Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Kinh Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.518.865.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.441.561.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Kinh Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.518.865.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.441.561.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/07/2022 15:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu của công trình cải tạo nhà văn hóa khu 2 Yna, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với 6 gói thầu.
16/07/2022 21:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu của công trình cải tạo nhà văn hóa khu phố Yên Mẫn, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với 6 gói thầu.
16/07/2022 21:13
Chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nhà văn hóa khu phố Yên Mẫn, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh.
16/07/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nhà văn hóa khu 2 Yna, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh.
16/07/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/05/2021 20:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo vườn hoa TTVH phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với 4 gói thầu.
28/05/2021 21:25
Chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo vườn hoa TTVH phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh .
28/05/2021 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu của Công trình: Vườn hoa cây xanh kết hợp điểm đỗ xe tĩnh khu Thị Chung (vị trí 05 lô xen kẹp cũ), phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với 3 gói thầu.
13/01/2021 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Kinh Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty xây dựng Ánh Quang
24/10/2017 20:13
UBND phường Kinh Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
22/09/2017 20:01
UBND phường Kinh Bắc đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường khu phố Y Na, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh với 4 gói thầu.
15/09/2017 18:57
UBND phường Kinh Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp, công trình: Trường THCS Kinh Bắc, phường Kinh Bắc, TP. Bắc Ninh. (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 51 ngày 22/03/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
22/03/2017 08:00
UBND phường Kinh Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thiết bị phòng học, thiết bị văn phòng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 202 ngày 24/10/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Kỹ thuật Trần Vũ
24/10/2016 14:39
UBND phường Kinh Bắc đăng tải TBMT Mua 01 xe ô tô chuyên dùng phục vụ công tác đảm bảo an toàn giao thông và trật tự đô thị. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2015 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/07/2022 15:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu của công trình cải tạo nhà văn hóa khu 2 Yna, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với 6 gói thầu.
16/07/2022 21:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu của công trình cải tạo nhà văn hóa khu phố Yên Mẫn, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với 6 gói thầu.
16/07/2022 21:13
Chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nhà văn hóa khu phố Yên Mẫn, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh.
16/07/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nhà văn hóa khu 2 Yna, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh.
16/07/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/05/2021 20:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo vườn hoa TTVH phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với 4 gói thầu.
28/05/2021 21:25
Chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo vườn hoa TTVH phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh .
28/05/2021 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu của Công trình: Vườn hoa cây xanh kết hợp điểm đỗ xe tĩnh khu Thị Chung (vị trí 05 lô xen kẹp cũ), phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư UBND phường Kinh Bắc với 3 gói thầu.
13/01/2021 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Kinh Bắc đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Kinh Bắc đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Kinh Bắc đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Kinh Bắc có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Kinh Bắc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những gương người tốt làm việc tốt muôn hình muôn vẻ là vật liệu quý để các chú xây dựng con người. Lấy gương tốt trong quần chúng nhân dân và cán bộ Đảng viên để giáo dục lẫn nhau còn là một phương pháp lấy quần chúng giáo dục quần chúng rất sinh động và có sức thuyết phục rất lớn. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".