Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.148.157.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.001.074.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.148.157.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.001.074.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 656
19/06/2025 13:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT TRÍ TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NGUYỆT
05/06/2025 13:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI ĐÔNG HẢI
02/06/2025 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐÔNG Á
16/05/2025 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐĂNG đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 17:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT TRÍ TÍN đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2025 16:59
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐĂNG
11/04/2025 13:37
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG
11/04/2025 13:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 13:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐĂNG
11/04/2025 13:37
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG
11/04/2025 13:32
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Lập HSMT đánh giá HSDT gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT TRÍ TÍN
08/04/2025 10:12
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG TAM PHÁT BẾN TRE
04/03/2025 09:41
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐĂNG
02/03/2025 21:03
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH TOÀN TRÍ
02/03/2025 21:00
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHÔI VIỆT
02/03/2025 20:58
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH TOÀN TRÍ
02/03/2025 20:56
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHÔI VIỆT
02/03/2025 20:54
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG BẾN TRE
02/03/2025 20:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 656
19/06/2025 13:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT TRÍ TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NGUYỆT
05/06/2025 13:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI ĐÔNG HẢI
02/06/2025 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐÔNG Á
16/05/2025 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐĂNG đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 17:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT TRÍ TÍN đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2025 16:59
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐĂNG
11/04/2025 13:37
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG
11/04/2025 13:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 13:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 53 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bến Tre có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy luôn cho mà không ghi nhớ và luôn nhận mà không lãng quên. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.