Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 86 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 160 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 72 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 65 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 65 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,44%, Xây lắp 32,47%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.964.995.996 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 156.862.226.777 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,44%, Xây lắp 32,47%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.964.995.996 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 156.862.226.777 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 81 KHLCNT trong đó có 81 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 63 TBMT trong đó tự mời thầu 59 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
07/08/2025 09:33
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG SHARP 1
02/01/2025 10:04
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ TƯ VẤN CÔNG NGHỆ HOÀNG MAI
17/12/2024 09:24
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải TBMT xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2024 11:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN BIÊN LAI CHÂU
18/11/2024 08:13
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 14:56
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Tiến Chanh
14/11/2024 15:18
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu với 3 gói thầu.
13/11/2024 16:08
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 15:52
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa Chi cục Thuế khu vực Mường Tè – Nậm Nhùn của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu với 2 gói thầu.
12/11/2024 08:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
07/08/2025 09:33
Cục Thuế tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG SHARP 1
02/01/2025 10:04
Cục Thuế tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN LỘC, CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ TƯ VẤN CÔNG NGHỆ HOÀNG MAI
17/12/2024 09:24
Cục Thuế tỉnh Lai Châu công bố KQMT gói thầu xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình với 1 nhà thầu tham gia.
27/11/2024 08:23
Cục Thuế tỉnh Lai Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 16:11
Cục Thuế tỉnh Lai Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 10:20
Cục Thuế tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2024 11:11
Cục Thuế tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN BIÊN LAI CHÂU
18/11/2024 08:13
Cục Thuế tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 14:56
Cục Thuế tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Tiến Chanh
14/11/2024 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
07/08/2025 09:33
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG SHARP 1
02/01/2025 10:04
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ TƯ VẤN CÔNG NGHỆ HOÀNG MAI
17/12/2024 09:24
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải TBMT xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2024 11:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN BIÊN LAI CHÂU
18/11/2024 08:13
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 14:56
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Tiến Chanh
14/11/2024 15:18
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu với 3 gói thầu.
13/11/2024 16:08
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 15:52
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa Chi cục Thuế khu vực Mường Tè – Nậm Nhùn của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lai Châu với 2 gói thầu.
12/11/2024 08:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải 86 KHLCNT, trong đó có 160 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải 77 TBMT trong 72 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 59 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu đã đăng tải 108 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lai Châu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bỏ ra một xu để mua một vật vô ích cũng là trả phải giá quá đắt. "
Caton Le Censeu