Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 48 gói (với 53 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,23%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.932.053.092 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.397.491.321 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng như sau:
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,23%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.932.053.092 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.397.491.321 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 69 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 35 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 72 TBMT trong đó tự mời thầu 53 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm đông máu sử dụng cho chủng loại máy Model: ACL TOP 300 CTS; Hãng sản xuất: Instrumentation Laboratory; Nước sản xuất: Mỹ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 16:20
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, hóa chất sử dụng cho chủng loại máy Model: 723GX; Hãng sản xuất Tosoh; Nước sản xuất: Nhật Bản theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:53
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hóa chất sử dụng cho chủng loại máy Model: ADVIA 2120I, Hãng sản xuất: Siemens, Nước chủ sở hữu: CHLB Đức; Nước sản xuất: Ireland theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:51
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư, hóa chất định danh vi khuẩn sử dụng cho Hệ thống Vitek 2 Compact, Hãng sản xuất: BioMerieux; Nước sản xuất: Mỹ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:49
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm đông máu sử dụng cho chủng loại máy Model: ACL TOP 300 CTS; Hãng sản xuất: Instrumentation Laboratory; Nước sản xuất: Mỹ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:47
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm miễn dịch sử dụng cho chủng loại máy Cobas E411; Hãng sản xuất: Roche; Nước sản xuất: Nhật Bản theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:44
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm sinh hóa sử dụng cho chủng loại máy: Model: AU480; Hãng sản xuất: Beckman Coulter (kèm điện giải và không kèm điện giải) và máy: Model BT 4500; Hãng sản xuất: BIOTECNICA INSTRUMENTS theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:12
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 - 2028 (Đợt 3) thuộc nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Lão khoa - Phục hồi chức năng với 2 gói thầu.
18/08/2026 16:00
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô cứu thương cho phòng Tổ chức - Hành chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHCOM VIỆT NAM
18/08/2026 14:40
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026-2028 (Đợt 2) thuộc nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Lão khoa - Phục hồi chức năng với 4 gói thầu.
12/08/2026 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang phục nhân viên y tế, hành chính, bảo vệ cho Bệnh viện Lão khoa -Phục hồi chức năng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY KHÁNH DUY
18/11/2025 14:52
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Mua sắm hóa chất xét nghiệm sử dụng cho máy sinh hóa AU480- Beckman Coulter, Nhật Bản sản xuất, năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT KINH DOANH DƯỢC VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT MỸ
30/06/2025 11:47
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm hóa chất sử dụng cho máy xét nghiệm huyết học Model CELLTAC MEK7300, Hãng NIHON KOHDEN/ Nhật Bản sản xuất, năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt
20/06/2025 16:41
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm hóa chất sử dụng cho máy xét nghiệm huyết học Model ADVIA 2120I /ADVIA 560 hãng SIEMENS/ Đức sản xuất, năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ VÀ HÓA CHẤT VIỆT NAM
20/06/2025 16:40
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm hóa chất sử dụng cho máy xét nghiệm đông máu Model: ACL TOP 300; Hãng CTSInstrumentation Laboratory/Mỹ Sản xuất, năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THANH HÀ
20/06/2025 16:39
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao, sinh phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ KỸ THUẬT MINH ĐỨC, CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN KHÍ CÔNG NGHIỆP VIỆT DŨNG
13/06/2025 15:16
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Máy điện xung (Máy điện xung trị liệu >= 08 kênh độc lập).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ Y TẾ VIỆT NAM
09/06/2025 15:52
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm máy xoa bóp bằng khí nén.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HADIMED
09/06/2025 14:34
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm hệ thống holter điện tim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ BÁCH HỢP
09/06/2025 14:33
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Máy điều trị bằng sóng xung kích (Ứng dụng công nghệ điện).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VÀ THƯƠNG MẠI ANH DŨNG
09/06/2025 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm đông máu sử dụng cho chủng loại máy Model: ACL TOP 300 CTS; Hãng sản xuất: Instrumentation Laboratory; Nước sản xuất: Mỹ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 16:20
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, hóa chất sử dụng cho chủng loại máy Model: 723GX; Hãng sản xuất Tosoh; Nước sản xuất: Nhật Bản theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:53
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hóa chất sử dụng cho chủng loại máy Model: ADVIA 2120I, Hãng sản xuất: Siemens, Nước chủ sở hữu: CHLB Đức; Nước sản xuất: Ireland theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:51
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư, hóa chất định danh vi khuẩn sử dụng cho Hệ thống Vitek 2 Compact, Hãng sản xuất: BioMerieux; Nước sản xuất: Mỹ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:49
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm đông máu sử dụng cho chủng loại máy Model: ACL TOP 300 CTS; Hãng sản xuất: Instrumentation Laboratory; Nước sản xuất: Mỹ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:47
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm miễn dịch sử dụng cho chủng loại máy Cobas E411; Hãng sản xuất: Roche; Nước sản xuất: Nhật Bản theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:44
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm sinh hóa sử dụng cho chủng loại máy: Model: AU480; Hãng sản xuất: Beckman Coulter (kèm điện giải và không kèm điện giải) và máy: Model BT 4500; Hãng sản xuất: BIOTECNICA INSTRUMENTS theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:12
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 - 2028 (Đợt 3) thuộc nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Lão khoa - Phục hồi chức năng với 2 gói thầu.
18/08/2026 16:00
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô cứu thương cho phòng Tổ chức - Hành chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHCOM VIỆT NAM
18/08/2026 14:40
Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026-2028 (Đợt 2) thuộc nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Lão khoa - Phục hồi chức năng với 4 gói thầu.
12/08/2026 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 78 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đã đăng tải 53 TBMT trong 48 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 53 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng có quan hệ với 74 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lão Khoa - Phục hồi chức năng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn làm chủ vận mệnh của mình. Bạn có thể ảnh hưởng, định hướng và khống chế môi trường của bản thân. Bạn có thể khiến cuộc đời của mình trở thành như bạn mong muốn. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.