Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 113 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 106 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 109 gói thầu, trong đó có 106 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.192.527.959 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.450.715.425 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ như sau:
- Có quan hệ với 113 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.192.527.959 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.450.715.425 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 149 KHLCNT trong đó có 101 KHLCNT tự đăng tải, có 48 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm Hóa chất, vật tư xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro, thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh, phòng chống dịch bệnh giai đoạn 2026 - 2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
20/08/2026 14:37
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu bảo dưỡng, sửa chữa, lắp đặt máy điều hòa nhiệt độ phục vụ
công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ năm 2026
.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGỌC LINH SAN
23/07/2026 10:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHƯƠNG THẢO
20/07/2026 16:53
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ PhầnĐầu Tư Xây Dựng Liên Hiệp Phát
17/07/2026 17:22
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm Thiết bị Y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ Y TẾ HTH
10/07/2026 14:30
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
08/07/2026 09:49
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/07/2026 16:43
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/07/2026 16:20
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:20
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI DƯỢC LIỆU MƯỜNG THANH TỈNH ĐIỆN BIÊN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HÀ THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHƯƠNG THẢO
20/07/2026 16:53
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Xây lắp các hạng mục công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Sơn Tùng Tỉnh Điện Biên
14/10/2025 16:32
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Trạm Y tế Phường Thanh Trường, thành phố Điện Biên Phủ với 2 gói thầu.
14/10/2025 16:09
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Trạm Y tế Phường Thanh Trường, thành phố Điện Biên Phủ với 2 gói thầu.
14/10/2025 11:26
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ chương trình ngoại kiểm mẫu xét nghiệm cho trung tâm y tế thành phố Điện biên Phủ năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: trung tâm kiểm chuẩn chất lượng xét nghiệmy học
12/08/2025 09:47
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT cung cấp dịch vụ chương trình ngoại kiểm mẫu xét nghiệm cho trung tâm y tế thành phố Điện biên Phủ năm 2023 với 1 gói thầu.
12/08/2025 09:38
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn cho trung tâm y tế thành phố Điện Biên Phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: trung tâm máy tính thái hà
12/08/2025 09:04
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn cho trung tâm y tế thành phố Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
12/08/2025 08:51
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục phòng mổ quần áo bệnh nhân phục vụ công tác chuyên môn cho trung tâm y tế thành phố Điện biên Phủ năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Triệu Thị Chuyên
12/08/2025 08:32
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục phòng mổ quần áo bệnh nhân phục vụ công tác chuyên môn cho trung tâm y tế thành phố Điện biên Phủ năm 2023 với 1 gói thầu.
12/08/2025 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm Hóa chất, vật tư xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro, thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh, phòng chống dịch bệnh giai đoạn 2026 - 2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
20/08/2026 14:37
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu bảo dưỡng, sửa chữa, lắp đặt máy điều hòa nhiệt độ phục vụ
công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ năm 2026
.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGỌC LINH SAN
23/07/2026 10:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHƯƠNG THẢO
20/07/2026 16:53
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ PhầnĐầu Tư Xây Dựng Liên Hiệp Phát
17/07/2026 17:22
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm Thiết bị Y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ Y TẾ HTH
10/07/2026 14:30
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
08/07/2026 09:49
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/07/2026 16:43
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/07/2026 16:20
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:20
Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Gói thầu mua sắm bổ sung thuốc Generic năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đã đăng tải 106 KHLCNT, trong đó có 109 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đã đăng tải 25 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ đã đăng tải 91 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ có quan hệ với 113 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Điện Biên Phủ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cảnh khổ, sự thất bại là một nấc thang cho bậc anh tài, một kho tàng cho người thông minh và là một vực thẳm cho kẻ yếu hèn. "
H. Baizac