Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:44 17/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa và nâng cấp Bảo tàng Điêu khắc Chăm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT dự án Cải tạo, sửa chữa và nâng cấp Bảo tàng Điêu khắc Chăm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 26/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500081033_2503171427
Ngày phê duyệt
17/03/2025 14:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:42 17/03/2025
đến
14:00 26/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 26/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/03/2025 (24/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG MỸ GIA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 136A Trần Nhật Duật - Phường Cẩm Châu - Thành phố Hội An - Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA VIÊN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 201 Nguyễn Lương Bằng - Phường Hoà Khánh Bắc - Quận Liên Chiểu - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM Tư vấn lập E-HSMT 137 đường 2/9 - Phường Hoà Cường Nam - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BÁCH LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT 137 đường 2/9 - Phường Hoà Cường Nam - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá ≥1,7 kW
3
2
Máy cắt uốn thép ≥5,0 kW
1
3
Máy đầm bàn ≥1,0 kW
1
4
Máy đầm dùi ≥1,5 kW
1
5
Máy đầm đất cầm tay
1
6
Máy hàn xoay chiều ≥23 kW
2
7
Máy hàn nhiệt
1
8
Máy khoan bê tông
3
9
Máy trộn bê tông
2
10
Tời điện 5T
1
11
Pa lăng xích
1
12
Ô tô tự đổ (Yêu cầu phải có đăng ký xe; chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định còn thời hạn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát nền, sàn bằng đá sa thạch 400x400, vữa XM mác 75, PCB40
708.5
m2
2
Phá dỡ nền gạch
29.278
m3
3
Phá dỡ tường xây gạch
17.4134
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông
7.762
m3
5
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.5445
100m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
0.5445
100m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 3km bằng ô tô - 7,0T-tại bãi tập kết tạm rác xây dựng đường Vũ Duy Thanh, Nại Nam 4 (Hòa Cường Bắc)
0.5445
100m3
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
51
m3
9
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
820
m2
10
Công tác lát nền đá sa thạch màu xám 400x400, vữa XM mác 100, PCB40
730
m2
11
Công tác lát nền đá sa thạch màu xanh rêu 400x400, vữa XM mác 100, PCB40
90
m2
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
6
m3
13
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
60
m2
14
Công tác lát nền đá sa thạch màu xanh rêu xẻ rãnh 400x400, vữa XM mác 100, PCB40
60
m2
15
Xây gạch đặc BTKN 5,5x9x19, xây bậc cấp, vữa XM mác 75, PCB40
3.66
m3
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
15.9
m2
17
Công tác lát nền đá sa thạch màu xám 400x400, vữa XM mác 100, PCB40
15.9
m2
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bồn cây, đá 1x2, PCB40
167.94
m3
19
Láng lớp vữa dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
853.8
m2
20
Trát granitô đá mài thành bồn hoa vữa XM mác 75, PCB40
853.8
m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông M150 , đá 1x2, PCB40
0.84
m3
22
Láng lớp vữa dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
6.8129
m2
23
Trát granitô đá mài thành bồn hoa vữa XM mác 75, PCB40
6.8129
m2
24
Xây gạch đặc BTKN 5,5x9x19, xây bậc cấp, vữa XM mác 75, PCB40
1.9982
m3
25
Láng mặt vữa XM mác 75, PCB40
14.437
m2
26
Trát granitô mặt bục, vữa XM mác 75, PCB40
14.437
m2
27
Sơn bục bằng 1 nước lót, 2 nước phủ
9.415
m2
28
Ghế đá granite nguyên khối KT 3000x600x450
5
cái
29
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.3245
100m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
1.92
m3
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
4.512
m3
32
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.2528
100m2
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.023
tấn
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2406
tấn
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.044
m3
36
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1044
100m2
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.025
tấn
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1018
tấn
39
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.2602
100m3
40
Bu lông neo M20x700
64
cái
41
Rót vữa sika chân cột
0.04
m3
42
Gia công cột bằng thép hình
3.7555
tấn
43
Gia công giằng mái thép
3.5549
tấn
44
Lắp dựng cột thép
3.7555
tấn
45
Lắp dựng khung kèo thép
3.5549
tấn
46
Lợp mái che bằng tấm lợp polycarbonate dày 10mm
0.516
100m2
47
GCLĐ quầy vé mới, kích thước 2700mm x 2700mm x 2700mm (DxRxC). Khung thép. Tường Alu 2 lớp có xốp cách nhiệt ở giữa- chi tiết theo thiết kế
1
cái
48
GCLĐ quầy soát vé, kích thước 2000mm x 2000mm x 2700mm (DxRxC). Khung thép. Tường Alu 2 lớp có xốp cách nhiệt ở giữa. Mái tôn sơn chống nóng - Chi tiết theo thiết kế
1
cái
49
Tủ gửi đồ kích thước 2,5mx2,1m
1
cái
50
Ghế ngồi gấp đệm xanh khu quầy vé
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 135

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây