Thuốc Generic

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
50
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thuốc Generic
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
3.683.548.340 VND
Ngày đăng tải
16:29 08/03/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
320/QĐ-BVMH
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Bệnh viện Mắt Huế
Ngày phê duyệt
08/03/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên nhà thầu Giá trúng thầu Tổng giá lô (VND) Số mặt hàng trúng thầu Thao tác
1
vn0400101404
0400101404
1.638.595.400
1.679.391.190
16
Xem chi tiết
2
vn0302597576
0302597576
17.430.000
22.530.000
3
Xem chi tiết
3
vn0302975997
0302975997
336.000.000
342.000.000
1
Xem chi tiết
4
vn0108950712
0108950712
48.200.000
50.460.000
1
Xem chi tiết
5
vn1800156801
1800156801
9.249.000
9.595.000
2
Xem chi tiết
6
vn0306602280
0306602280
522.790.000
552.400.000
3
Xem chi tiết
7
vn0310211515
0310211515
218.665.000
223.881.000
4
Xem chi tiết
8
vn3300314838
3300314838
319.372.150
430.492.250
10
Xem chi tiết
9
vn0300483037
0300483037
45.489.000
45.500.000
2
Xem chi tiết
10
vn4100259564
4100259564
109.200.000
109.200.000
1
Xem chi tiết
11
vn2500228415
2500228415
32.652.200
32.652.200
4
Xem chi tiết
12
vn0104089394
0104089394
3.780.000
3.780.000
1
Xem chi tiết
Tổng cộng: 12 nhà thầu
3.301.422.750
3.501.881.640
48
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Mã thuốc Tên thuốc/Tên thành phần của thuốc Tên hoạt chất Nồng độ, hàm lượng GĐKLH hoặc GPNK Đường dùng Dạng bào chế Tên cơ sở sản xuất Nước sản xuất Quy cách đóng gói Đơn vị tính Số lượng Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Thành tiền (VNĐ) Nhà thầu trúng thầu Nhóm thuốc Hạn dùng (tuổi thọ) Tiến độ cung cấp Số quyết định trúng thầu Ngày quyết định trúng thầu Tên bệnh viện/ sở y tế Thao tác
1
PP2300495459
TG24-01
Lumigan
Bimatoprost
0,3mg/3ml
VN-17816-14 (Có QĐ gia hạn số 226/QĐ-QLD ngày 03/04/2023)
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Allergan Pharmaceuticals Ireland
Ireland
Hộp 1 lọ chứa 3ml dung dịch trong lọ dung tích 5ml
Lọ
150
252.079
37.811.850
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
2
PP2300495460
TG24-02
Ganfort
Bimatoprost + Timolol (dưới dạng Timolol maleat 6.8mg)
0.3mg/ml + 5mg/ml
VN-19767-16 (Có QĐ gia hạn số 146/QĐ-QLD ngày 02/03/2023)
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Allergan Pharmaceuticals Ireland
Ireland
Hộp 1 lọ 3ml
Lọ
200
255.990
51.198.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
3
PP2300495461
TG24-03
Combigan
Brimonidine tartrate + Timolol (dưới dạng Timolol maleat)
2mg/ml + 5mg/ml
VN-20373-17 (Có QĐ gia hạn số 226/QĐ-QLD ngày 03/04/2023)
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Allergan Pharmaceuticals Ireland
Ireland
Hộp 1 lọ 5ml
Lọ
1.100
183.514
201.865.400
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
21 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
4
PP2300495462
TG24-04
Azopt
Brinzolamide
10mg/ml
VN-21090-18 (Có QĐ gia hạn số 225/QĐ-QLD ngày 03/04/2023)
Nhỏ mắt
Hỗn dịch nhỏ mắt
Alcon Research, LLC
Mỹ
Hộp 1 lọ 5ml
Lọ
1.500
116.700
175.050.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
5
PP2300495463
TG24-05
Azarga
Brinzolamide + Timolol (dưới dạng Timolol maleate)
10mg/ml + 5mg/ml
VN-17810-14 (Có QĐ gia hạn số 226/QĐ-QLD ngày 03/04/2023)
Nhỏ mắt
Hỗn dịch nhỏ mắt
S.A. Alcon-Couvreur N.V
Bỉ
Hộp 1 lọ 5ml
Lọ
450
310.800
139.860.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
6
PP2300495467
TG24-09
Kaleorid
Kali chlorid
600mg
VN-15699-12
Uống
Viên bao phim giải phóng chậm
Leo Pharmaceutical Products Ltd. A/S (Leo Pharma A/S)
Đan Mạch
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
5.000
2.100
10.500.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
1
60 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
7
PP2300495468
TG24-10
Fluituss
Levofloxacin
5mg/ml; 5ml
VN-22750-21
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Rafarm S.A.
