Thông báo mời thầu

xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình

Tìm thấy: 11:14 18/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phong Thổ, Tỉnh Lai Châu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 27/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
666/QĐ-CTLCH
Ngày phê duyệt
13/11/2024 10:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Thuế tỉnh Lai Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:11 18/11/2024
đến
08:00 27/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 27/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2024 (27/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN DUY Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 081, đại lộ Lê Lợi, Tổ 12 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠT PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 02, Ngõ 36, Phố An Hòa - Phường Mộ Lao - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á Tư vấn lập E-HSMT Số 40A, 138/245 phố Định Công - Phường Định Công - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6 Đặng Xuân Bảng - Bắc Linh Đàm - Phường Đại Kim - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 40A, 138/245 phố Định Công - Phường Định Công - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6 Đặng Xuân Bảng - Bắc Linh Đàm - Phường Đại Kim - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠT PHÁT Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 02, Ngõ 36, Phố An Hòa - Phường Mộ Lao - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải (tự đổ) ≥ 5 tấn (Có giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định hoặc tài liệu có tính pháp lý tương đương khác còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
2
2
Máy trộn bê tông (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu)
2
3
Máy trộn vữa (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu)
2
4
Máy hàn (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu)
2
5
Máy cắt uốn thép (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu)
2
6
Giàn giáo (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu)
30

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hộp kiểm tra tiếp địa KT: 30x30cm
1
hộp
2
Bản đồng 40x40x3mm
1
cọc
3
Kéo rải cáp đồng trần D50
30
m
4
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=34mm
30
m
5
Bốc xếp vận chuyển vật tư, thiết bị báo cháy
1
6
Vật tư phụ hoàn thiện hệ thống báo cháy (Vít, nở, băng dính điện...)
1
7
Đèn exit-sự cố
8
Lắp đặt đèn thoát hiểm
1.8
5 đèn
9
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố
4.2
5 đèn
10
Lắp đặt ổ cắm đơn
30
cái
11
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
30
cái
12
Lắp đặt phích cắm
30
cái
13
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
1
cái
14
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2
180
m
15
Ống ghen bảo vệ dây D20
180
m
16
Hộp chia ngả D20
30
cái
17
Kẹp ống D20
80
cái
18
Khớp nối ống D20
26
cái
19
Cút, tê nối ống D20
20
cái
20
Bốc xếp vận chuyển vật tư, thiết bị hệ thống đèn exit + đèn sự cố
1
21
Vật tư phụ hoàn thiện hệ thống đèn Exit - Sự cố (Vít, nở, băng dính điện..)
1
22
Cửa chống cháy
23
Cửa thép chống cháy 2 EI 60 phút Kích thước rộng 1400mm, cao 2100mm Khung cửa: Sử dụng tấm thép chế tạo có độ day 1.4mm Cánh cửa: Sử dụng thép dày 1.0mm Vật liệu bên trong: Hỗn hợp MGO
23.52
m2
24
Bản lề inox (4 cái/ cánh)
64
Cái
25
Khóa tay gạt ngang
8
bộ
26
Tay co thủy lực
16
bộ
27
Chốt âm
16
bộ
28
Doorsill inox 201 dày 1.2 mm
11.2
md
29
Zoăng khung
12
bộ
30
Zoăng cánh
12
bộ
31
Nút bịt nhựa
240
cái
32
Bốc xếp vận chuyển vật tư, thiết bị hệ thống cửa chống cháy
1
33
Vật tư phụ hoàn thiện hệ thống cửa chống cháy (xi măng, que hàn..)
1
34
Thiết bị
35
Cửa đi rèm lá dọc bản 5cm PVC tổng hợp chống nắng 100%
41
m2
36
Cửa sổ rèm sáo lá gỗ lật bản 3,5cm
120
m2
37
Biểu tượng ngành bằng đồng đúc mạ màu theo quy chuẩn đường kính 1200mm
1
Cái
38
Điều hòa 2 chiều Inverter 9,000BTU
7
Cái
39
Điều hòa 2 chiều Inverter 18,000BTU
2
Cái
40
Điều hòa tủ đứng 2 chiều Inverter 28.000BTU
2
Cái
41
Tủ Rack 42U 19" 2000Hx600Wx1000L
1
Tủ
42
Khay tủ Rack cố định L1000
1
khung giá
43
Khay tủ Rack di động
1
khung giá
44
Thanh quản lý cáp ngang 19" 1U
3
thiết bị
45
Phiến Krone 10P
2
phiến
46
Tủ MDF 100P
1
tủ
47
Patch Panel 24P CAT 6
3
bộ
48
Bộ chuyển đổi quang
1
bộ
49
Tổng đài điện thoại kết nối 24 máy lẻ
1
bộ
50
Switch cấp nguồn PoE 24 Port
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây