Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 126 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 84 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 81 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 44,00%, Tư vấn 12,00%, Phi tư vấn 44,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 298.151.250.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 297.325.761.079 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 44,00%, Tư vấn 12,00%, Phi tư vấn 44,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 298.151.250.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 297.325.761.079 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT VIỆT HƯNG
29/05/2025 16:30
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ÁNH SÁNG MỚI
14/05/2025 17:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ ĐÔ THỊ SƠN LA
07/05/2025 10:37
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang các nút giao thông trên tuyến Quốc lộ 6 - đoạn tránh thành phố Sơn La (nút giao tại xã Chiềng Cọ và xã Hua La).
06/05/2025 21:21
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH LỘC
25/04/2025 17:43
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 22:58
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 22:13
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 22:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đã đăng tải KHLCNT Hệ thống cổng vòm trên đường Hoàng Quốc Việt, đường Hùng Vương phường Chiềng Cơi, thành phố Sơn La của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố với 7 gói thầu.
23/04/2025 17:34
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống cổng vòm trên đường Hoàng Quốc Việt, đường Hùng Vương phường Chiềng Cơi, thành phố Sơn La.
23/04/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đăng tải KHLCNT Hệ thống cổng vòm trên đường Hoàng Quốc Việt, đường Hùng Vương phường Chiềng Cơi, thành phố Sơn La với 7 gói thầu.
23/04/2025 17:34
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đăng tải KHLCNT Hệ thống điện trang trí các tuyến đường trung tâm thành phố Sơn La với 7 gói thầu.
23/04/2025 14:56
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đăng tải KHLCNT Sửa chữa, lắp đặt đèn báo tín hiệu giao thông trên địa bàn thành phố Sơn La với 5 gói thầu.
23/04/2025 14:14
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đăng tải KHLCNT Công tác quản lý, bảo dưỡng thường xuyên các tuyến đường huyện, thành phố Sơn La năm 2025 với 4 gói thầu.
27/02/2025 14:16
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đăng tải KHLCNT Công tác quản lý, bảo dưỡng thường xuyên các tuyến đường huyện, thành phố Sơn La năm 2025 với 4 gói thầu.
25/02/2025 14:43
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đăng tải KHLCNT Công tác quản lý, bảo dưỡng thường xuyên các tuyến đường huyện, thành phố Sơn La năm 2025 với 4 gói thầu.
20/02/2025 15:42
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đăng tải KHLCNT Chỉnh trang vườn hoa cầu Trắng, công viên 26/10 thành phố Sơn La với 6 gói thầu.
03/01/2025 17:38
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đăng tải KHLCNT Chỉnh trang đô thị phục vụ tết Nguyên đán năm 2025 trên địa bàn thành phố Sơn La với 6 gói thầu.
03/01/2025 17:23
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đăng tải KHLCNT Sơn kẻ vạch, gờ giảm tốc các tuyến đường giao thông trên địa bàn thành phố Sơn La với 6 gói thầu.
03/01/2025 17:05
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đăng tải KHLCNT Chỉnh trang kè suối Nặm La (đoạn từ cầu Trắng đến cầu B Quảng Trường), thành phố Sơn La với 4 gói thầu.
03/01/2025 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT VIỆT HƯNG
29/05/2025 16:30
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ÁNH SÁNG MỚI
14/05/2025 17:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ ĐÔ THỊ SƠN LA
07/05/2025 10:37
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang các nút giao thông trên tuyến Quốc lộ 6 - đoạn tránh thành phố Sơn La (nút giao tại xã Chiềng Cọ và xã Hua La).
06/05/2025 21:21
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH LỘC
25/04/2025 17:43
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 22:58
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 22:13
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 22:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đã đăng tải KHLCNT Hệ thống cổng vòm trên đường Hoàng Quốc Việt, đường Hùng Vương phường Chiềng Cơi, thành phố Sơn La của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố với 7 gói thầu.
23/04/2025 17:34
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống cổng vòm trên đường Hoàng Quốc Việt, đường Hùng Vương phường Chiềng Cơi, thành phố Sơn La.
23/04/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đã đăng tải 44 KHLCNT, trong đó có 126 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đã đăng tải 25 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai có những người bạn xấu thì bản thân anh ta cũng chả đáng giá gì. "
Tục ngữ Madagascar