Hy Lạp
Hộp 1 lọ x 5ml
Lọ
4.000
84.000
336.000.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HIỆP BÁCH NIÊN
1
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
8
PP2300495471
TG24-13
Refresh Tears
Natri Carboxymethyl cellulose
0,5%
VN-19386-15 (Có QĐ gia hạn số 265/QĐ-QLD ngày 11/05/2022)
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Allergan Sales, LLC
Mỹ
Hộp 1 lọ 15ml
Lọ
500
64.102
32.051.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
9
PP2300495472
TG24-14
SMOFlipid 20%
Dầu đậu nành tinh chế; triglycerid mạch trung bình; dầu oliu tinh chế; dầu cá tinh chế
(15g; 15g; 12,5g; 7,5g)/250ml
VN-19955-16
Truyền tĩnh mạch ngoại vi hoặc tĩnh mạch trung tâm
Nhũ tương tiêm truyền
Fresenius Kabi Austria GmbH
Áo
Thùng 10 chai 250 ml
Chai
30
150.000
4.500.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
1
18 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
10
PP2300495473
TG24-15
Pataday
Olopatadine hydrochloride
0,2%
VN-13472-11 (Có QĐ gia hạn số 62/QĐ-QLD ngày 08/02/2023)
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Alcon Research, LLC.
Mỹ
Hộp 1 chai 2,5ml
Chai
150
131.099
19.664.850
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
11
PP2300495475
TG24-17
Systane Ultra
Polyethylene glycol 400 + Propylen glycol
0,4% + 0,3%
VN-19762-16 (Có QĐ gia hạn số 265/QĐ-QLD ngày 11/05/2022)
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Alcon Research, LLC
Mỹ
Hộp 1 lọ 5ml
Lọ
500
60.100
30.050.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
12
PP2300495476
TG24-18
Pred Forte
Prednisolon acetat
1% w/v (10mg/ml)
VN-14893-12 (Có QĐ gia hạn số 62/QĐ-QLD ngày 08/02/2023)
Nhỏ mắt
Hỗn dịch nhỏ mắt
Allergan Pharmaceuticals Ireland
Ireland
Hộp 1 chai 5ml
Chai
4.700
33.349
156.740.300
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
13
PP2300495477
TG24-19
Alcaine 0.5%
Proparacain hydroclorid
5mg/ml
VN-21093-18 (Có QĐ gia hạn số 225/QĐ-QLD ngày 03/04/2023)
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
SA Alcon-Couvreur NV
Bỉ
Hộp 1 lọ 15ml
Lọ
350
39.380
13.783.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
30 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
14
PP2300495478
TG24-20
Fresofol 1% Mct/Lct
Propofol
1%, 20ml
VN-17438-13
Tiêm hoặc tiêm truyền tĩnh mạch (IV)
Nhũ tương tiêm hoặc tiêm truyền
Fresenius Kabi Austria GmbH
Áo
Hộp 5 ống 20ml
Ống
90
27.000
2.430.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
1
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
15
PP2300495479
TG24-21
Lucentis
Ranibizumab
2,3mg/0,23ml
SP-1188-20
Tiêm
Dung dịch tiêm
Novartis Pharma Stein AG
Thụy Sỹ
Hộp 01 lọ x 0,23ml và 01 kim lọc để rút thuốc trong lọ
Lọ
50
13.125.022
656.251.100
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
16
PP2300495480
TG24-22
Buto-Asma
Salbutamol (dưới dạng Salbutamol Sulfate)
100mcg/liều
VN-16442-13 (Có QĐ gia hạn số 226/QĐ-QLD ngày 03/04/2023)
Đường hô hấp
Khí dung đã chia liều
Laboratorio Aldo-Unión SL.
Tây Ban Nha
Hộp 1 bình xịt chứa 200 liều (10ml) + đầu xịt định liều
Bình
10
50.000
500.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
17
PP2300495481
TG24-23
Sevoflurane
Sevoflurane
100% (tt/tt)
VN-18162-14 (Có QĐ gia hạn số 62/QĐ-QLD ngày 08/02/2023)
Dạng hít
Chất lỏng dễ bay hơi dùng gây mê đường hô hấp
Baxter Healthcare Corporation
Mỹ
Chai nhôm 250ml
Chai
20
1.552.000
31.040.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
18
PP2300495483
TG24-25
Taflotan
Tafluprost
0,0375mg/2,5ml
VN-20088-16 (Có QĐ gia hạn số 265/QĐ-QLD ngày 11/05/2022)
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Santen Pharmaceutical Co., Ltd. - Nhà máy Shiga
Nhật
Hộp 1 lọ 2,5ml
Lọ
100
244.799
24.479.900
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
19
PP2300495484
TG24-26
Travoprost/Pharmathen
Travoprost
40mcg/ml
VN-23190-22
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Balkanpharma - Razgrad AD
Bulgaria
Hộp 1 lọ x 2,5ml
Lọ
200
241.000
48.200.000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIETSUN
1
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
20
PP2300495485
TG24-27
Duotrav
Travoprost + Timolol (dưới dạng Timolol maleate)
0,04mg/ml + 5mg/ml
VN-16936-13 (Có QĐ gia hạn số 853/QĐ-QLD ngày 30/12/2022)
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
S.A. Alcon-Couvreur N.V.
Bỉ
Hộp 1 lọ 2,5ml
Lọ
150
320.000
48.000.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
21
PP2300495486
TG24-28
Mydrin-P
Tropicamid + Phenylephrin hydroclorid
50mg/ 10ml + 50mg/ 10ml
VN-21339-18 (Có QĐ gia hạn số 777/QĐ-QLD ngày 19/10/2023)
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Santen Pharmaceutical Co., Ltd., Nhà máy Shiga
Nhật
Hộp 1 lọ x 10ml
Lọ
300
67.500
20.250.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
1
30 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
22
PP2300495487
TG24-29
Medskin Clovir 400
Acyclovir
400mg
VD-22034-14 CV gia hạn số 854/QĐ-QLD
Uống
viên nén
CTCP Dược Hậu Giang - CN nhà máy DP DHG tại Hậu Giang
Việt Nam
hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
4.500
1.778
8.001.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
2
36 tháng CV 5305/QLD-ĐK ngày 8/4/2016
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
23
PP2300495488
TG24-30
Aciclovir
Aciclovir
105mg/3,5g
VN-18449-14; Duy trì hiệu lực GĐKLH: 226/QĐ-QLD, 03/04/2023
Tra mắt
Thuốc mỡ tra mắt
Samil Pharm. Co., Ltd
Korea
Hộp 1 tuýp 3,5g
Tuýp
150
79.000
11.850.000
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MÂY VÀNG
2
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
24
PP2300495489
TG24-31
Diclofenac
Diclofenac
1mg/ml
VN-11307-10; Duy trì hiệu lực GĐKLH: 62/QĐ-QLD, 08/02/2023
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Samil Pharmaceutical Co., Ltd.
