Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam như sau:
- Có quan hệ với 44 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 213 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 284 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1016 gói thầu, trong đó có 161 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 494 gói (với 519 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 7 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 298 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 76 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 776 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 763 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,28%, Xây lắp 36,03%, Tư vấn 7,71%, Phi tư vấn 10,79%, Hỗn hợp 0,19%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.506.300.105.809 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.322.573.766.393 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam như sau:
- Có quan hệ với 213 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,28%, Xây lắp 36,03%, Tư vấn 7,71%, Phi tư vấn 10,79%, Hỗn hợp 0,19%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.506.300.105.809 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.322.573.766.393 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 64 KHLCNT trong đó có 64 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 168 TBMT trong đó tự mời thầu 160 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
05/01/2023 10:19
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
05/01/2023 10:12
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ > 10 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
23/09/2022 16:51
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ > 10 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 15:12
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ > 10 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam với 2 gói thầu.
19/08/2022 14:48
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
28/07/2022 13:37
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
15/07/2022 15:06
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT NGUYÊN
15/07/2022 14:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/06/2022 16:55
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ tương đương 2 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ TÍN PHÁT
09/06/2022 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LƯU NGUYỄN
05/01/2023 10:19
Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam
05/01/2023 10:12
Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ > 10 tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ô tô Hải Âu
23/09/2022 16:51
Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam công bố KQMT gói thầu Mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ > 10 tấn với 1 nhà thầu tham gia.
06/09/2022 14:01
Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đăng tải TBMT Mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ > 10 tấn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 15:12
Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ > 10 tấn với 2 gói thầu.
19/08/2022 14:48
Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam công bố kết quả gói thầu Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Chiếu sáng công cộng thành phố Hồ Chí Minh
28/07/2022 13:37
Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh tài liệu lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV
15/07/2022 15:06
Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT NGUYÊN
15/07/2022 14:14
Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
06/07/2022 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
05/01/2023 10:19
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
05/01/2023 10:12
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ > 10 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
23/09/2022 16:51
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ > 10 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 15:12
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ > 10 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam với 2 gói thầu.
19/08/2022 14:48
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
28/07/2022 13:37
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
15/07/2022 15:06
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT NGUYÊN
15/07/2022 14:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/06/2022 16:55
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 02 xe ô tô tải tự đổ tương đương 2 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ TÍN PHÁT
09/06/2022 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải 284 KHLCNT, trong đó có 1016 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải 519 TBMT trong 494 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 160 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 359 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam đã đăng tải 298 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 298 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 76 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam có quan hệ với 213 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam có quan hệ với 34 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Đào tạo Đại Nam có quan hệ với 47 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"Cơ bản là có hai loại người. Người làm nên chuyện và người tuyên bố mình làm nên chuyện. Nhóm đầu tiên ít đông hơn. "
Mark Twain