Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 81 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 288 gói thầu, trong đó có 75 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 77 gói (với 80 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 214 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 206 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,00%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 1,25%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 5,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.738.006.919 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.506.754.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,00%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 1,25%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 5,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.738.006.919 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.506.754.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 74 KHLCNT trong đó có 73 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 70 TBMT trong đó tự mời thầu 67 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu bảo hiểm con người kết hợp tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu và các Chi cục Thuế trực thuộc năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
23/01/2025 14:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT gói thầu bảo hiểm con người kết hợp tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu và các Chi cục Thuế trực thuộc năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 1 gói thầu.
23/01/2025 13:58
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu dịch vụ chăm sóc cây xanh, hoa kiểng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG VIÊN CÂY XANH VÀ ĐÔ THỊ VŨNG TÀU
21/01/2025 11:27
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT gói thầu dịch vụ chăm sóc cây xanh, hoa kiểng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 1 gói thầu.
16/01/2025 16:26
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa máy điều hòa trung tâm tại tầng 2, tầng 4 và tầng 5 thuộc trụ sở Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu. của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN LẠNH TÂN QUANG LINH
16/01/2025 16:12
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT sửa chữa máy điều hòa trung tâm tại tầng 2, tầng 4 và tầng 5 thuộc trụ sở Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu. của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 1 gói thầu.
16/01/2025 15:39
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
02/01/2025 15:40
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa phòng họp thuộc trụ sở làm việc Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯỢNG HOÀI
26/12/2024 16:30
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị chiếu sáng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHAN NGUYỄN VŨNG TÀU
26/12/2024 14:23
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị chiếu sáng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 1 gói thầu.
26/12/2024 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu gói thầu bảo hiểm con người kết hợp tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu và các Chi cục Thuế trực thuộc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
23/01/2025 14:11
Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT gói thầu bảo hiểm con người kết hợp tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu và các Chi cục Thuế trực thuộc năm 2025 với 1 gói thầu.
23/01/2025 13:58
Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu gói thầu dịch vụ chăm sóc cây xanh, hoa kiểng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG VIÊN CÂY XANH VÀ ĐÔ THỊ VŨNG TÀU
21/01/2025 11:27
Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT gói thầu dịch vụ chăm sóc cây xanh, hoa kiểng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu năm 2025 với 1 gói thầu.
16/01/2025 16:26
Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu sửa chữa máy điều hòa trung tâm tại tầng 2, tầng 4 và tầng 5 thuộc trụ sở Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN LẠNH TÂN QUANG LINH
16/01/2025 16:12
Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT sửa chữa máy điều hòa trung tâm tại tầng 2, tầng 4 và tầng 5 thuộc trụ sở Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu. với 1 gói thầu.
16/01/2025 15:39
Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu:
02/01/2025 15:40
Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa phòng họp thuộc trụ sở làm việc Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯỢNG HOÀI
26/12/2024 16:30
Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị chiếu sáng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHAN NGUYỄN VŨNG TÀU
26/12/2024 14:23
Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị chiếu sáng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 1 gói thầu.
26/12/2024 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu bảo hiểm con người kết hợp tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu và các Chi cục Thuế trực thuộc năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
23/01/2025 14:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT gói thầu bảo hiểm con người kết hợp tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu và các Chi cục Thuế trực thuộc năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 1 gói thầu.
23/01/2025 13:58
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu dịch vụ chăm sóc cây xanh, hoa kiểng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG VIÊN CÂY XANH VÀ ĐÔ THỊ VŨNG TÀU
21/01/2025 11:27
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT gói thầu dịch vụ chăm sóc cây xanh, hoa kiểng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 1 gói thầu.
16/01/2025 16:26
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa máy điều hòa trung tâm tại tầng 2, tầng 4 và tầng 5 thuộc trụ sở Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu. của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN LẠNH TÂN QUANG LINH
16/01/2025 16:12
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT sửa chữa máy điều hòa trung tâm tại tầng 2, tầng 4 và tầng 5 thuộc trụ sở Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu. của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 1 gói thầu.
16/01/2025 15:39
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
02/01/2025 15:40
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa phòng họp thuộc trụ sở làm việc Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯỢNG HOÀI
26/12/2024 16:30
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị chiếu sáng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHAN NGUYỄN VŨNG TÀU
26/12/2024 14:23
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị chiếu sáng tại Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 1 gói thầu.
26/12/2024 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải 81 KHLCNT, trong đó có 288 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải 80 TBMT trong 77 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 67 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải 94 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu có quan hệ với 75 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tính cách không thể phát triển một cách dễ dàng và yên lặng. Chỉ qua trải nghiệm thử thách và gian khổ mà tâm hồn trở nên mạnh mẽ hơn, hoài bão hình thành và thành công đạt được. "
Helen Keller