Korea
Hộp 1 lọ 5ml
Lọ
4.000
43.000
172.000.000
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MÂY VÀNG
2
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
25
PP2300495490
TG24-32
Hanlimfumeron eye drops
Fluorometholon
1mg/ml
VN-12609-11
Nhỏ mắt
Thuốc nhỏ mắt
Hanlim Pharm Co., Ltd
Hàn Quốc
Hộp 1 lọ 5ml
Chai/Lọ/Ống
3.000
23.730
71.190.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NĂM PHÁT
2
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
26
PP2300495491
TG24-33
Posod eye drops
Kali iodid + Natri iodid
3mg/ml + 3mg/ml
VN-18428-14
Nhỏ mắt
Thuốc nhỏ mắt
Hanlim Pharm Co., Ltd
Hàn Quốc
Hộp 1 lọ 10ml
Chai/Lọ/Ống
1.000
28.560
28.560.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NĂM PHÁT
2
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
27
PP2300495492
TG24-34
Philevomels eye drops
Levofloxacin
5mg/ml
VN-11257-10
Nhỏ mắt
Thuốc nhỏ mắt
Hanlim Pharm Co., Ltd
Hàn Quốc
Hộp 1 lọ 5ml
Chai/Lọ/Ống
1.000
32.290
32.290.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NĂM PHÁT
2
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
28
PP2300495493
TG24-35
Philmoxista eye drops
Moxifloxacin
5mg/ml
VN-18575-14
Nhỏ mắt
Thuốc nhỏ mắt
Samchundang Pharmaceutical Co., Ltd
Hàn Quốc
Hộp 1 lọ 5ml
Chai/Lọ/Ống
1.500
57.750
86.625.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NĂM PHÁT
2
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
29
PP2300495494
TG24-36
Natri hyaluronat
Natri hyaluronat
1mg/ml x 5ml
VN-21125-18; Duy trì hiệu lực GĐKLH: 225/QĐ-QLD, 03/04/2023
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Samil Pharm. Co., Ltd
Korea
Hộp 1 lọ 5ml
Lọ
10.000
33.894
338.940.000
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MÂY VÀNG
2
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
30
PP2300495495
TG24-37
Philoclex
Tobramycin + Dexamethason
3mg/ml + 1mg/ml
880110032923 (VN-19518-15)
Nhỏ mắt
Hỗn dịch nhỏ mắt
Hanlim Pharm. Co., Ltd.
Hàn Quốc
Hộp 1lọ 5ml
Lọ
6.000
32.000
192.000.000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
2
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
31
PP2300495496
TG24-38
Acetazolamid
Acetazolamid
250mg
VD-27844-17
Uống
Viên nén
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Dược Liệu Pharmedic
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
39.000
1.000
39.000.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM DƯỢC LIỆU PHARMEDIC
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
32
PP2300495498
TG24-40
Katrypsin
Alpha chymotrypsin
4200IU
893110347723 (VD-18964-13)
Uống
Viên nén
Công ty cổ phần dược phẩm Khánh Hoà
Việt Nam
Hộp 15 vỉ x 10 viên
Viên
75.000
159
11.925.000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
4
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
33
PP2300495500
TG24-42
Vigentin 250mg/31,5mg
Amoxicilin + Acid clavulanic
250mg + 31,25mg
VD-18766-13
Uống
Bộn pha dung dịch uống
Công ty cổ phần dược phẩm trung ương 1 - Pharbaco
Việt Nam
Hộp 12 gói
Gói
3.000
2.940
8.820.000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
4
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
34
PP2300495501
TG24-43
Atropin Sulfat
Atropin sulfat
0,25mg/1ml
VD-24897-16 (Quyết định gia hạn số 62/QĐ-QLD ngày 08/02/2023)
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty cổ phần dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 100 ống x 1ml
Ống
50
504
25.200
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
35
PP2300495502
TG24-44
Uni-Atropin
Atropin sulfat
10mg/ml
VD-34673-20
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Công ty cổ phần dược phẩm CPC1 Hà Nội
Việt Nam
Hộp 20 ống x 0,5ml
Ống
300
12.600
3.780.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
36
PP2300495503
TG24-45
Kacerin
Cetirizin
10mg
VD-19387-13
Uống
Viên nén
Công ty cổ phần dược phẩm Khánh Hoà
Việt Nam
Chai 1000 viên
Viên
8.000
90
720.000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
37
PP2300495504
TG24-46
Allermine
Chlorpheniramin
4mg
VD-30275-18
Uống
Viên nén
CN Cty CPDP Agimexpharm - Nhà máy SX DP Agimexpharm
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 20 viên
Viên
200
210
42.000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
38
PP2300495505
TG24-47
Dexamethasone
Dexamethason phosphat (dưới dạng Dexamethason natri phosphat)
4mg/1ml
VD-27152-17 (Quyết định gia hạn số 62/QĐ-QLD ngày 08/02/2023)
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty cổ phần dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 5 vỉ x 10 ống 1ml
Ống
4.000
800
3.200.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
39
PP2300495506
TG24-48
Dimedrol
Diphenhydramin hydroclorid
10mg/1ml
VD-24899-16 (Quyết định gia hạn số 62/QĐ-QLD ngày 08/02/2023
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty cổ phần dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 100 ống x 1ml
Ống
50
540
27.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
40
PP2300495507
TG24-49
EmycinDHG 250
Erythromycin (dưới dạng Erythromycin ethyl sucinat)
250mg
VD-21134-14 CV gia hạn số 62/QĐ-QLD
Uống
thuốc bột pha hỗn dịch uống
CTCP Dược Hậu Giang - CN nhà máy DP DHG tại Hậu Giang
Việt Nam
hộp 24 gói x 1,5g
Gói
1.000
1.248
1.248.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
41
PP2300495508
TG24-50
Ifatrax
Itraconazol
100mg
VD-31570-19
Uống
Viên nang cứng
CN Cty CPDP Agimexpharm - Nhà máy SX DP Agimexpharm
Việt Nam
Hộp 1 vỉ, 3 vỉ, 4 vỉ x 4 viên, 3 vỉ x 10 viên
Viên
1.000
3.500
3.500.000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
42
PP2300495509
TG24-51
Levocin
Levobupivacain (dưới dạng levobupivacain hydroclorid)
50 mg/10ml
893114219323
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty cổ phần dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 2 vỉ x 5 Ống x 10 ml
Ống
350
84.000
29.400.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
43
PP2300495511
TG24-53
Neostigmin Kabi 0.5mg/ml
Neostigmin metylsufat
0,5mg/ml
VD-34331-20
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty cổ phần Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Hộp 10 ống x 1ml
Ống
50
5.103
255.150
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
4
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
44
PP2300495512
TG24-54
Ofloxacin
Ofloxacin
200mg
VD-27919-17
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm Khánh Hoà
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
170.000
395
67.150.000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
45
PP2300495513
TG24-55
Paracetamol Kabi 1000mg
Paracetamol
1000mg/ 100ml x 100ml
VD-19568-13
Tiêm truyền
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Chai 100ml, hộp 48 chai 100ml
Chai
100
15.750
1.575.000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
46
PP2300495514
TG24-56
Povidine
Povidon Iodin
1g; 20ml
VD-17906-12
Dùng ngoài
Dung dịch dùng ngoài
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Dược Liệu Pharmedic
Việt Nam
Hộp 1 lọ 20ml
Lọ
1.000
6.489
6.489.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM DƯỢC LIỆU PHARMEDIC
4
24 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
47
PP2300495515
TG24-57
Ringer lactate
Ringer lactat
500ml
VD-22591-15
Tiêm truyền
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Thùng 20 chai nhựa 500ml
Chai
5.000
6.677
33.385.000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
48
PP2300495518
TG24-60
Triamcinolon
Triamcinolon acetonid
80mg/2ml
893110093223 (VD-23149-15)
Tiêm
Hỗn dịch tiêm
Công ty cổ phần Dược - Trang thiết bị y tế Bình Định (Bidiphar)
Việt Nam
Hộp 5 lọ x 2ml
Lọ
2.600
42.000
109.200.000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
4
36 tháng
Nhiều đợt theo dự trù của bệnh viện trong thời gian thực hiện hợp đồng
320/QĐ-BVMH
08/03/2024
Bệnh viện Mắt Huế
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây