Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban Biên giới quốc gia như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.065.349.410 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.724.366.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban Biên giới quốc gia như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.065.349.410 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.724.366.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban Biên giới quốc gia như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác của Ủy ban Biên giới quốc gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ZINGA VIỆT NAM
05/08/2026 10:42
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác của Ủy ban Biên giới quốc gia năm 2026 với 1 gói thầu.
28/07/2026 11:27
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ nhà thầu cung cấp dịch vụ tổ chức Cuộc họp Nhóm công tác chung ASEAN-Trung Quốc về thực hiện DOC và đàm phán COC lần thứ 56.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐÀ NẴNG EVENTS
26/06/2026 09:24
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ nhà thầu cung cấp dịch vụ tổ chức Cuộc họp Nhóm công tác chung ASEAN-Trung Quốc về thực hiện DOC và đàm phán COC lần thứ 56 với 1 gói thầu.
26/06/2026 09:12
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Tổ chức đàm phán vòng 1 Nhóm Chuyên gia liên hợp Việt Nam - Campuchia về dự thảo Hiệp định quản lý cửa khẩu biên giới đất liền.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐỐI NGOẠI VÀ HỘI NGHỊ QUỐC TẾ
17/06/2026 08:28
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Tổ chức đàm phán vòng 1 Nhóm Chuyên gia liên hợp Việt Nam - Campuchia về dự thảo Hiệp định quản lý cửa khẩu biên giới đất liền với 1 gói thầu.
11/06/2026 09:01
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức đàm phán 03 Nhóm công tác về vấn đề trên biển Việt Nam - Trung Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐỐI NGOẠI VÀ HỘI NGHỊ QUỐC TẾ
03/06/2026 11:01
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức đàm phán 03 Nhóm công tác về vấn đề trên biển Việt Nam - Trung Quốc với 1 gói thầu.
23/05/2026 10:06
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ đàm phán vòng 8 cấp Chủ tịch Ủy ban liên hợp biên giới Việt Nam - Campuchia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI AN THỊNH PHÁT HÀ NỘI
23/04/2026 17:12
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức đàm phán vòng 8 cấp Chủ tịch Ủy ban liên hợp biên giới Việt Nam - Campuchia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
23/04/2026 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đón đoàn Campuchia tham gia khảo sát song phương thực địa cấp Chủ tịch UBLH biên giới Việt Nam - Campuchia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH ĐAK LAK
31/12/2025 09:17
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đón đoàn Campuchia tham gia khảo sát song phương thực địa cấp Chủ tịch UBLH biên giới Việt Nam - Campuchia với 1 gói thầu.
31/12/2025 09:12
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Sản xuất Chương trình Biên giới - Biển đảo - Quê hương năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Truyền hình Nhân đạo
01/04/2025 14:18
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu dự toán sản xuất Chương trình Biên giới - Biển đảo - Quê hương năm 2025 với 1 gói thầu.
27/03/2025 09:46
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Phun hoá chất diệt côn trùng trụ sở Ủy ban Biên giới quốc gia năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHỬ TRÙNG - TRỪ MỐI THĂNG LONG
11/03/2025 09:08
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn nhà thầu Phun hoá chất diệt côn trùng trụ sở Ủy ban Biên giới quốc gia năm 2025 với 1 gói thầu.
06/03/2025 10:24
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 2 cầu, 7 chỗ, nhãn hiệu Ford Explore, BKS 80A-052.05 của Ủy ban Biên giới quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ THỦ ĐÔ
28/02/2025 14:22
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán Sửa chữa xe ô tô 2 cầu, 7 chỗ, nhãn hiệu Ford Explore, BKS 80A-052.05 của Ủy ban Biên giới quốc gia với 1 gói thầu.
28/02/2025 09:26
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 2 cầu, 7 chỗ, nhãn hiệu Mitsubishi Pajero, BKS: 80B-5328 của Ủy ban Biên giới quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LỢI
24/12/2024 15:20
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán: Sửa chữa xe ô tô 2 cầu, 7 chỗ, nhãn hiệu Mitsubishi Pajero, BKS: 80B-5328 của Ủy ban Biên giới quốc gia với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác của Ủy ban Biên giới quốc gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ZINGA VIỆT NAM
05/08/2026 10:42
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác của Ủy ban Biên giới quốc gia năm 2026 với 1 gói thầu.
28/07/2026 11:27
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ nhà thầu cung cấp dịch vụ tổ chức Cuộc họp Nhóm công tác chung ASEAN-Trung Quốc về thực hiện DOC và đàm phán COC lần thứ 56.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐÀ NẴNG EVENTS
26/06/2026 09:24
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ nhà thầu cung cấp dịch vụ tổ chức Cuộc họp Nhóm công tác chung ASEAN-Trung Quốc về thực hiện DOC và đàm phán COC lần thứ 56 với 1 gói thầu.
26/06/2026 09:12
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Tổ chức đàm phán vòng 1 Nhóm Chuyên gia liên hợp Việt Nam - Campuchia về dự thảo Hiệp định quản lý cửa khẩu biên giới đất liền.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐỐI NGOẠI VÀ HỘI NGHỊ QUỐC TẾ
17/06/2026 08:28
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Tổ chức đàm phán vòng 1 Nhóm Chuyên gia liên hợp Việt Nam - Campuchia về dự thảo Hiệp định quản lý cửa khẩu biên giới đất liền với 1 gói thầu.
11/06/2026 09:01
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức đàm phán 03 Nhóm công tác về vấn đề trên biển Việt Nam - Trung Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐỐI NGOẠI VÀ HỘI NGHỊ QUỐC TẾ
03/06/2026 11:01
Ủy ban Biên giới quốc gia đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức đàm phán 03 Nhóm công tác về vấn đề trên biển Việt Nam - Trung Quốc với 1 gói thầu.
23/05/2026 10:06
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ đàm phán vòng 8 cấp Chủ tịch Ủy ban liên hợp biên giới Việt Nam - Campuchia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI AN THỊNH PHÁT HÀ NỘI
23/04/2026 17:12
Ủy ban Biên giới quốc gia công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức đàm phán vòng 8 cấp Chủ tịch Ủy ban liên hợp biên giới Việt Nam - Campuchia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
23/04/2026 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Biên giới quốc gia đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Biên giới quốc gia đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Biên giới quốc gia đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Biên giới quốc gia có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Biên giới quốc gia có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Biên giới quốc gia có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"Đàn ông không có tiền như sói không răng. "
Tục ngữ Pháp
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".