Xây dựng

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây dựng
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đèn chiếu sáng công cộng trên địa bàn thị trấn Dương Đông
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
3.594.916.076 VND
Giá gói thầu
3.594.916.076 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:05 15/08/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
216/QĐ-CTCC ngày 04/9/2019
Ngày phê duyệt
04/09/2019
Hoàn thành
10:54 05/09/2019
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1701587620 1701587620

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI KHANG HY

2.446.652.604 VND 45 ngày 45 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây