Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:11 03/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ đê Tả Lạch Trường đến hết thôn Hà Nội, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hoá
Tên gói thầu
Gói thầu số 03:Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ đê Tả Lạch Trường đến hết thôn Hà Nội, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hoá
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 12/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500126619_2504031042
Ngày phê duyệt
03/04/2025 11:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hoằng Cát
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:09 03/04/2025
đến
08:00 12/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 12/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/04/2025 (10/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thương mại tư vấn thiết kế và xây dựng Cường Hoàng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thôn Bút Cương, Thị trấn Bút Sơn, Huyện Hoằng Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
2 Phòng Kinh tế- Hạ tầng huyện Hoằng Hóa Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Bút Sơn, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
4 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 08/15/601 Đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá
5 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
6 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 08/15/601 Đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3/Hoạt động tốt
1
2
Máy hàn các loại ≥23kW/Hoạt động tốt
2
3
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T/Hoạt động tốt
1
4
Ô tô vận chuyển ≥ 10T/Hoạt động tốt
3
5
Máy ủi ≥ 110 CV/Hoạt động tốt
1
6
Máy đầm dùi ≥1,5kW/Hoạt động tốt
2
7
Máy trộn bê tông ≥ 250l/Hoạt động tốt
2
8
Lu bánh thép 8-16T/Hoạt động tốt
1
9
Lu bánh hơi tự hành ≥ 16T/Hoạt động tốt
1
10
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa/Hoạt động tốt
1
11
Máy đầm đất cầm tay ≥70 kg/Hoạt động tốt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn lan can cầu
34.56
m2
2
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt cầu, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
5.76
m3
3
Ván khuôn mặt cầu
0.0304
100m2
4
Lắp dựng cốt thép mặt cầu ĐK ≤10mm
0.1229
tấn
5
Đào nền đường - Cấp đất II
0.12
100m3
6
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0396
100m3
7
Bê tông mái bờ kênh mương dày ≤20cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
17.82
m3
8
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
8.88
m3
9
Nền đường
10
Đánh cấp + vét HC, ĐCI
4.8612
100m3
11
Vận chuyển đất - Cấp đất I
4.8612
100m3
12
Đào nền +khuôn + rãnh - Cấp đất III
7.5385
100m3
13
Vận chuyển đất - Cấp đất III
7.5385
100m3
14
Đắp đất hoàn trả rãnh, độ chặt Y/C K = 0,95
1.387
100m3
15
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
6.499
100m3
16
Đắp nền đường , độ chặt Y/C K = 0,98
3.1422
100m3
17
Mua đất để đắp
765.442
m3
18
Mặt đường
19
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 14cm (bổ sung Thông tư 12/2021)
10.4755
100m2
20
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 16cm (bổ sung Thông tư 12/2021)
10.4755
100m2
21
Láng mặt đường, láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm tiêu chuẩn nhựa 1,8kg/m2
10.4755
100m2
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
10.4755
100m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
10.4755
100m2
24
Sản xuất + vận chuyển bê tông nhựa
1.4917
100tấn
25
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
17.8967
100m2
26
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
19.4594
100m2
27
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
19.4594
100m2
28
Sản xuất + vận chuyển bê tông nhựa
4.0291
100tấn
29
Nilong tái sinh
32.28
m2
30
Bê tông mặt đường M200, đá 1x2, PCB40
4.842
m3
31
An toàn giao thông
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
28.905
m2
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
8.5
m2
34
Rãnh B=40cm
35
Bê tông lót móng M100, đá 4x6, PCB30
25.192
m3
36
Ván khuôn móng đáy rãnh
0.5578
100m2
37
Bê tông đáy rãnh, M200, đá 1x2, PCB40
22.512
m3
38
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
60.148
m3
39
Trát tường rãnh, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
273.4
m2
40
Láng nền, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
107.2
m2
41
Ván khuôn mũ mố
2.7
100m2
42
Lắp dựng cốt thép mũ mố, ĐK ≤10mm
1.3427
tấn
43
Bê tông mũ mố M200, đá 1x2, PCB40
20.636
m3
44
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
110.952
m2
45
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
1.3025
100m2
46
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
4.1111
tấn
47
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2, PCB40
24.924
m3
48
Bốc xếp, vận chuyển, lắp đặt cấu kiện BT đúc sẵn
268
1 cấu kiện
49
Rãnh B=60cm
50
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
17.898
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.563.943.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.494.805.033 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây