Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 99 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,81%, Xây lắp 29,63%, Tư vấn 48,15%, Phi tư vấn 7,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 227.132.082.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 224.554.814.042 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,81%, Xây lắp 29,63%, Tư vấn 48,15%, Phi tư vấn 7,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 227.132.082.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 224.554.814.042 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 với 4 gói thầu.
29/08/2026 10:28
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-21.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
31/03/2026 08:21
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV-20.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
31/03/2026 08:11
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-19.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG NGỌC
11/02/2026 10:10
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-18.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HĐT
11/02/2026 10:09
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV-16.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
08/02/2026 09:21
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-15.
08/02/2026 09:20
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-14.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyễn Gia HT
08/02/2026 09:20
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-12.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai Hà Tĩnh
08/02/2026 09:19
Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN
08/02/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN
08/02/2026 09:01
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai Hà Tĩnh
04/11/2025 16:29
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GAMA MIỀN TRUNG, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỊNH TIẾN
31/07/2025 09:58
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
18/07/2025 07:34
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu TV-02 với 1 nhà thầu tham gia.
11/07/2025 16:53
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TUẤN ANH, CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐÔ, CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HÙNG
07/07/2025 15:34
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc Tài nguyên và Môi trường
07/07/2025 10:19
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
07/07/2025 10:19
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG BÌNH MINH HÀ TĨNH
07/07/2025 10:18
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV-11.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Nông nghiệp
07/07/2025 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 với 4 gói thầu.
29/08/2026 10:28
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-21.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
31/03/2026 08:21
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV-20.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
31/03/2026 08:11
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-19.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG NGỌC
11/02/2026 10:10
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-18.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HĐT
11/02/2026 10:09
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV-16.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
08/02/2026 09:21
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-15.
08/02/2026 09:20
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-14.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyễn Gia HT
08/02/2026 09:20
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-12.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai Hà Tĩnh
08/02/2026 09:19
Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN
08/02/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 99 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 27 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 79 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 63 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong cái xã hội này, rất nhiều người có thể nhìn người khác mà nói ra từng tràng, từng tràng châm ngôn về nhân sinh, sau đó bảo bạn không nên làm thế này mà phải làm thế kia. Họ nói nhẹ nhàng đến thế, lý trí và thẳng thắn đến thế, vì họ chưa bao giờ trải qua khó khăn, mà cái thứ khó khăn đó, chỉ khi tự mình phải chịu nó mới có thể gọi là khó khăn, còn nếu người khác gặp khó khăn, nhiều nhất chỉ đồng cảm mà thôi… "
Tiên Chanh