Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 16:31 26/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo Nhà Hát Trưng Vương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo Nhà Hát Trưng Vương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 04/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500110424_2503261614
Ngày phê duyệt
26/03/2025 16:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:28 26/03/2025
đến
16:00 04/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 04/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
170.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/04/2025 (03/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCH - DRAG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 33 Vũ Miên - Xã Hoà Phước - Huyện Hoà Vang - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA VIÊN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 201 Nguyễn Lương Bằng - Phường Hoà Khánh Bắc - Quận Liên Chiểu - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THẨM ĐỊNH GIÁ ĐÔNG Á Tư vấn thẩm định giá 22 ngõ 3 , đường Cầu Bươu, xã Tả Thanh Oai, huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - Xã Tả Thanh Oai - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM Tư vấn lập E-HSMT 137 đường 2/9 - Phường Hoà Cường Nam - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT 137 đường 2/9 - Phường Hoà Cường Nam - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
2
2
Máy khoan bê tông
1
3
Máy hàn nhiệt
1
4
Máy nén khí
1
5
Xe nâng (chiều cao nâng ≥12m)
1
6
Đồng hồ vạn năng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lợp mái tôn mạ kẽm màu dày 0,5mm
1.585
100m2
2
Ke chống bão
220
cái
3
Tháo dỡ tôn ốp tường hiện trạng
32.4
m2
4
Vệ sinh tường ngoài
112.5
m2
5
Gia công khung thép 20x20x1,2mm
0.112
tấn
6
Lắp dựng xà gồ thép
0.112
tấn
7
Ốp tôn sóng mạ kẽm dày 0,5mm, chống thấm bề mặt tường ngoài
1.194
100m2
8
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
5.6
m2
9
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5.6
m2
10
Làm sạch bề mặt sênô cải tạo
7.26
m2
11
Quét dung dịch chống thấm tương đương sikatop seal 107
7.26
m2
12
Láng vữa dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
7.26
m2
13
Hệ cửa và các vị trí ốp hành lang
14
Sơn cửa đi gỗ bằng sơn PU 1 nước lót + 2 nước phủ
71.325
m2
15
Tháo dỡ ván ốp khung cửa
93.59
m2
16
Gia công và Ốp chân tường gỗ xoan đào cao 150mm (hoặc tương đương)
8
m
17
Thi công ốp gỗ Polywood phủ veneer xoan đào hoặc tương đương dày 17mm
92.39
m2
18
Sơn gỗ bằng sơn PU 1 nước lót + 2 nước phủ
92.39
m2
19
Sơn tay vịn gỗ bằng sơn PU 1 nước lót + 2 nước phủ
13.056
m2
20
Tháo dỡ ván ốp lan can
152.441
m2
21
Gia công và Ốp chân tường gỗ xoan đào cao 150mm (hoặc tương đương)
71.638
m
22
Thi công ốp gỗ Polywood phủ veneer xoan đào hoặc tương đương dày 17mm
141.695
m2
23
Sơn gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
141.695
m2
24
Thay mới kính lang can (tầng 3)
25
Tháo dỡ vách kinh lan can
18.402
m2
26
Thay mới kính lan can tại ô thông tầng của tầng 3 bằng kính cường lực dày 10mm (vật tư, nhân công lắp đặt hoàn thiện)
18.402
m2
27
Cải tạo bệ ngồi tại vị trí sảnh chính tầng 1
28
Tháo dỡ lớp gỗ ốp mặt trên của bệ ngồi
17.2
m
29
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
2.064
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
7.912
m2
31
Ốp bệ ngồi đá granite tự nhiên đồng bộ với đá hiện trạng, vữa XM M75, XM PCB40
19.142
m2
32
Cạo bỏ, sơn mới tường hành lang, tum cầu thang
33
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột hành lang (tính 80%)
1592
m2
34
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ hành lang (tính 20%)
398
m2
35
Quét dung dịch chống thấm tương đương Greenseal SBR 701 (tính 20%)
398
m2
36
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
398
m2
37
Ốp chân tường gạch granite 120x600mm
25.2
m2
38
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
1964.8
m2
39
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1964.8
m2
40
Vệ sinh mái, tường
133.77
m2
41
Quét dung dịch chống thấm tương đương sikatop seal 107
133.77
m2
42
Láng nền sàn có đánh mầu dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
133.77
m2
43
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
239.54
m2
44
Quét dung dịch chống thấm tương đương Greenseal SBR 701
239.54
m2
45
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
239.54
m2
46
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
239.54
m2
47
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
239.54
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
150.4
m2
49
Thi công quét lớp vật liệu kết nối tương đương Sika Latex TH (định mức sử dụng: 0,25lít/m2; 1,02kg/lít)
150.4
m2
50
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
150.4
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng như sau:

  • Có quan hệ với 82 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,66 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,17%, Xây lắp 66,39%, Tư vấn 6,72%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0,84%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 321.568.796.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 310.183.874.704 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,54%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 107

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây