Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| Ngày đóng thầu | 24/06/2022 10:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã có kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Lý do | HS dự thầu không đáp ứng |
| Số hiệu văn bản | 408/QĐ-UBND |
| Ngày phê duyệt | 04/07/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 04/07/2022 03:01 |
| Đính kèm quyết định | QĐ hủy thầu.pdf |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | BTXM M300# đá 2x4 dày 20cm | 646,422 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 2 | Ván khuôn | 387,77 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 3 | Giấy dầu ngăn cách | 3.232,11 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 4 | CPĐD loại I dày 18cm | 614,2587 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 5 | Đắp đất đầm chặt K95 | 1.033,2265 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 6 | Mua vật liệu đắp | 1.308,819 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 7 | Đào khuôn đất cấp III | 24,2 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 8 | Lu lèn đáy khuôn đạt độ chặt K95 | 43,215 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 9 | Đào bùn -đất cấp I | 12,2332 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 10 | Đào đất KTH -đất cấp I | 1.142,6282 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 11 | Đào cấp đất cấp II | 58,6087 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 12 | Đào móng đất cấp I | 1.473,7764 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 13 | Đào móng đất cấp II | 3.529,1172 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 14 | Đắp hoàn trả hố móng đạt độ chặt K85 bằng đất tận dụng | 664,4131 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 15 | Đắp nền đất đầm K90 | 4.494,2373 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 16 | Mua vật liệu đắp | 2.870,66 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 17 | Cắt khe dọc | 644,91 | m | Theo HSTK được duyệt | ||
| 18 | Trám khe bằng mastic | 644,91 | m | Theo HSTK được duyệt | ||
| 19 | Matit chèn khe dọc | 0,1354 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 20 | Cắt khe co | 895 | m | Theo HSTK được duyệt | ||
| 21 | Trám khe bằng mastic | 895 | m | Theo HSTK được duyệt | ||
| 22 | Matit chèn khe co | 0,2238 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 23 | Trám khe dãn bằng mastic | 75 | m | Theo HSTK được duyệt | ||
| 24 | Matit chèn khe dãn | 0,0563 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 25 | Tấm đệm gỗ (rộng 17cm) dày 2.5cm | 12,75 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 26 | Diện tích vạch sơn gờ giảm tốc dày 2mm | 18 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 27 | Diện tích vạch sơn gờ giảm tốc dày 6mm | 18 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 28 | Biển tam giác, L=70cm (1 biển + 1 cột dài 2.8m, D88.3) | 2 | cái | Theo HSTK được duyệt | ||
| 29 | Đào móng chôn biển báo đất cấp 3 | 0,1013 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 30 | Bê tông móng đá 2x4 M150# | 0,0982 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 31 | BTCT cọc tiêu M250 đá 1x2 | 0,2692 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 32 | Thép cọc tiêu D | 29,8838 | kg | Theo HSTK được duyệt | ||
| 33 | Ván khuôn cọc tiêu | 3,63 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 34 | Sơn đỏ phản quang | 0,9075 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 35 | Sơn trắng (2 nước) | 3,795 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 36 | Lắp dựng cọc tiêu | 11 | cấu kiện | Theo HSTK được duyệt | ||
| 37 | Gạch không nung gờ chắn bánh xây VXM M75#, dày 22cm | 19,096 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 38 | Trát VXM M75 dày 1,5cm | 288,176 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 39 | Vận chuyển đất, đất cấp I | 1.154,8614 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 40 | Vận chuyển đất, đất cấp II | 1.076,3178 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 41 | San đất bãi thải | 2.231,1791 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 42 | Bê tông giằng đỉnh kè M250#, đá 1x2 đổ tại chỗ | 58,1113 | m3 | |||
| 43 | Cốt thép giằng đỉnh kè D≤10mm | 2.680,4092 | kg | Theo HSTK được duyệt | ||
| 44 | Ván khuôn giằng đỉnh kè | 290,804 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 45 | Đá hộc xây thân tường VXM M100# ( H từ 2,17 ÷ 2,40, chiều dày TB 0,8m) | 1.300,837 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 46 | Đá hộc xây móng tường VXM M100# ( rộng 2m, cao TB 1,0m) | 1.454,02 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 47 | Đá dăm đệm, dày 10cm | 145,402 | m3 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 48 | Cọc tre loại A, dài L=2.5m, mật độ 20 cọc/m2 | 72.700 | m | Theo HSTK được duyệt | ||
| 49 | Giấy dầu khe phòng lún tẩm nhựa (2 lớp giấy, 3 lớp nhựa) | 282,528 | m2 | Theo HSTK được duyệt | ||
| 50 | Ống PVC D60, L=0.8m, bố trí khoảng cách 5m/ ống | 116 | m | Theo HSTK được duyệt |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi lòng tự ái bị tổn thương thì nó có thể khiến người đàn bà lồng lộn báo thù hơn cả sư tử cái bị cướp mất con. "
S. Maugham
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.