Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Đã công bố 46 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 9 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 100 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 275 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 104 gói (với 119 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 106 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 170 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 163 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,17%, Xây lắp 66,39%, Tư vấn 6,72%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0,84%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 321.568.796.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 310.183.874.704 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,17%, Xây lắp 66,39%, Tư vấn 6,72%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0,84%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 321.568.796.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 310.183.874.704 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 46 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 86 KHLCNT trong đó có 74 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 120 TBMT trong đó tự mời thầu 102 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM
29/04/2025 16:56
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM
27/04/2025 08:51
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM AN
26/04/2025 16:54
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HÂN LỘC
24/04/2025 15:04
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
24/04/2025 14:46
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/03/2025 16:28
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM
19/03/2025 09:44
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH ĐÀ NẴNG
19/03/2025 09:41
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Cụm cờ trang trí, tuyên truyền tại các nút giao thông giai đoạn 3 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng với 3 gói thầu.
19/03/2025 09:36
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM
17/03/2025 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM
29/04/2025 16:56
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM
27/04/2025 08:51
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG LỤC PHÚ GIA, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM AN
26/04/2025 16:54
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HÂN LỘC
24/04/2025 15:04
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
04/04/2025 16:23
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/03/2025 16:28
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
26/03/2025 14:39
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM
19/03/2025 09:44
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH ĐÀ NẴNG
19/03/2025 09:41
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Cụm cờ trang trí, tuyên truyền tại các nút giao thông giai đoạn 3 với 3 gói thầu.
19/03/2025 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM
29/04/2025 16:56
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM
27/04/2025 08:51
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM AN
26/04/2025 16:54
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HÂN LỘC
24/04/2025 15:04
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
24/04/2025 14:46
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/03/2025 16:28
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM
19/03/2025 09:44
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH ĐÀ NẴNG
19/03/2025 09:41
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Cụm cờ trang trí, tuyên truyền tại các nút giao thông giai đoạn 3 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng với 3 gói thầu.
19/03/2025 09:36
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM
17/03/2025 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 100 KHLCNT, trong đó có 275 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 119 TBMT trong 104 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 102 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 106 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 106 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 82 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 29 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Như lạc đà không hề uể oải dù vất vả, nóng bức, đói, khát trên sa mạc đầy cát; sức chịu đựng ngoan cường sẽ giúp con người vượt qua mọi hiểm họa. "
Akhenaton
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".