Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 149 nhà thầu.
- Đã công bố 90 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 262 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 145 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 75 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 139 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 136 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 54,17%, Tư vấn 39,58%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 588.264.141.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 570.327.113.644 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 149 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 54,17%, Tư vấn 39,58%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 588.264.141.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 570.327.113.644 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc như sau:
- Là chủ đầu tư của 90 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 159 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 120 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 122 TBMT trong đó tự mời thầu 48 TBMT, có 74 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẦU ĐƯỜNG 10
04/09/2026 14:23
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Thi công công trình mở rộng nghĩa trang nhân dân thôn Yên Bình, xã Tam Đảo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 09:32
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu Xây lắp + Thiết bị; Giám sát thi công xây dựng, thiết bị; Thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH THÀNH HN
29/08/2026 10:46
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu Xây lắp + Thiết bị; Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị; Thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM
29/08/2026 10:41
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đầu tư xây dựng Trường trung học phổ thông Nguyễn Văn Chất với 10 gói thầu.
29/08/2026 10:28
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 18:41
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC, dự toán hạng mục: Di chuyển đường điện và trạm biến áp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ 126
28/08/2026 16:41
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát bước lập thiết kế BVTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG LÔ
28/08/2026 16:39
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng Trường trung học phổ thông Nguyễn Văn Chất.
28/08/2026 16:16
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĨNH PHÚC
28/08/2026 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt và xây dựng các trạm bơm dâng (nước thải) và mạng lưới thu gom còn lại thuộc Phường Vĩnh Yên và Phường Vĩnh Phúc với 2 nhà thầu tham gia.
07/08/2026 09:09
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Cơ sở hạ tầng Khung làng Đại học với 1 nhà thầu tham gia.
04/08/2026 09:15
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt và xây dựng các trạm bơm dâng (nước thải) và mạng lưới thu gom còn lại thuộc Phường Vĩnh Yên và Phường Vĩnh Phúc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 15:42
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Cơ sở hạ tầng Khung làng Đại học theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2026 11:01
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Cơ sở hạ tầng Khung làng Đại học theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2026 09:01
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt và xây dựng các trạm bơm dâng (nước thải) và mạng lưới thu gom còn lại thuộc Phường Vĩnh Yên và Phường Vĩnh Phúc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2026 18:34
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Cơ sở hạ tầng Khung làng Đại học theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2026 16:41
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Phát triển hệ thống cây xanh phía Nam Đầm Vạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐẠI PHONG
28/05/2026 09:15
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Phát triển hệ thống cây xanh phía Nam Đầm Vạc với 1 nhà thầu tham gia.
12/03/2026 14:26
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Phát triển hệ thống cây xanh phía Nam Đầm Vạc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/01/2026 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẦU ĐƯỜNG 10
04/09/2026 14:23
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Thi công công trình mở rộng nghĩa trang nhân dân thôn Yên Bình, xã Tam Đảo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 09:32
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu Xây lắp + Thiết bị; Giám sát thi công xây dựng, thiết bị; Thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH THÀNH HN
29/08/2026 10:46
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu Xây lắp + Thiết bị; Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị; Thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM
29/08/2026 10:41
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đầu tư xây dựng Trường trung học phổ thông Nguyễn Văn Chất với 10 gói thầu.
29/08/2026 10:28
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 18:41
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC, dự toán hạng mục: Di chuyển đường điện và trạm biến áp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ 126
28/08/2026 16:41
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát bước lập thiết kế BVTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG LÔ
28/08/2026 16:39
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng Trường trung học phổ thông Nguyễn Văn Chất.
28/08/2026 16:16
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĨNH PHÚC
28/08/2026 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 262 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đã đăng tải 48 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 48 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc đã đăng tải 145 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 145 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 75 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc có quan hệ với 149 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc có quan hệ với 31 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công không phải ngẫu nhiên. Đó là sự chăm chỉ, bền bỉ, học hỏi, nghiên cứu, hy sinh và quan trọng nhất, tình yêu đối với việc mình đang làm. "
Pele
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"