Tìm kiếm thông tin

Dữ liệu được cập nhật liên tục, hỗ trợ tìm kiếm nhanh chóng, chính xác và không hạn chế thời gian.

Kết quả lựa chọn nhà thầu Tỉnh Hà Giang (Trước sáp nhập)

Gói thầu Chủ đầu tư H/thành Trúng thầu
IB2600506857-00Gói thầu số 3: Xây dựng không gian giới thiệu sản phẩm phục vụ hoạt động quảng bá và giới thiệu sản phẩm
04/09/2026 11:24
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600506829-00Gói thầu số 01: Xây dựng TVC và thiết kế, in ấn tờ rơi quảng bá sản phẩm mật ong bạc hà
04/09/2026 11:18
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600504539-00Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng
03/09/2026 16:36
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600500255-00Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng
30/08/2026 10:24
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600500102-00Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ: Rà soát, đề xuất điều chỉnh 3 loại rừng theo điều chỉnh Quy hoạch tỉnh thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 trên địa bàn xã Pà Vầy Sủ
30/08/2026 00:20
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600498947-00Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng
29/08/2026 09:56
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600498940-00Tư vấn quản lý dự án
29/08/2026 09:55
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600498936-00Khảo sát xây dựng
29/08/2026 09:53
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600498928-00Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng
29/08/2026 09:50
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600368296-00Sửa chữa công trình cầu Nà Vả thôn Làng Đài 1, xã Kiên Đài, tỉnh Tuyên Quang
28/08/2026 11:04
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600493690-00Gói thầu số 05: Chi phí giám sát thi công
27/08/2026 23:27
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600492015-00Gói thầu số 05
27/08/2026 15:25
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600482656-00Gói thầu số 07: Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi
27/08/2026 14:55
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600482611-00Gói thầu số 08: Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi
27/08/2026 14:54
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600490288-00Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật
27/08/2026 09:38
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600490205-00Thẩm định HSMT, KQLCNT
27/08/2026 09:25
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600476999-00Khảo sát và lập nhiệm vụ khảo sát
27/08/2026 09:19
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600476938-00Lập HSMT, đánh giá HSDT
27/08/2026 09:14
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600487194-00Gói thầu số 09: Thẩm tra báo cáo NCKT
26/08/2026 14:18
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2600486701-00Mua sắm lắp đặt màn hình LED
26/08/2026 10:01
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Tìm kiếm trong: 0.159 - Số kết quả: 3.556
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây