thầu trong 53 gói thầu, thắng 51 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 2 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 3 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 9 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 6 | 0% |
| 0% | 30 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 51 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
PHẠM THỊ HOÀI đã trúng thầu gói thầu Thông hút bể phốt cho TYT xã Tân Hội, Tân Lập, Liên Hồng, Trung tâm Y tế, Phòng khám đa khoa khu vực Liên Hồng và Khoa điều trị nghiện chất thuộc Trung tâm y tế huyện Đan Phượng do Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
07/12/2023 10:31
PHẠM THỊ HOÀI đã trúng thầu gói thầu Mua men xử lý bể phốt, bột thông tắc cống cho Trung tâm Y tế Ứng Hòa do Trung tâm Y tế huyện Ứng Hòa mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/12/2023 17:04
PHẠM THỊ HOÀI đã trúng thầu gói thầu Cung cấp men xử lý bể phốt, bột thông tắc cống cho 17 Trạm Y tế xã, phường năm 2023 do Bệnh viện đa khoa khu vực Móng Cái mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
28/11/2023 09:24
PHẠM THỊ HOÀI đã trúng thầu gói thầu Quyết định phê duyệt KHLCNT gói thầu mua chế phẩm sinh học năm 2023 do Trung tâm y tế huyện Thanh Oai mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/11/2023 15:42
PHẠM THỊ HOÀI đã trúng thầu gói thầu Cung cấp và phun chế phẩm diệt muỗi do Trung tâm y tế Nho Quan mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/10/2023 08:29
PHẠM THỊ HOÀI đã trúng thầu gói thầu Cung cấp chế phẩm xử lý môi trường tại trung tâm và các cơ sở phòng khám thuộc Trung tâm Y tế quận Lê Chân do Trung tâm Y tế Lê Chân mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/10/2023 14:55
PHẠM THỊ HOÀI đã trúng thầu gói thầu Mua vật tư phục vụ xây dựng "cơ sở y tế xanh-sạch-đẹp" của Trung tâm y tế huyện Ba Vì năm 2023 do Trung tâm Y tế huyện Ba Vì mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
03/10/2023 10:52
PHẠM THỊ HOÀI đã trúng thầu gói thầu Cung cấp Thuốc diệt mối tại trạm y tế xã Duyên Thái và trạm y tế xã Ninh Sở- Trung tâm y tế huyện Thường Tín do Trung tâm Y tế huyện Thường Tín mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
05/09/2023 17:54
PHẠM THỊ HOÀI đã trúng thầu gói thầu Mua chế phẩm tinh dầu xả, quế cho trạm y tế xã, thị trấn huyện Thái Thụy năm 2023 do TRUNG TÂM Y TẾ THÁI THUỴ mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
10/08/2023 09:20
PHẠM THỊ HOÀI đã trúng thầu gói thầu Diệt mối, phòng chống mối tại TYT xã Vân Hà năm 2023 do Trung tâm Y Tế huyện Đông Anh mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
02/08/2023 17:52
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu PHẠM THỊ HOÀI có tham gia 53 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 51 gói, trượt thầu 2 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu PHẠM THỊ HOÀI có quan hệ với 28 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu PHẠM THỊ HOÀI có quan hệ với 28 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu PHẠM THỊ HOÀI đã từng đấu với 20 nhà thầu trong 53 gói thầu, thắng thầu 51 gói, thua 2 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu PHẠM THỊ HOÀI đã tham gia thầu tại 4 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu PHẠM THỊ HOÀI đã tham gia thầu tại 5 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Với tôi, mỗi động thái không cần thiết, hay nổ súng, hay thương vong, không chỉ là lãng phí mà còn là tội ác. "
T.E.Lawrence
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Thêm nhà thầu