Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 07:55 15/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường giao thông dọc kênh tiêu Lý Cát phía Nam từ đường Hà Nội đến cầu vào Ủy ban nhân dân, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 03:Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo đường giao thông dọc kênh tiêu Lý Cát phía Nam từ đường Hà Nội đến cầu vào Ủy ban nhân dân, xã Hoằng Cát, huyện Hoằng Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoằng Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500146556_2504141722
Ngày phê duyệt
15/04/2025 07:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hoằng Cát
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:54 15/04/2025
đến
08:00 28/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/04/2025 (25/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Kim Ngân Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn 2, xã Hoằng Hà, huyện Hoằng Hóa
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hoàng Đông Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 11/304 Bà Triệu, Phường Đông Thọ, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
3 Phòng Kinh tế- Hạ tầng huyện Hoằng Hóa Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Bút Sơn, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa
4 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, TP Thanh Hóa
5 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 08/15/601 đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP. Thanh Hóa
6 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, TP Thanh Hóa
7 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 08/15/601 đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP. Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu ≥ 0,8m3/Hoạt động tốt
2
2
Ô tô vận chuyển ≥10T/Hoạt động tốt
3
3
Máy ủi ≥110CV/Hoạt động tốt
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi ≥1,5 kW/Hoạt động tốt
3
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn ≥1,0 kW/Hoạt động tốt
1
6
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg/Hoạt động tốt
2
7
Máy hàn ≥ 23 kW/Hoạt động tốt
2
8
Máy trộn bê tông ≥ 250l/Hoạt động tốt
2
9
Máy lu bánh hơi ≥ 16T/Hoạt động tốt
1
10
Lu bánh thép (10T- 16T)/Hoạt động tốt
2
11
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥130 CV/Hoạt động tốt
1
12
Cần cẩu bánh hơi sức nâng ≥ 6 tấn/Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường - Cấp đất I
9.7604
100m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông
434.8
m3
4
Đào khuôn và đánh cấp đất III
14.7832
100m3
5
Đào móng Cấp đất III
56.8821
100m3
6
Vận chuyển phế thải
49.9411
100m3
7
San đất bãi thải
49.9411
100m3
8
Mua đất đắp K95
2988.0061
m3
9
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
48.0602
100m3
10
Mặt đường
11
Mua đất đắp K98
3361.7904
m3
12
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
23.9512
100m3
13
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 16cm
48.5967
100m2
14
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 14cm
48.9298
100m2
15
Láng mặt đường, láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm tiêu chuẩn nhựa 1,8kg/m2
49.086
100m2
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
50.624
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
50.624
100m2
18
Sản xuất và vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa C16
7.4863
100tấn
19
Tỷ phối bê tông nhựa C16, nhựa 4,5%
748.63
tấn
20
An toàn giao thông
21
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
397.46
m2
22
Sơn kẻ gờ giảm tốc, dày sơn 6mm
81.37
m2
23
Tường chắn bánh
24
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m - Cấp đất II
768.05
100m
25
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
122.89
m3
26
Ván khuôn móng dài
12.1579
100m2
27
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1105.99
m3
28
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
32.4198
100m2
29
Bê tông tường - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1324.76
m3
30
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
240.98
m2
31
Lắp dựng bậc thang sắt, ĐK=20mm
0.415
tấn
32
Gờ chắn bánh
33
Ván khuôn thép móng gờ chắn bánh
2.2704
100m2
34
Lắp dựng cốt thép gờ chắn bánh, ĐK ≤10mm
0.063
tấn
35
Bê tông gờ chắn bánh, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
16.56
m3
36
Sơn gờ chắn bánh bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 1mm
297.99
m2
37
Rãnh thoát nước
38
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
4.83
m3
39
Phá dỡ kết cấu gạch đá
23.54
m3
40
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
9.72
m3
41
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
7.31
m3
42
Ván khuôn rãnh
1.686
100m2
43
Lắp dựng cốt thép rãnh nước, ĐK ≤10mm
1.9744
tấn
44
Bê tông rãnh nước, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
25.96
m3
45
Ván khuôn mũ mố
0.828
100m2
46
Lắp dựng cốt thép mũ mố, ĐK ≤10mm
0.3244
tấn
47
BT đá 1x2 M250 mũ mố
6.21
m3
48
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm đan
0.3394
100m2
49
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
1.1692
tấn
50
Bê tông tấm đan M250 đá 1x2
6.61
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hoằng Cát như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.563.943.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.494.805.033 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây