Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 50 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.563.943.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.494.805.033 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.563.943.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.494.805.033 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ANH THẾ
25/07/2025 09:37
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng + bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ANH THẾ
26/04/2025 08:46
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại tổng hợp Trường Phúc
26/04/2025 08:46
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2025 07:54
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông dọc kênh tiêu Lý Cát phía Nam từ đường Hà Nội đến cầu vào Ủy ban nhân dân, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hóa của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát với 6 gói thầu.
12/04/2025 14:20
Chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông dọc kênh tiêu Lý Cát phía Nam từ đường Hà Nội đến cầu vào Ủy ban nhân dân, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hóa.
12/04/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + Chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH CƯỜNG
03/04/2025 22:18
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/04/2025 11:09
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ đê Tả Lạch Trường đến hết thôn Hà Nội, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hoá của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát với 6 gói thầu.
03/04/2025 08:25
Chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ đê Tả Lạch Trường đến hết thôn Hà Nội, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hoá.
03/04/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hoằng Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ANH THẾ
25/07/2025 09:37
UBND xã Hoằng Cát công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
28/04/2025 08:01
UBND xã Hoằng Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng + bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ANH THẾ
26/04/2025 08:46
UBND xã Hoằng Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại tổng hợp Trường Phúc
26/04/2025 08:46
UBND xã Hoằng Cát đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2025 07:54
UBND xã Hoằng Cát đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông dọc kênh tiêu Lý Cát phía Nam từ đường Hà Nội đến cầu vào Ủy ban nhân dân, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hóa với 6 gói thầu.
12/04/2025 14:20
UBND xã Hoằng Cát công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
12/04/2025 08:36
UBND xã Hoằng Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + Chi phí đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH CƯỜNG
03/04/2025 22:18
UBND xã Hoằng Cát đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/04/2025 11:09
UBND xã Hoằng Cát đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ đê Tả Lạch Trường đến hết thôn Hà Nội, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hoá với 6 gói thầu.
03/04/2025 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ANH THẾ
25/07/2025 09:37
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng + bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ANH THẾ
26/04/2025 08:46
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại tổng hợp Trường Phúc
26/04/2025 08:46
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2025 07:54
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông dọc kênh tiêu Lý Cát phía Nam từ đường Hà Nội đến cầu vào Ủy ban nhân dân, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hóa của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát với 6 gói thầu.
12/04/2025 14:20
Chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông dọc kênh tiêu Lý Cát phía Nam từ đường Hà Nội đến cầu vào Ủy ban nhân dân, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hóa.
12/04/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + Chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH CƯỜNG
03/04/2025 22:18
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/04/2025 11:09
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ đê Tả Lạch Trường đến hết thôn Hà Nội, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hoá của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát với 6 gói thầu.
03/04/2025 08:25
Chủ đầu tư UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ đê Tả Lạch Trường đến hết thôn Hà Nội, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hoá.
03/04/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 62 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải 16 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Chỉ mất một phút để có cảm tình, một giờ để thích, một ngày để yêu – nhưng cả đời để quên đi ai đó. "
Khuyết Danh