Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Kim Định như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.961.365.011 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.917.927.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Kim Định như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.961.365.011 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.917.927.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Kim Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LG
22/06/2023 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Kim Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2023 16:42
Bên mời thầu UBND xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG PHƯƠNG
27/08/2022 10:38
Bên mời thầu UBND xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Kim Định.
04/06/2022 10:07
Bên mời thầu UBND xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Kim Định.
04/06/2022 10:06
Bên mời thầu UBND xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành
04/06/2022 10:02
Chủ đầu tư UBND xã Kim Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nghĩa trang liệt sỹ xã Kim Đính, huyện Kim Thành.
06/12/2019 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Kim Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nghĩa trang liệt sỹ xã Kim Đính, huyện Kim Thành.
06/12/2019 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Kim Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến đường trục sông Dục Đức đoạn từ nhà ông Đề đến Cầu đường ngang xóm 6, xã Kim Định, huyện Kim Sơn.
19/04/2019 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Kim Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các hạng mục phụ trợ trường mầm non xã Kim Đính, huyện Kim Thành.
25/05/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Kim Định công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH ĐÔNG PHƯƠNG
27/08/2022 10:38
UBND xã Kim Định đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/08/2022 09:58
UBND xã Kim Định đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2022 09:36
UBND xã Kim Định công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM VIỆT
04/06/2022 10:07
UBND xã Kim Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HP LAND
04/06/2022 10:06
UBND xã Kim Định công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành
04/06/2022 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LG
22/06/2023 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Kim Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2023 16:42
Bên mời thầu UBND xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG PHƯƠNG
27/08/2022 10:38
Bên mời thầu UBND xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Kim Định.
04/06/2022 10:07
Bên mời thầu UBND xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Kim Định.
04/06/2022 10:06
Bên mời thầu UBND xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành
04/06/2022 10:02
Chủ đầu tư UBND xã Kim Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nghĩa trang liệt sỹ xã Kim Đính, huyện Kim Thành.
06/12/2019 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Kim Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nghĩa trang liệt sỹ xã Kim Đính, huyện Kim Thành.
06/12/2019 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Kim Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến đường trục sông Dục Đức đoạn từ nhà ông Đề đến Cầu đường ngang xóm 6, xã Kim Định, huyện Kim Sơn.
19/04/2019 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Kim Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các hạng mục phụ trợ trường mầm non xã Kim Đính, huyện Kim Thành.
25/05/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Kim Định đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Kim Định đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Kim Định đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Kim Định có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Kim Định có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong mọi trường hợp, sự trừng phạt thường xuyên là dấu hiệu yếu ớt và chểnh mảng của chính quyền. Không có người nào xấu đến nỗi không thể có ích về mặt nào đó. Không người nào nên bị đẩy tới cái chết, dù chỉ là ví dụ, nếu có thể để anh ta sống mà không gây nguy hại cho xã hội. "
Jean Jacques Rousseau